Tập Lái
9/10/13
3
0
0
Mr Quách Bạch Long nói:
Air Bag nói:
phong_c1b nói:
Em đang chưa biết sao đây bác, chị A thì bảo là em phải chịu lỗi CMND còn xuống nơi phòng mấy đồng chí xxx để hủy bb thì không nghe nói gì. Mấy đồng chí đó chỉ nói là: Lỗi này bên em sai nên anh cứ yên tâm nếu đợi được thì đợi một lúc còn không thì ngày mai xếp ký hủy xong em gọi điện cho anh lên lấy giấy tờ.
Sai thì phải trả giấy tờ ngay chứ. Việc hủy giấy tờ gì đó là việc của các anh, mắc mớ gì tui phải chờ đợi các anh hủy tớ gấy do lỗi của các anh??
thật ra thế này bác Bag ạ!Khi yêu cầu hủy biên bản thì phải có chữ ký của trưởng công an quận, khi trình biên bản phải đầy đủ các thành phần ( kể cả đơn kiện của bác) nên mình phải chờ.Nếu mình cảm thấy khó chịu thì mình có quyền làm đơn kiện bồi thường thiệt hại ạ!
Bác đếk biết luật, chỉ khi có quyết định xử phạt mà hủy thì mới có chữ ký của Trưởng CA này nọ, cái BB xử phạt thì ai cấp trên của người lập BB cũng có thể hủy được, cần gì chữ ký trưởng CA.
Chuyện này sai luật thì chờ ngày hẹn theo BB sẽ có quyết định xử phạt, ra kho bạc đóng phạt mới xong nhé.

Tập Lái
9/10/13
3
0
0
Air Bag nói:
winU nói:
Air Bag nói:
Để xem thằng K9 làm nick nhanh hay em ban nhanh.
Nếu bác ban được các tuyên truyền viên phản động trên OS thì hoan nghênh như tin_truc22, MrQuang77...Họ có thể được ai đó trả tiền để vào OS tuyên truyền, đặt điều nói xấu CSGT, làm mất lòng tin mọi người. xúi dại người khác giao thông không đúng luật làm nguy hiểm tính mạng người khác. Chẳng lẽ OS không có biện pháp gì biến diễn đàn thành nơi bọn phản động này hoạt động tuyên truyền.
K9 và đồng bọn thường hay nói: CSGT ở ngoài đường làm việc luôn luôn đúng, không bao giờ có làm sai.
Ở trên OS này thì OSPD làm việc luôn luôn đúng, nội quy là trong tay OSPD, em ban nick bác liên tục vậy bác có cảm thấy oan ức hay không? Nếu cảm thấy oan thì nên khiếu nại em làm việc sai. Còn nếu "mặn" hơn thì đi báo An Ninh Văn Hóa việc bị em ban nick. Nếu không thì cứ tiếp tục reg nick mới và em lại ban tiếp.
an ninh VH chắc cũng đã làm việc rồi đấy bác, lead ở đây là dân trại tị nạn về thì phải nên phương châm hoạt động vậy mà .

Hạng B1
25/9/13
59
0
0
dungvu nói:
Mr Quách Bạch Long nói:
Air Bag nói:
phong_c1b nói:
Em đang chưa biết sao đây bác, chị A thì bảo là em phải chịu lỗi CMND còn xuống nơi phòng mấy đồng chí xxx để hủy bb thì không nghe nói gì. Mấy đồng chí đó chỉ nói là: Lỗi này bên em sai nên anh cứ yên tâm nếu đợi được thì đợi một lúc còn không thì ngày mai xếp ký hủy xong em gọi điện cho anh lên lấy giấy tờ.
Sai thì phải trả giấy tờ ngay chứ. Việc hủy giấy tờ gì đó là việc của các anh, mắc mớ gì tui phải chờ đợi các anh hủy tớ gấy do lỗi của các anh??
thật ra thế này bác Bag ạ!Khi yêu cầu hủy biên bản thì phải có chữ ký của trưởng công an quận, khi trình biên bản phải đầy đủ các thành phần ( kể cả đơn kiện của bác) nên mình phải chờ.Nếu mình cảm thấy khó chịu thì mình có quyền làm đơn kiện bồi thường thiệt hại ạ!
Bác đếk biết luật, chỉ khi có quyết định xử phạt mà hủy thì mới có chữ ký của Trưởng CA này nọ, cái BB xử phạt thì ai cấp trên của người lập BB cũng có thể hủy được, cần gì chữ ký trưởng CA.
Chuyện này sai luật thì chờ ngày hẹn theo BB sẽ có quyết định xử phạt, ra kho bạc đóng phạt mới xong nhé.
em xác nhận những gì Mr Quách Bạch Long nói là đúng ạ!Còn luật đâu thì bác vui lòng cho chúng em xem!

Hạng C
16/10/11
698
358
83
Q7-TP HCM
Hết 24 trang.
Thừa hành luật mà không nắm luật. Không hành pháp mà chỉ thấy hành dân.
Đúng là xxx.

Hạng B2
13/10/13
161
8
18
47
đường lychienthang đoạn đầu khúc bùng binh đi ngang qua sở GTCC là 2 chiều đó các bác

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
dungvu nói:
an ninh VH chắc cũng đã làm việc rồi đấy bác, lead ở đây là dân trại tị nạn về thì phải nên phương châm hoạt động vậy mà .
Buồn quá ba tuần nay chả có anh an ninh nào liên lạc mình hết. Thiệt là sợ mấy hồn ma quá làm mỗi đêm mình ngủ không yên