Đánh Giá Chất Lượng Căn Hộ The CBD Đồng Văn Cống 2,2 tỉ ok không ạ?

Hạng D
19/3/17
1.364
4.005
113
CBD phù hợp nếu mua để ở. Không có sổ chỉ vì mấy Chú Bộ Đội (CBD) đang cãi nhau thôi. Dần dần sẽ có, mua thấp và nếu có bán lại thấp thì như nhau thôi.

Cbd thuận lợi hơn Gia Hòa hay khu CL nếu bạn chuyên đi về Q1 nhé. Gia Hòa đi mệt mõi luôn. Mấy cái công viên to đùng bạn xem lại nhu cầu có nhiều hay không!

Tầm tiền đó ở là quá ok.
Mình cũng thích Gia Hòa, nhưng diện tích căn hộ hơi nhỏ, chỉ tầm 6xm2. VGP có giâ 4xtr/m2 hình như cũng nhờ có công viên to đùng đó.

• Like
Reactions: wanderervn
Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
CBD phù hợp nếu mua để ở. Không có sổ chỉ vì mấy Chú Bộ Đội (CBD) đang cãi nhau thôi. Dần dần sẽ có, mua thấp và nếu có bán lại thấp thì như nhau thôi.

Cbd thuận lợi hơn Gia Hòa hay khu CL nếu bạn chuyên đi về Q1 nhé. Gia Hòa đi mệt mõi luôn. Mấy cái công viên to đùng bạn xem lại nhu cầu có nhiều hay không!

Tầm tiền đó ở là quá ok.
Đúng là mình mua vì vị trí, đi đâu cũng tiện, đường xá rộng rãi

Tập Lái
26/3/20
21
15
3
34
Em đánh giá thì kết cấu OK, nội thất thì dởm thôi.
Giá tốt vì chưa ra sổ đc, đã họp mấy lần nhưng chưa giải quyết xong.
Em có 1 căn 3PN đang cho thuê bên này.
Họp mấy lần vì vụ gì mà ko giải quyết dc bác?

Hạng B2
6/9/17
465
10.991
93
Bạn xem thử Thủ Thiêm dragon xem sao. Vị trí, chất lượng hoàn thiện, thiết kế,...chắc ổn hơn
Chung cư này có điểm gì hơn vậy ? Ngoài cái vị trí nằm ở Quận 2 nhưng tuốt cái xó, buổi tối chạy vô tối thui. Xung quanh không có dịch vụ gì. Tiện ích nội khu cũng có mịa gì ngoài ruộng lúa của bà con nông dân kế bên. Tới vụ cấy cày nó bón phân, gió thổi thúi um cả khu.
Chất lượng xây dựng cũng chỉ toàn mức bình dân, ngoại trừ toilet có gắn thêm thiết bị của Hafele như bệt, lavabo, sen, vòi. Trần nhà thì thấp lè tè, nhảy lên là với tới.

Cả một loạt tầng phía dưới, có tới 7 hay 8 tầng gì đó bên dưới, toàn là hình thức officetel. Thực chất là CĐT chia nhỏ diện tích ra cho dễ bán. Ở hốc bà tó này ai thuê làm văn phòng chỗ này ? Sau này nó cho thuê ở hết thì đi thang máy chờ sẽ rất lâu.

Chỉnh sửa cuối: