Tập Lái
26/11/16
28
20
3
30
Phải nói là con pioneer theo altis 2.0 ngon thật bác ạ, em chạy 1.8 trước lắp Dvd Khựa mãi, vừa mới nhặt đc con pioneer lắp vào nghe chất quá, trước đây em cứ tưởng chỉ có loa mới ảnh hưởng tới chất âm :((
tiện bác chia sẻ em cách chỉnh EQ trên con pioneer này sao cho nghe hay với ạ.

Dvd tàu khựa cũ của em
Thay loa và gắn Cruise Cotrol cho Corolla Altis 2.0V 2011

Đây là pioneer ạ

Thay loa và gắn Cruise Cotrol cho Corolla Altis 2.0V 2011

Hạng B2
8/2/06
117
245
53
Phải nói là con pioneer theo altis 2.0 ngon thật bác ạ, em chạy 1.8 trước lắp Dvd Khựa mãi, vừa mới nhặt đc con pioneer lắp vào nghe chất quá, trước đây em cứ tưởng chỉ có loa mới ảnh hưởng tới chất âm :((
tiện bác chia sẻ em cách chỉnh EQ trên con pioneer này sao cho nghe hay với ạ.

Dvd tàu khựa cũ của em
View attachment 573566

Đây là pioneer ạ

View attachment 573567
Bác vô menu có hết,con này chơi USB,thẻ nhớ,kết nối điện thoại nghe nhạc và sạc bằng cổng Usb,kết nối điện thoại rảnh tay bằng bluetooth luôn(không biết bác có lấy micro của nó không!)

Tập Lái
26/11/16
28
20
3
30
Bác vô menu có hết,con này chơi USB,thẻ nhớ,kết nối điện thoại nghe nhạc và sạc bằng cổng Usb,kết nối điện thoại rảnh tay bằng bluetooth luôn(không biết bác có lấy micro của nó không!)
Em không lấy mic rồi :( cũng k hay có nhu cầu nghe điện thoại rảnh tay, cơ mà phải công nhận nó đánh nhạc phê thật, bao các loại nhạc luôn.

Tập Lái
22/12/18
10
1
3
Thái Nguyên
cụ check inb em hỏi chút