Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113
Re: Thêm 1 bé hàng "nóng" i40 estate full nữa về để phục vụ các bác nhà ta ..."chém" tập 2 ạ

accessories thanhphuc nói:
hihihihi cám ơn bác giang cho em giấc ngũ ngon nhé
E là ko thích khoản: cám ơn "suông" đâu nha

chúc Bác Thảo & toàn bộ AE OS 1 ngày làm việc hiệu quả nhé.

Re: Thêm 1 bé hàng "nóng" i40 estate full nữa về để phục vụ các bác nhà ta ..."chém" tập 2 ạ

Morning korea nói:

bữa nào chạy ngang ghé bác làm tý cafe nhé hihihihi vậy chắc được hả bác giang hihihi

Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113

Morning korea nói:

bữa nào chạy ngang ghé bác làm tý cafe nhé hihihihi vậy chắc được hả bác giang hihihi
Dạ, "âu cơ" A Thảo...biết nhiều nhưng chưa "chém" trực tiếp bữa nào...Xe thì Bên E đang đợi thủ tục HQ tại Hải Phòng, khi nào vào HCM City E hú nhé.

Hạng B2
16/6/11
131
46
28

Con Spor đẹp quá. Bác PM giá cho em bác Giang nhé. Cảm ơn bác. Up lên cho anh em ngắm

Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113

isengineer nói:
Con Spor đẹp quá. Bác PM giá cho em bác Giang nhé. Cảm ơn bác. Up lên cho anh em ngắm
Bác kiểm tra inbox nhé, thanks Bác đã quan tâm SP bên E!
nãy giờ ngắm led trong đèn là led datlight hay gì vậy bác giang nhìn khó ngũ quá hihihihi
Vụ này E cũng quên béng mấy lần chứ thử ( 2 xe đầu bán ở trong này thì LED daylight luôn ) còn mấy E sau này hơi khác nhưng E ...quên. bữa nào thử E sẽ Up picture lên cho AE coi luôn!
Nghĩ kỹ nhanh nhé Bác T ko "quay tay" nhanh là hết mất tiêu xe luôn đó...

Thanks Bác T nhé

não lên tới rồi chờ kế toán trưởng chích máu thôi hihihihihihi.....mua may bán đắt hàng nhé bác giang, bác giang đem những xe về thật là đẹp luôn

Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113

não lên tới rồi chờ kế toán trưởng chích máu thôi hihihihihihi.....mua may bán đắt hàng nhé bác giang, bác giang đem những xe về thật là đẹp luôn
Vậy Bác T về "chích" "thủ Quỹ" thì mới đc "Thủ Quỹ" chích lại . . . . . . . máu chứ :D ( E xúi bậy đừng trách E nhé ;)).
Phải mang "hàng hot" thì mới dụ được các Bác nhà ta chứ