Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
trước xe hết bình nằm nhà e có mua bình về tự thay rồi k thấy có gì thay đổi hết. exp 2016

Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
Vâng, đúng là nhiều bác cứ quan trọng hoá vấn đề lên, thay cái bình điện mà làm như thay cả cái động cơ ko bằng :D
Bác nên nhớ là bộ nhớ, nhất là start&stop thì nó có rất nhiều điểm phải theo, nhất là những xe sau nầy

Đây là link ....tham khảo ...mà thôi..có thể đọc để biết thêm. Còn các xe bình thường thì rất dể chỉ cần vài chìa khoá và gắn đúng cực ...
Thế à, chuyện này ai cũng biết từ lâu mà. Cần gì đội thay, Tớ tự thay là bthg
Xe em không thay 1 mình đâu, ....:):):):) mấy xe trước thì đúng rùi ...

Hạng F
29/10/16
11.568
22.061
113
Pháp
xe nguyên bản thì e nghỉ có reset cũng chả việc gì, trừ khi độ chế ra ngoài người ta vọc tung lên hết thì k biết thật, chứ xe nguyên zin về mình tự mò tự vọc tự chỉnh các setting thì làm gì k nhớ.
Tuỳ loại xe bác à ... Mặc dầu em khoái dọc xe, nhưng xe em ...chưa dám đụng về bình (vì chưa hư lấy gì đụng) ....nếu có đụng thì chắc chắn phải ....đi tiệm , chứ làm oải lắm:):):)

Hạng D
29/7/16
1.573
388
93
49
Hình như Explorer khg phải là xe Đức
Phải Xe Đức mới phải câu bình khi thay

Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Quan trọng chứ bác, không giữ nguồn tất cả hệ thống điện tử nó reset về ban đầu, ông nào biết cài thì không sao, không biết là khóc luôn đấy,
Cam lùi có khí còn ko dùng được.
Xe nó có bình phụ để nuôi hệ thống điện. Bình ngoài chỉ để nổ máy xe, đèn, âm thanh thôi.

Hạng C
6/8/17
839
681
103
bốn bể
Bác nên nhớ là bộ nhớ, nhất là start&stop thì nó có rất nhiều điểm phải theo, nhất là những xe sau nầy

Đây là link ....tham khảo ...mà thôi..có thể đọc để biết thêm. Còn các xe bình thường thì rất dể chỉ cần vài chìa khoá và gắn đúng cực ...

Xe em không thay 1 mình đâu, ....:):):):) mấy xe trước thì đúng rùi ...

Nó chỉ reset lại các cài đặt tuỳ biến của người dùng về cài đặt gốc của nhà máy thôi. Thích thì chỉnh lại ko cứ để thế mà chạy. Chả vấn đề gì, nghĩ về nó chi cho mệt.