Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113
Re: Thêm 1 bé hàng "nóng" i40 estate full nữa về để phục vụ các bác nhà ta ..."chém" tập 2 ạ

accessories thanhphuc nói:
cuối tuần vui vẻ luôn nè bác giang...đầu tuần mua may bán đắt nhé, tối về lại tâm sự đường tăng với kế toán trưởng mới được hihihihi
á há, E đợi tin [:O]
Chúc Bác cuối tuần vui vẻ, 1 tuần mới có nhiều tin vui ...hi vọng trong đó có E "chung 1 độ" :p

Tập Lái
13/8/12
30
0
8
38
Re: Thêm 1 bé hàng "nóng" i40 estate full nữa về để phục vụ các bác nhà ta ..."chém" tập 2 ạ

leeen cao cao cho bác nhanh tien ấy em do di ruoc các em moi về,,úp

Hạng C
25/10/12
986
437
63

I40 quá đỉnh nhìn chảy nước dãi mà sao trong sì gòn chưa thấy bác nào chạy ta .... Hok biết ra giấy tờ hết nhui để e biết gom tiền tới sang năm mua , sportage cũng ko kém .

lexus_460 nói:
I40 quá đỉnh nhìn chảy nước dãi mà sao trong sì gòn chưa thấy bác nào chạy ta .... Hok biết ra giấy tờ hết nhui để e biết gom tiền tới sang năm mua , sportage cũng ko kém .
con này thì chuẩn luôn bác ơi rộng rãi nhập nguyên con gọi là luôn nè

Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113

lên nào cho mọi người cùng ngắm vẻ đẹp luôn
Lại bắt đầu ngủ ak bác T :D
an_hyundai nói:
leeen cao cao cho bác nhanh tien ấy em do di ruoc các em moi về,,úp
Thanks Bác, 1 vote cho E nó

lexus_460 nói:
lexus_460 nói:
con này thì chuẩn luôn bác ơi rộng rãi nhập nguyên con gọi là luôn nè
Dạ có 1 "Bé" rồi Bác ạ, E nó màu xanh đá, bản thấp hơn E này 2 packer: Loa, DVD navi JBL & HT hỗ trợ lùi chuồng...bản cao nhất của I40.

Hạng C
25/10/12
986
437
63

2 năm nay tự nhiên có cảm tình với huynhdai ghê suy nghĩ ấy đẩy dần toy ra khỏi đầu e .... " chất lượng an toàn ko có , nội thất nghèo nàn ko có gì mới ch"

Hạng D
4/12/12
1.671
1.860
113

lexus_460 nói:
2 năm nay tự nhiên có cảm tình với huynhdai ghê suy nghĩ ấy đẩy dần toy ra khỏi đầu e .... " chất lượng an toàn ko có , nội thất nghèo nàn ko có gì mới ch"
E rất đồng tình với Bác
, nhưng cũng 1 phần do suy nghĩ " bầy đàn" của dân VN ta nữa ..."TOY LÀ NHẤT" do vậy càng về sau TOY nó cắt, cắt...và cắt ( Cam rỳ 2009 option cao hơn cam rỳ 2013 vãi hàng luôn
).

Tập Lái
22/6/13
0
0
0

xe xaau thiet