Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
Bác để nó kiếm ăn vài năm nữa rồi hảy nộp tiền. Cách đây mấy tháng em đi đăng kiểm họ yêu cầu em đến bàn gắn thẻ tự đọng để tư vấn em lắc đầu lẳng lặng bước đi. Mấy hôm trước em nghe Bộ GTVT khẳng định là phải đưa phương án thu phí không dừng lộ trình vào năm 20.. thực hiện trên toàn quốc.

Hạng F
1/8/12
5.716
5.734
113
TP HCM
vô cái lane có dẫn đường bằng vạch màu xanh đó bác, mấy hôm đầu còn chạy từ từ chờ barie mở lên, về sau là phang tới luôn...
Có khi nào bị mát thiết bị Barie nó không dở lên thì sao Bác? Em là dân Công Nghệ TT mà em ..éo tin tưởng những cái tự động này nha Bác. Lỡ có gì mình lãnh đủ.

• Like
Reactions: VNET
Hạng B2
16/4/15
142
236
43
Hôm qua rảnh em gọi lên Tổng đài CSKH của VETC nhờ check dùm cái TK coi có bị lỗi active k thì em tổng đài viên nói TK ok anh, hôm nào anh có đi qua trạm mà k được thì a dừng lại nhờ NV bên đó kiểm tra tem nếu tem bị lỗi thì bên em sẽ thay miễn phí còn tem k bị lỗi thì...........thôi kkk (chắc mấy ẻm nghĩ mình rảnh lắm í). Mà chắc em cũng k có hứng thú để thử lần thứ 2 đâu, mất niềm tin dồi :D:D:D:D

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Xe em đi đăng kiểm cũng thấy dán vô đèn phía trước, em chưa thử lần nào. Đọc thớt này rồi lại hoãn tiếp
lột chóa đèn để dán à?
rồi đèn bị vô nước ai chịu ?

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
dán bên ngoài đèn mà bác.
ui keo xịn á
mình chưa dán, bị chổ đăng kiểm bảo : bon chen làm gì, cứ móc xỉa cho nhân viên trạm GIÁ có chút cháo

Hạng D
16/11/10
1.416
2.729
113
Bình Thạnh, Tp HCM
ui keo xịn á
mình chưa dán, bị chổ đăng kiểm bảo : bon chen làm gì, cứ móc xỉa cho nhân viên trạm GIÁ có chút cháo
tụi đăng kiểm nói thế bởi vì phải dán mà không được thu tiền thôi bác. mình đã dán và thấy nó tiện lợi hơn nhiều cái cục OBU, vé tháng hay trả tiền mặt đó.

Hạng B2
27/5/13
405
1.245
93
Có khi nào bị mát thiết bị Barie nó không dở lên thì sao Bác? Em là dân Công Nghệ TT mà em ..éo tin tưởng những cái tự động này nha Bác. Lỡ có gì mình lãnh đủ.
không sao đâu bác... lở không dở lên thì ủi luôn, barie bật ra như mở cửa vậy vì có cơ cấu bảo vệ va chạm mà.