Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Tuần tới e có chị em vào chơi định cho ra mũi né. Đi 2 nhà nên nghe nói ở the Cliff có căn hộ 2 pn nên em hỏi thăm xem: Có tiện ra bể bơi và biển không (vì khu này khá rộng nên e dự là có chỗ sẽ hơi heo hút, và thực tế có người phàn nàn ở loại p nào đó đi bơi và ăn sáng o tiện rồi), cái căn đó nó view ra đâu. Tks các bác nhé.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Mợ này ăn rồi đi chơi suốt. Mới thấy thớt kia VT thớt này lại PT :3dcuoi:

Hạng B1
30/6/13
72
11
8
30
Hè phải tranh thủ mà, họ hàng bạn bè nhà em vào rầm rập. Bác nào có kn tư vấn em nhé :)

Hạng B1
Tuần tới e có chị em vào chơi định cho ra mũi né. Đi 2 nhà nên nghe nói ở the Cliff có căn hộ 2 pn nên em hỏi thăm xem: Có tiện ra bể bơi và biển không (vì khu này khá rộng nên e dự là có chỗ sẽ hơi heo hút, và thực tế có người phàn nàn ở loại p nào đó đi bơi và ăn sáng o tiện rồi), cái căn đó nó view ra đâu. Tks các bác nhé.
căn này e có xem qua rồi, ko xa nhà hàng và bể bơi đâu bác ạ.
view ra biển luôn, ban công có cái bể sục. tha hồ nằm ngâm mình ngắm biển.
chỗ xa bể bơi là azul garden view nha bác

Tập Lái
17/6/14
10
3
3
38
Khu nghỉ dưỡng này có các căn hộ nằm ngay sát biển rất thuận tiện, Một số căn hộ còn có phòng ăn, nhà bếp và bể bơi riêng biệt. Mà bạn và gia đình cũng có thể lựa chọn các căn hộ nằm trên sườn đồi hướng ra biển.
bạn có thể tham khảo thêm thông tin tại đây nhé: http://www.vnbooking.com/s-the-cliff-resort

The CLIFF thì mình chưa đi, nhưng mình thấy khu căn hộ thì thoải mái cái là bạn được tư do nấu ăn, khu căn hộ nằm bên trái đường, cũng không gọi là heo hút đâu vì Phan Thiết là thiên đường của nghỉ dưỡng mà.
Nếu thích tự nấu ăn thì nên chọn căn hộ hoặc khu biệt thự bên Sealink có loại 3 phóng đó bạn

Status
Không mở trả lời sau này.