Hạng D
9/3/06
1.160
14
38
53
May quá, tụi em vẫn còn chiếc KM để tham gia clb này.
Cho em tái ghi danh con KM max speed 172km/h nhé bác Dung Si

Hạng D
25/11/09
1.991
30
48
Góp ý tí cho cái chấm nhỏ trong 2 bánh xe hay con mắt gì đó lớn lên tí. Để vậy sợ có người nghĩ bậy bạ

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Góp ý thêm xíu với Bác Dũng_si.
Theo em xe nhỏ, xe lớn không quan trọng. Quan trọng là người đi chiếc xe đó như thế nào. Rút kinh nghiệm từ bản thân em khi hô hào kêu gọi mọi người thành lập Hội KCC - Kia Carnival Club. Thì có khoảng 6 chiếc ủng hộ. Rồi cuối cùng cũng bỏ cuộc. Vì mọi người quá bận rộn với cuộc sống mỗi ngày.

Nếu bây giờ Bác muốn thành lập hội Minicar cho Kia morning cũng là một ý tốt. Nhưng em nghỉ Bác nên cố gắng làm vài buổi off nho nhỏ để gom góp các anh em cùng chí hướng với Bác. Để mọi người cùng thống nhất chung một quan điểm. Rồi Bác hãy post lên. Em đảm bảo lúc ấy Bác sẽ không bị lạc lõng giữa những comment khác.

Gởi các Bác có những ý kiến "trái ngược" với Bác Dũng_si:
Biết rằng "đoạn đường trường" này một số người cũng đã trãi qua rồi. Có người thành công và cũng có người thất bại. Giờ Bác Dũng_si có ý chí và quyết tâm lớn. Nên để Bác ấy thữ làm đi. Biết đâu Bác ấy sẽ thành công.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
taythi nói:
Góp ý thêm xíu với Bác Dũng_si.
Theo em xe nhỏ, xe lớn không quan trọng. Quan trọng là người đi chiếc xe đó như thế nào. Rút kinh nghiệm từ bản thân em khi hô hào kêu gọi mọi người thành lập Hội KCC - Kia Carnival Club. Thì có khoảng 6 chiếc ủng hộ. Rồi cuối cùng cũng bỏ cuộc. Vì mọi người quá bận rộn với cuộc sống mỗi ngày.

Nếu bây giờ Bác muốn thành lập hội Minicar cho Kia morning cũng là một ý tốt. Nhưng em nghỉ Bác nên cố gắng làm vài buổi off nho nhỏ để gom góp các anh em cùng chí hướng với Bác. Để mọi người cùng thống nhất chung một quan điểm. Rồi Bác hãy post lên. Em đảm bảo lúc ấy Bác sẽ không bị lạc lõng giữa những comment khác.

Gởi các Bác có những ý kiến "trái ngược" với Bác Dũng_si:
Biết rằng "đoạn đường trường" này một số người cũng đã trãi qua rồi. Có người thành công và cũng có người thất bại. Giờ Bác Dũng_si có ý chí và quyết tâm lớn. Nên để Bác ấy thữ làm đi. Biết đâu Bác ấy sẽ thành công.
Tây Thi mở miệng toàn hoa không nhỉ....:D

Chi Hội Phó KIAFC
12/4/07
1.412
212
63
12
HCM
Firex toàn "phun xăng" không nhỉ ? Chẳng thấy "xịt CO2" !

Lâu quá không thấy off với hội ? Qua SOS rồi hả ?

Hạng D
13/1/13
1.212
10
38
taythi nói:
Firex toàn "phun xăng" không nhỉ ? Chẳng thấy "xịt CO2" !

Lâu quá không thấy off với hội ? Qua SOS rồi hả ?

Còm hay nhất trong ngày. :D

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Phải phun xăng mới giàu được bác Tay Thi ơi..., e
học theo bác Yếu phải bán nhiều đồng phục mới đc. ...:D
Muốn đi off với mọi người lắm mà ko xếp đc thời gian bác ơi.