Hạng B2
3/5/06
211
99
28
có bác nào thay dây ga cho SHi rồi thì chỉ em chỗ thay với, em ở HCM. Hôm qua chạy từ Q.8 về Gò Vấp, về đến nhà mới phát hiện tay phải mỏi nhừ luôn, dây ga nặng quá.

Em xin đa tạ trước.

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41
RE: thay dây ga cho SHi

Địa Lu ở Nguyễn Du hay Thành Trung ở Lê Văn Sĩ đều ok,thay dây ga này là chuyện vặt mà pác,kiếm chỗ nào uy tín chút cho khỏi chọc ngoáy gì là ok rồi.Thay dây ga này bung cả dàn áo ra,nhìn xót con xe lắm,nhưng không thay thì chạy chỉ có gãy tay:D:D:D

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

haha.coi chừng địa lu nha bác.BS đổ vỏ cho địa lu mấy lần rồi đó:D:D

Hạng B2
28/8/04
119
0
0
nguoi den tu Trieu Chau

hình như là nó chỉ cắt đứt một phần của lò xo gì gì đó trong bình xăng là tay ga sẽ nhẹ thôi mà bác!Em thấy nó làm vậy với Dylan của em,chắc Shi cũng thía các bác nhỉ??? :D Đâu cần phải thay dây ga chi bác

Hạng B2
23/9/05
138
0
16

Trích đoạn: vicky

hình như là nó chỉ cắt đứt một phần của lò xo gì gì đó trong bình xăng là tay ga sẽ nhẹ thôi mà bác!Em thấy nó làm vậy với Dylan của em,chắc Shi cũng thía các bác nhỉ??? :D Đâu cần phải thay dây ga chi bác

SHi pải thay dây ga,vì nó xài béc pun kô như Dylan,@...xài bình xăng con thường mới cắt lo xo !Ra tiệm Hoà ở Nguyễn Thái Học nhé !Chúc bác hết mỏi tay khi vặn ga nhé!

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

ét hát ghẻ của e xài 03 năm rùi ... dây nào cũng nhẹ nhàng hết ... vậy nên, e k thay i làm gì, hi hi ... [:'(]

Hạng B2
3/5/06
211
99
28

Trích đoạn: symbyan

Địa Lu ở Nguyễn Du hay Thành Trung ở Lê Văn Sĩ đều ok,thay dây ga này là chuyện vặt mà pác,kiếm chỗ nào uy tín chút cho khỏi chọc ngoáy gì là ok rồi.Thay dây ga này bung cả dàn áo ra,nhìn xót con xe lắm,nhưng không thay thì chạy chỉ có gãy tay:D:D:D

em có nhiều ân oán với bọn Đ* Lia rồi bác ạ, lần trước mang spacy đến sửa, bệnh thì không hết nhưng hôm sau phát sinh bệnh khác do nó làm quá ẩu, đành phải đi kiếm bác sĩ khác. Còn chỗ Thành Trung thì bị nó luộc mất cặp phuộc.

Chắc em mang đến Học theo lời bác djlikeme.

Tks các bác đã chỉ giáo nhé.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

SHg (Ghẻ) là ổn rồi.không cần lên i. bác tứ tài nhỉ[8D]

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Chung quy lại các bác có SH rồi thì có ác cảm với SHi. Em có cả đôi nên em chẳng thèm để ý! Em thấy chạy xe nào cũng như nhau hết, cứ bảo Sh chạy bốc hơn Shi, thực ra thì cũng chẳng đúng lém! Xe máy thì cũng chỉ là xe máy thôi mà......Hehe.....

Hạng D
5/9/04
1.236
15
38
41

Trích đoạn: vicky

Vì dây ga của SHi làm bằng Nylon nên kéo thấy nặng,thay nguyên sợi của SH vào thì hết ngay,không cắt gì cả,chạy đảm bảo sẽ bốc hơn,vì tay ga ngọt hơn