Tập Lái
6/4/21
10
118
28
35
Em là member mới, phải có 10 bài viết mới được còn trong CNL dù chủ đề rất bình thường, ko hot hay ko nhạy cảm. Nhưng không rõ 10 bài viết là thế nào ? là 10 bài do mình tạo ra từ đầu hay là 10 comment trong các bài ? Chưa kể em cũng đã cố tạo được đâu 7-8 bài viết nhưng thống kê trên thông tin cá nhân chỉ có 3 ?

Thế nào được coi là 1 bài viết ?

Tập Lái
6/4/21
10
118
28
35
Còm là đc
Mà tính mò vào cnl để làm gì?
Trong đấy có nhiều topic muốn tham gia và hỏi đáp nhiều hơn các chỗ khác anh ạ. Nhưng hơn cả chục com từ lâu rồi mà vẫn báo là chưa đủ. Chán thật

Tập Lái
15/9/22
33
8.873
83
Trong đấy có nhiều topic muốn tham gia và hỏi đáp nhiều hơn các chỗ khác anh ạ. Nhưng hơn cả chục com từ lâu rồi mà vẫn báo là chưa đủ. Chán thật
Toàn 7n thần kinh chém gió ko chứ có gì là thật đâu

Tập Lái
2/6/07
42
1.254
83
Toàn 7n thần kinh chém gió ko chứ có gì là thật đâu
Tuy nhiên bên ngoài CNL thì các folder phân loại chủ đề một cách nghiêm túc như kinh nghiệm sửa chữa nhà cửa, mua các thiết bị dân dụng ... lại ko có. Thế là lại chui vào CNL để chém

Tập Lái
15/9/22
33
8.873
83
Tuy nhiên bên ngoài CNL thì các folder phân loại chủ đề một cách nghiêm túc như kinh nghiệm sửa chữa nhà cửa, mua các thiết bị dân dụng ... lại ko có. Thế là lại chui vào CNL để chém
Chém bậy bạ thôi chứ pỏn có biết cmr đâu.
Làm theo thì có ngày cắn chái ớt ah.
Pỏn toàn có giấy Tâm Thần của TW2

Tập Lái
12/9/23
10
145
28
Các anh chị nào đã dùng qua dòng máy ép trái cây hiệu braun này chưa cho mình xin 1 chút review hãng này với, về độ bền cũng như cách vệ sinh có dễ dàng không. vì thấy giá thành nó phù hợp với gia đình và cũng đang có nhu cầu. với mức công xuất nhà sản xuất họ ghi là 1000w thì có phù hợp với gia đình nhỏ không các anh chị?
Thế nào được coi là 1 bài viết ?

• Like
Reactions: CUOCBO79
Hạng B1
6/8/14
69
306
68
Các anh chị nào đã dùng qua dòng máy ép trái cây hiệu braun này chưa cho mình xin 1 chút review hãng này với, về độ bền cũng như cách vệ sinh có dễ dàng không. vì thấy giá thành nó phù hợp với gia đình và cũng đang có nhu cầu. với mức công xuất nhà sản xuất họ ghi là 1000w thì có phù hợp với gia đình nhỏ không các anh chị?View attachment 3014267
trên các kênh youtube có 1 số đánh giá về máy ép của thương hiệu này đó bạn

• Like
Reactions: CN-CaoMu
Tập Lái
6/4/21
10
118
28
35
Hình như mấy anh Add chỉ quan tâm đến HH 200tr nên dù mình hỏi cũng chẳng thấy ai hỗ trợ ? Đã cố gắng có hơn 10 bài viết ở các topic SK-MT, Cà phê suyên Việt, CNTT ... nhưng muốn tạo topic trong CNL hay còm hỏi trong topic có sẵn đều bị báo phải có hơn 10 bài viết ????