Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com
Hiện giờ comment cho bài toàn các bác đi các dòng xe Forcte, Carens, Serato, Sorento, Optima. Chưa có bác nào đi Morning ngoài bác OanhDung trả lời. Cho nên tình hình như là "Con cừu giữa bầy sói", và rồi con cừu có bị.. măm ..măm, nhưng trái tim của nó luôn mơ đến một bãi cỏ xanh ngát. Hehe..nói thế cho vui, chứ theo Hiệp hội oto VN, thì số người đi xe Kia Morning tại Saigon hiện giờ là nhiều nhất......nhấtt..t...t.

Và như vậy thì nếu club MN được thành lập, nghĩa là sẽ có 1 câu lạc bộ, đông nhất, vui nhất, góp ý chia sẻ nhau thực tế nhất, và xinh xắn nhấtt..t...t.
. Cho nên em mong rằng bác nào đang sử dụng MN, mà có tâm huyết, đam mê.....vv. Hãy ủng hộ, giúp sức em thành lập club MN. Chứ ko thì 1 mình em đuối :oops:. Có khi con cừu kia nó thành 1 dĩa thịt, mà các bác biết dĩa thịt cừu nướng, ăn với tương và mù tạt, uống bia Đức là tê luôn á.

Last edited by a moderator:
Hạng D
24/3/11
1.522
122
63
35
KIA FC
Dung_Si nói:
Hiện giờ comment cho bài toàn các bác đi các dòng xe Forcte, Carens, Serato, Sorento, Optima. Chưa có bác nào đi Morning ngoài bác OanhDung trả lời. Cho nên tình hình như là "Con cừu giữa bầy sói", và rồi con cừu có bị.. măm ..măm, nhưng trái tim của nó luôn mơ đến một bãi cỏ xanh ngát. Hehe..nói thế cho vui, chứ theo Hiệp hội oto VN, thì số người đi xe Kia Morning tại Saigon hiện giờ là nhiều nhất......nhấtt..t...t.

Và như vậy thì nếu club MN được thành lập, nghĩa là sẽ có 1 câu lạc bộ, đông nhất, vui nhất, góp ý chia sẻ nhau thực tế nhất, và xinh xắn nhấtt..t...t.
. Cho nên em mong rằng bác nào đang sử dụng MN, mà có tâm huyết, đam mê.....vv. Hãy ủng hộ, giúp sức em thành lập club MN. Chứ ko thì 1 mình em đuối :oops:. Có khi con cừu kia nó thành 1 dĩa thịt, mà các bác biết dĩa thịt cừu nướng, ăn với tương và mù tạt, uống bia Đức là tê luôn á.
Vote,morning có mà đầy,đã mini care thì gom những xe nhỏ lại đi bác,chứ độc quyền morning cũng khó àk

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Dung_Si nói:

cha này chơi hổng được rồi , hồi đó em đi Matiz lỡ mà còn Matiz chắc ổng hổng cho mình vô luôn quá hic hic , em hặn .

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Tại con cừu chui vô chuồng sói chơi rùi than thân trách phận gì bác Dũng ơi..., hội KiaFC tiền thân từ hội Kia Morning mà ra, giờ bác lập thêm cái hội Morning chi nữa, bác lập cái thớt giao lưu về kỹ thuật, trao đổi giữa những thành viên đi KM là được roài...:D:D

Hạng D
15/12/07
1.772
17
38
new_caren2010 nói:
1 cục, 2 cục, 3 cục.... em đang lụm đá về xây nhà, các bác đừng ném trúng đầu em nha :D
:cool::cool::cool: ách xì...nghe lạnh gáy vại ta :D:D:D
PS: Lót dép hóng cả ngày, tưởng có chiến em nhảy ra xí ghế...giờ hết film đột ngột, sốc quá..:D:D:D

Hạng D
5/7/10
1.362
23
38
Mốt em theo bác Dũng mở cửa hàng VLXD là lời to, toàn đá tảng,lụm mệt nghỉ,sau đó mở quán nhậu thịt cừu luôn:D:D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Hội nào cũng được hết, miễn sinh hoạt đông đảo, lành mạnh & kết nối được cộng đồng lớn mạnh thì em vẫn ủng hộ bác Dũng_Si lập hội, mong các bác bớt chém & bơm vá