Tập Lái
25/10/16
1
0
1
Chúc mừng Tân HT @Kombat , chúc hội SSC ngày càng phát triển và lớn mạnh trở thành sân chơi bổ ích cho cộng đồng Subaru
:3dtanghoaheo:

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
www.balloningmedia.com.vn
Thay Đổi Tên Hội Subaru SOG.
Chúc mừng Tân HT @Kombat , chúc hội SSC ngày càng phát triển và lớn mạnh trở thành sân chơi bổ ích cho cộng đồng Subaru
:3dtanghoaheo:
có bác nào lấy tên em trùng hợp quá !!!
vụ này em không biết gì nên không ý kiến nhưng bác nào lấy nick tên em ngẫu nhiên như anh Cường $ bấm biển số xe thì e phải nói rõ là em không đụng đến ai thì đừng lôi em vào đây, em mà vào việc thì nó không nhẹ nhàng tí nào nên nói trước cho rõ.

vụ này tốt nhất nên đóng lại để mở ta niềm vui mới thay vì quá đà lại thành nước mắm hoá học.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Richievn
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Chào anh Liêm, nhân tiện có admin của SOG facebook là anh ở đây xin vui lòng cho em hỏi lý do xóa các topic + comment của em trong 5 phút ( e chưa kịp làm gì để đáp ứng yc của admin thì xóa mất ngay ), xong sau đó e có hỏi lý do thì kích em ra khỏi SOG facebook + lock nick em kg cho add vào lại SOG facebook . Nếu em nhớ kg nhầm SOG facebook là public luôn rộng mở với tất cả mọi người yêu thích-sở hữu- đam mê Subaru nói chung và nói riêng e cũng là 1 trong những thành viên lâu năm của SOG. Mong với tư cách là admin chính của SOG facebook a cho em xin lời giải thích rõ ràng nhất. Cám ơn anh

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
Chào anh Liêm, nhân tiện có admin của SOG facebook là anh ở đây xin vui lòng cho em hỏi lý do xóa các topic + comment của em trong 5 phút ( e chưa kịp làm gì để đáp ứng yc của admin thì xóa mất ngay ), xong sau đó e có hỏi lý do thì kích em ra khỏi SOG facebook + lock nick em kg cho add vào lại SOG facebook . Nếu em nhớ kg nhầm SOG facebook là public luôn rộng mở với tất cả mọi người yêu thích-sở hữu- đam mê Subaru nói chung và nói riêng e cũng là 1 trong những thành viên lâu năm của SOG. Mong với tư cách là admin chính của SOG facebook a cho em xin lời giải thích rõ ràng nhất. Cám ơn anh

admin có 5 người và vụ của em anh không biết chi tiết nên e hỏi anh Khoa là người trực tiếp đúng địa chỉ hơn, riêng cá nhân anh luôn welcome em

Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Nếu a kg biết gì thì a cho e hỏi, với tư cách là admin chính của SOG facebook thì sự việc lần này là đúng hay sai ? rồi hướng giải quyết của anh ra sao?

Hạng C
31/7/06
582
460
63
Quận 2
anh Khoa cũng là một admin và quyền hạn admin như nhau, anh không biết cụ thể lí do gì hay ai sai ai đúng nên tốt nhất là anh Khoa trả lời em mới chính xác, anh như thầy bói mù xe voi vụ này nên em hỏi anh là chưa đúng địa chỉ, còn cá nhân anh luôn chào đón em ở sog hay bất cứ chỗ nào.

Nếu anh Khoa có vào đây xem trả lời bác Antoni nhé, em không thể trả lời việc mà em không biết.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
1/11/14
220
300
63
Em hơi ngạc nhiên khi các topic, comment của em bị xóa rồi kích e ra khỏi mà kg có 1 lý do chính đáng. Nếu em nhớ kg nhầm thì chính a KhoaVan đã từng tuyên bố là kg xóa bất kỳ 1 comment nào của ai nhưng bây giờ lại vậy?
Như anh nói là SOG FB có 5 admin, và việc 1 admin làm bất cứ chuyện gì như vậy thì các admin còn lại kg lien quan tới? nếu phát sinh mâu thuẩn cá nhân dù vô tình hay cố tình thì admin ngay lập tức lock nick người đó mà kg bị ảnh hưởng gì?( theo ý kiến riêng của em là kg tôn trọng giữa các admin với nhau cũng như các members thành viên)
Nếu SOG facebook được lập ra mà mang quá nhiều ý nghĩa cá nhân như vậy e nghĩ nó đâu có đi đúng hướng mà a đã đề ra ban đầu, chỉ được làm theo ý của admin mà kg dám tranh luận vì sợ bị lock nick? Hy vọng anh xem lại việc đó

Hạng C
25/6/05
576
1.483
93
HCMC
www.cuchimotorsports.com
Xe Subaru tốt thật. Chủ xe toàn lo chạy xe không trục trặc gì hết nên forum đìu hiu. Chỉ có cái topic này là hot.

Bị delete bài viết cộng lock nick không rõ lý do quả là thật là buồn... giống Bắc triều tiên quá.