Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay cửa chớp thông gió Innova

Hạng B2
9/3/08
111
0
0
RE: Thay cửa chớp thông gió Innova

Trích đoạn: trauvang2003

e biết có chỗ giữ xe ko cần gửi chìa khóa ,ở bên thanh đa các bác qua nổi thì gửi
phải chỗ trên Hoàng Ty chút xíu ko bác.

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM

@trauvang2003: cám ơn bác nhiều, nhưng xa quá, em qua kg nổi.

Các bác ơi, vậy là thua rồi sao, phải mang thương tật vĩnh viễn à, hu hu, tội nghiệp vợ 2 mới cưới.

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: tuanhfam

Các bác ơi, vậy là thua rồi sao, phải mang thương tật vĩnh viễn à, hu hu, tội nghiệp vợ 2 mới cưới.

BH lo hết đại ca ơi...

Bờm ui, vấn đề là kiếm kg ra để thay chứ kg phải là ai lo vì e nghĩ chắc cũng kg đáng là bao. Hay em mang xôi đến bác đổi cho iem cái của xe bác được kg:D

PVT confirmed
Hạng D
4/5/07
2.382
294
83
The Earth

Trích đoạn: PandaVN

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: PandaVN

Gửi xe ở bãi phải gửi chìa khóa lại bác ơi. Bây giờ gửi xe ở bãi nào nó cũng bắt để chìa khóa xe lại hết.

Bác cũng bị àh...em chẳng bị...nó vao xe...nằm ngủ, bật máy lạnh:mad::mad::mad:...hơn bố mình nữa.

Ko phải em bác ui. Ông sếp của em, ổng kêu sao mà xe ổng dạo này hao xăng quá, đến hôm buổi trưa ra gara (chố gửi xe của ổng ở gần nhà) thấy mấy thằng thợ của gara chui vô nổ máy bật máy lạnh lên nằm ngủ :mad:.
Đúng là mấy cha giữ xe quá đáng thật, bác thử kiểm tra trên xe xem có OK hay gì gì không, không khéo đám đó còn rước cả long leg lên nữa đấy. Đám đó thì gì cũng dám làm lắm :mad:

Hạng D

Em nghĩ cái cửa gió này bác ra hãng đặt chắc cũng có thôi , đồ xe IN này sẵn mà bác , nếu bác hỏi trong TP không có thì bác điện ra HN mà đặt bác ạ .

Hạng B2
17/11/06
160
0
16
www.siffco.com.vn

Cái đó nó bán đầy mà bác, mỗi tội hơi mắc.
Bác ra Toy mua thêm con ỈN nữa rồi tháo ra thay vô là OK.
he he,

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

@lovecarsaigon: gãy chứ bác, cái lá sách bằng nhựa chịu sao nổi cái chân đạp vào.

Ý em là bac nên tìm cách nào đó thay thế không nên để vậy thấy lại thêm tức .