Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Phuong Ngoc nói:
bác lacda chắc có thù oán gì với bên bác HoangHuy đây mà?!
em, và các bác XNL đã từng lầm gầm ở đây, chất lượng rất ổn và giá thì XNL (so với 1 số tiệm ngoài ADV)
bác tự tạo topic rồi quăng nguyên cục đá vào chính xác bác HoangHuy, chắc bác là dân trong nghề hả bác:D, chơi nhau à?
xe cũ thì có nhiều bệnh, gara nào mà không mắc sai xót, bác chủ tạo topic này là có ý phá người ta rồi
chuyện từ 2 năm trước mà còn đem ra đôi co làm chi trời

Hạng F
17/5/09
18.998
2.216
113
Gialai
Em xin phép bác chủ, mượn thớt bác cho em hỏi: em có anh bạn mua toy Yaris 1.0, số khung, số máy cà chỗ nào ạ, vì dang làm thủ tục mà không biết chỗ nào, mong các bác chỉ giáo
Xin cảm ơn!

Tập Lái
29/7/13
40
2
0
LACDA nói:
Chào các bác,
Em là member mới, không rành về xe. Vừa rồi em định mua 1 chiếc Camry đời 92, xe này nghe nói là thước lái xài lâu không còn chuẩn nữa, bị rơ. Và rotuyn cũng mòn.
Vậy các bác có biết nếu thay thước lái (hoặc chỉnh sữa) thì tốn khoảng bao nhiêu?
Thay rotuyn tốn khoảng bao nhiêu?
Rất mong những ý kiến chỉ bảo của các bác.
Em cám ơn ạ!
Phụ tùng mới cũ nha em có đầy đủ cả, cụ cần phụ tùng gì thử pm cho em xem 0977488671! rất mong được phục vụ cụ

Tập Lái
25/6/15
2
0
1
45
Alo chào bác Hoang Huy, em thấy thông tin là bác chuyên gầm thì phải, em có cái xe cỏ và cũng mới đăng ký diễn đàn. Bác vui lòng hồi âm hướng em cách liên lạc qua diễn đàn hoặc cho em cái mail. Mail em là: [email protected]. Cảm ơn bác trước!

Tập Lái
25/6/15
2
0
1
45
ghé chổ em nhé.thước lái giá 3.500.000,rotuyn secondhand hàng zin đẹp.giá 250.000 1 cái.bảo hành 3 tháng.Phụ Tùng ÔTô Hoàng Huy. Chuyên Mua Bán,Trao Đổi,Sữa Chữa,Thay Thế Các Loại Phụ Tùng Ôtô Xe Du Lịch. Phục Hồi Bơm,Bốt,Thước Tay Lái Trợ Lực,Có Máy Thử<Bảo Đảm Tay Lái Nhẹ> Đặc Biệt;Bán,Trao Đổi Bơm,Thước Tay Lái Trợ Lực,Phuột,Láp,Rôtuyn,Bơm Nước & Phụ Tùng Chi Tiết Gầm Máy.Hàng Secondhand Zin Theo Xe Nhập Về. Chế Trợ Lực Cho Tất Cả Các Loại Xe. Sữa Chữa Phục Hồi Bánh TRớn Tự Động Mercedes 4 Đến 16 Chổ. Đóng SơMi Heo Thắng Bằng INOX. Bảo Đảm,Uy Tín,Chất Lượng,Bảo Hành Chu Đáo.Giá Tốt Cho GARAGE. Hoàng Huy;0907.503.577 .ĐC;695 Lê Trọng Tấn.P,BHH.Q,Bình Tân.
Chào bác hoanghuy_393,em là lính mới toanh tham gia diễn đàn. Em có V2 cỏ mazda 323 đời 94 cần xem lại gầm bị ồn. Em không rành xe nhưng thích lái lắm. Không biết kiểm tra gầm và làm lại có mất nhiều thời gian ko. Mong bác hồi âm và hướng dẫn giúp em tham gia theo dõi diễn đàn này với, em Hai lúa lắm. Cảm ơn bác trước!

Hạng D
1/11/12
1.050
432
83
Chào các bác,
Em là member mới, không rành về xe. Vừa rồi em định mua 1 chiếc Camry đời 92, xe này nghe nói là thước lái xài lâu không còn chuẩn nữa, bị rơ. Và rotuyn cũng mòn.
Vậy các bác có biết nếu thay thước lái (hoặc chỉnh sữa) thì tốn khoảng bao nhiêu?
Thay rotuyn tốn khoảng bao nhiêu?
Rất mong những ý kiến chỉ bảo của các bác.
Em cám ơn ạ!
nhưng món này bác cần nhà em rất nhiều nha bác

Tập Lái
7/4/18
6
0
1
29
Các bác cho e hỏi xe altis của e đời 2011 bây giờ bị thước lái thay hết khoảng bao nhiêu tiền ạ e ở hà nội