Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Thay cửa chớp thông gió Innova

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM
Các bác ơi giúp em với. Tình hình là con Ỉn mới mua của em gửi bãi giữ xe qua đêm, mấy thằng ôn giữ xe leo lên ghế phụ ngửa ra nằm, nó gác chân lên taplo đạp gãy luôn cái cửa thông gió lá sách bên cửa phụ, nhìn khó chịu quá. Cái lá sách này vừa để điều chỉnh hướng gió của máy lạnh lên/xuống, vừa để đóng hẳn khi cần. Em hỏi trong hãng Toyota thì bẩu là kg có phụ tùng này. Xe chạy thì kg sao cả nhưng cứ nhìn thấy chỗ gãy là bực mình. Có bác nào biết chỗ nào có bán để em mua thay. Em ở xì gòn. Đa tạ

Hạng B2
9/3/08
111
0
0
RE: Thay cửa chớp thông gió Innova

Trích đoạn: tuanhfam

Các bác ơi giúp em với. Tình hình là con Ỉn mới mua của em gửi bãi giữ xe qua đêm, mấy thằng ôn giữ xe leo lên ghế phụ ngửa ra nằm, nó gác chân lên taplo đạp gãy luôn cái cửa thông gió lá sách bên cửa phụ, nhìn khó chịu quá. Cái lá sách này vừa để điều chỉnh hướng gió của máy lạnh lên/xuống, vừa để đóng hẳn khi cần. Em hỏi trong hãng Toyota thì bẩu là kg có phụ tùng này. Xe chạy thì kg sao cả nhưng cứ nhìn thấy chỗ gãy là bực mình. Có bác nào biết chỗ nào có bán để em mua thay. Em ở xì gòn. Đa tạ
Xe bạn sao ko lock cửa lại mà để mấy thằng đó vô xe quậy phá vậy.

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Gửi xe ở bãi phải gửi chìa khóa lại bác ơi. Bây giờ gửi xe ở bãi nào nó cũng bắt để chìa khóa xe lại hết.

Hạng D
29/3/07
1.808
656
113
vnexpress.net

Ặc, gởi xe ở bãi mà giao chìa khóa cho nó thì có trời mà biết o có mình ở đó thì nó làm gì với con xe của mình . Ớn quá, muốn vậy chắc phải có HD rõ ràng quy định trách nhiệm của 2 phía

Hạng B2
4/4/07
301
2
16
53

Chia buồn cùng bác. Chẳng nhẽ lại để gãy thế sao bác?

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!

Trích đoạn: bomdien

Trích đoạn: PandaVN

Gửi xe ở bãi phải gửi chìa khóa lại bác ơi. Bây giờ gửi xe ở bãi nào nó cũng bắt để chìa khóa xe lại hết.

Bác cũng bị àh...em chẳng bị...nó vao xe...nằm ngủ, bật máy lạnh:mad::mad::mad:...hơn bố mình nữa.

Ko phải em bác ui. Ông sếp của em, ổng kêu sao mà xe ổng dạo này hao xăng quá, đến hôm buổi trưa ra gara (chố gửi xe của ổng ở gần nhà) thấy mấy thằng thợ của gara chui vô nổ máy bật máy lạnh lên nằm ngủ :mad:.

Hạng C
2/5/07
700
320
63
HCM

Đúng là ớn mấy ông nội giữ xe tại bãi lắm. Xe mình giao chìa khóa lại để cho tụi nó dời xe khi cần thiết. Mịa nó lại vào xe nằm kễnh còn hơn bố mình. Tức kg chịu được. Buổi sáng lấy xe thấy tay nắm và laphông bên phụ toàn dấu tay bẩn thỉu. Đã thế lại còn chối đây đẩy là kg làm, đổ thừa cho mình là bị trước rồi.:mad::mad:

@lovecarsaigon: gãy chứ bác, cái lá sách bằng nhựa chịu sao nổi cái chân đạp vào.

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

e biết có chỗ giữ xe ko cần gửi chìa khóa ,ở bên thanh đa các bác qua nổi thì gửi