Hạng C
27/7/10
634
118
43
Các bác cho em hỏi thăm. Thay bình điện xe ford Explorer có cần phải giữ nguồn không các bác, nếu không giữ nguồn có mất bộ nhớ không ạ? Xin cám ơn các bác đã chỉ giúp. Đa tạ.

Thay bình điện xe Ford Explorer có cần phải giữ nguồn không?
*Ảnh minh họa

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: VitaraV6
Hạng B2
12/2/20
112
68
28
24
Thay cái bình thôi mà. Sao cứ phải nghĩ nó phức tạp vậy. Đi đường ghé chỗ bán bình nói nó thay rồi thu lại bình cũ luôn. 10 phút là xong. Đừng có tự làm khổ mình với những suy nghĩ phức tạp vấn đề nên làm gì
Quan trọng chứ bác, không giữ nguồn tất cả hệ thống điện tử nó reset về ban đầu, ông nào biết cài thì không sao, không biết là khóc luôn đấy,
Cam lùi có khí còn ko dùng được.

• Like
Reactions: Thái kiamorning
Hạng B2
12/2/20
112
68
28
24
Xe cỏ thì ko cần đâu nhưng sang thì có. Mà cũng chả sao đâu, bọn chuyên nghiệp nó biết làm gì. Còn cẩn thận và biết làm thì cứ cắm // cái bình nuôi khi thay bình.
Đội thay ắc quy họ thay khi máy xe đang nổ đấy,

• Like
Reactions: phambaoloc
Hạng F
29/10/14
8.533
11.205
113
Quan trọng chứ bác, không giữ nguồn tất cả hệ thống điện tử nó reset về ban đầu, ông nào biết cài thì không sao, không biết là khóc luôn đấy,
Xe như vậy gọi là xe thông minh hay xe ngu vậy pác. Góc nhìn của cá nhân em thì những chiếc xe như vậy là những chiếc xe ngu hơn bò. Thay bình có 5 phút mà làm chủ xe phải khóc

Hạng C
6/8/17
851
686
103
bốn bể
Xe như vậy gọi là xe thông minh hay xe ngu vậy pác. Góc nhìn của cá nhân em thì những chiếc xe như vậy là những chiếc xe ngu hơn bò. Thay bình có 5 phút mà làm chủ xe phải khóc

Vâng, đúng là nhiều bác cứ quan trọng hoá vấn đề lên, thay cái bình điện mà làm như thay cả cái động cơ ko bằng :D

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
xe nguyên bản thì e nghỉ có reset cũng chả việc gì, trừ khi độ chế ra ngoài người ta vọc tung lên hết thì k biết thật, chứ xe nguyên zin về mình tự mò tự vọc tự chỉnh các setting thì làm gì k nhớ.

• Like
Reactions: the kid