Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ The CBD Đồng Văn Cống 2,2 tỉ ok không ạ?

Hạng B2
29/5/18
181
2.501
95
cbD thiết kế rất lởm,vật liệu hoàn thiện rẻ tièn xuông cấp kinh khủng.Nhà nào cũng bí ,một mb sàn hinh như mười mấy căn mà chỉ có 2 thang máy. Được cái vị trí cũng gần so với các cc khác và giá rẻ thôi.Hồi nhà ba con e đi xme căn 2 pn giá 1ty 850 mà h đã 2.2 tỷ rồi ah.

Hạng B1
3/10/18
52
31
23
39
Bác cứ vô tận nơi, xem tận mắt, mới hiểu vì sao chung cư CBD người ta ở đông như thế. Giá còn đang rẻ (có thể nói là rẻ nhất Khu vực này) là vì chưa ra sổ. Ban đêm rất yên tĩnh (nếu chọn căn quay vô trong). 2 hầm để xe, đảm bảo có đủ chỗ để xe hơi cho cư dân (hầm B2 còn trống khá nhiều). Về đường đi thì đi Nguyễn Thị Định hoặc Trương Văn Bang (song song Đồng Văn Cống) nên ko sợ container ĐVC.
Bạn xem thử Thủ Thiêm dragon xem sao. Vị trí, chất lượng hoàn thiện, thiết kế,...chắc ổn hơn

• Like
Reactions: CaMap2001
Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
Thiết kế CBD xấu vì nó là thiết kế cũ, căn hộ có 2PN có 1 căn bị khuất sáng, ko có cửa sổ nên bị bí
vào trong phòng sẽ có cảm giác bếp tỏa mùi vì thiết kế bếp giữa nhà, ko thoáng lắm
nếu ng đã từng ở căn hộ sẽ chê căn hộ này, pháp lý chỉ là HĐMB, ngân hàng BIDV hỗ trợ theo HĐMB nên cho vay đc rất ít
nhưng tầm giá đó thì căn hộ CBD là có vị trí đẹp nhất rồi, ko đòi hỏi hơn được

ý kiến em thì giá phù hợp , nếu lăn tăn nữa thì chọn thuê vài tháng rồi quyết định mua đứt
đúng là thiết kế nó xấu thiệt, ko ban công phòng khách nên vào nhà nhìn tù, bếp nhỏ, ngay chuyện mới mua cái tủ lạnh side by side cũng ko biết để đâu :D

Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
cbD thiết kế rất lởm,vật liệu hoàn thiện rẻ tièn xuông cấp kinh khủng.Nhà nào cũng bí ,một mb sàn hinh như mười mấy căn mà chỉ có 2 thang máy. Được cái vị trí cũng gần so với các cc khác và giá rẻ thôi.Hồi nhà ba con e đi xme căn 2 pn giá 1ty 850 mà h đã 2.2 tỷ rồi ah.
mình có dẫn ông anh làm xây dưng theo, ông đánh giá nó làm cũng dc mà, đúng là thiết kế căn hộ xấu. bác đi xem hồi nào mà giá đó, giờ sale báo giá toàn 2,3 tỉ là nhà trống ko nội thất gì

Hạng B2
29/5/18
181
2.501
95
mình có dẫn ông anh làm xây dưng theo, ông đánh giá nó làm cũng dc mà, đúng là thiết kế căn hộ xấu. bác đi xem hồi nào mà giá đó, giờ sale báo giá toàn 2,3 tỉ là nhà trống ko nội thất gì
Ông A của a chắc toàn làm nhà tái định cư nên mới thấy nó dc.
Hồi 2018 đó.giờ lên ghê vạy.qua jamila hay qua The Art gia hoà ngon hơn. Có cv to vật vã thoáng đẹp.

Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
Hồi 2018 đó.giờ lên ghê vạy.qua jamila hay qua The Art gia hoà ngon hơn. Có cv to vật vã thoáng đẹp.
Chắc cũng tuỳ cảm nhận, căn mình coi chủ nhà làm lại nội thất nên chắc ko thấy mấy đồ dởm của nó cũng nên

Hạng C
1/6/13
806
517
93
CBD phù hợp nếu mua để ở. Không có sổ chỉ vì mấy Chú Bộ Đội (CBD) đang cãi nhau thôi. Dần dần sẽ có, mua thấp và nếu có bán lại thấp thì như nhau thôi.

Cbd thuận lợi hơn Gia Hòa hay khu CL nếu bạn chuyên đi về Q1 nhé. Gia Hòa đi mệt mõi luôn. Mấy cái công viên to đùng bạn xem lại nhu cầu có nhiều hay không!

Tầm tiền đó ở là quá ok.

• Like
Reactions: dat_2 and CaMap2001
Hạng C
9/4/06
576
356
63
48
Quận 2
CBD phù hợp nếu mua để ở. Không có sổ chỉ vì mấy Chú Bộ Đội (CBD) đang cãi nhau thôi. Dần dần sẽ có, mua thấp và nếu có bán lại thấp thì như nhau thôi.

Cbd thuận lợi hơn Gia Hòa hay khu CL nếu bạn chuyên đi về Q1 nhé. Gia Hòa đi mệt mõi luôn. Mấy cái công viên to đùng bạn xem lại nhu cầu có nhiều hay không!

Tầm tiền đó ở là quá ok.
Tiện ích chả mấy khi xài tới. Đi làm cả ngày mệt mỏi tối về chỉ có ở trong nhà. Chung cư có cái hồ bơi mà cả năm chỉ bơi vài lần.

• Like
Reactions: dat_2
Hạng D
8/5/16
1.253
837
113
Em đánh giá thì kết cấu OK, nội thất thì dởm thôi.
Giá tốt vì chưa ra sổ đc, đã họp mấy lần nhưng chưa giải quyết xong.
Em có 1 căn 3PN đang cho thuê bên này.

• Like
Reactions: dat_2