Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Bác Giang ơi, cám ơn bác nhiều. Cái link bản rút gọn teo rồi, chắc bị bác chủ xoá rồi. Nhà em đang down lại bản full. Em nhớ lần trước nhà em đã cố gắng rồi nhưng vẫn báo lỗi, hình như bên dưới, bác xem... nên không biết mai kia bác có rảnh ko, mấy anh em gặp nhau rồi nhờ bác copy qua màn bên mình xem chạy ko giúp. Cám ơn bác nhiều lắm.

À Sygic nhà em lại chạy rất ngon, nên nhà em lại copy ngược sang bên bác hehe :D

• Like
Reactions: yeu xe hoi
Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
ở đây có hai chuyên gia đầu ngành Ravine và Harry Giang, nếu được tối Chủ nhật 8/2/ 2015 Vcc có tổ chức Tất niên đến giao lưu và hướng dẫn cái Sygic và IGO luôn , nhưng bác Harry Giang đang ở HN em nghĩ cận Tết bác ý mới về được,..... gặp được 2 bác này em xin file luôn.... sau này ai cần em chép luôn cho nó tiện

Hạng C
20/8/14
677
698
93
Bác Giang ơi, cám ơn bác nhiều. Cái link bản rút gọn teo rồi, chắc bị bác chủ xoá rồi. Nhà em đang down lại bản full. Em nhớ lần trước nhà em đã cố gắng rồi nhưng vẫn báo lỗi, hình như bên dưới, bác xem... nên không biết mai kia bác có rảnh ko, mấy anh em gặp nhau rồi nhờ bác copy qua màn bên mình xem chạy ko giúp. Cám ơn bác nhiều lắm.

À Sygic nhà em lại chạy rất ngon, nên nhà em lại copy ngược sang bên bác hehe :D

Của em bị y chang bác Ravine này luôn, nhờ bác Harry Giang tư vấn giúp xem sao, đang háo hức với phần mềm này lắm lắm.

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
Hi All
Em sang tuần mới về các Bác ak.. nhưng sáng nay Bác Yêu Xe Hơi gọi em rùi... Em bữa này bận quá.. đọc comment mà thấy anh em nói ko sử dụng được ngại quá đi mất..
Em đã tức tốc up lên Fshare ngay và luông đây.. Bản này nó nhẹ nhàng..xem em đang xài....
Mà em vừa mới chép thêm dẫn đường bằng giọng nói.. Các Bác cừ chép về rùi load test dùm em... Dẫn đường là ok ..nhưng dẫn dường bằng giọng nói em mới thêm vào..
Linhk nóng hổi vừa thổi vừa chơi với anh e nhé
Link: https://www.fshare.vn/file/U4PW7XWE1P49
bản này có 125mb..bản rút gọn nhất.. em mới chạy tuần rùi đó.. cừ mua thẻ nhớ bên ngoài.. format fat32..cắm vào khe cắm MicroSD Map nhé...
Rùi các bác làm theo hướng dẫn ..load ngay và luôn nhé..

Mọi thắc mắc hoặc giao lưu các bác có thể gặp em tại saigon nhé hjhj tuần sau
0978333884 Giang ..
Hy vọng gặp bác Ravine j đó để giao lưu Sygic...

Thanks All nhé.. vì lý do check web ko thuong xuyên..Mong anh em thông cảm nhé
Trân trọng

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
Em ko biết các bác chép sao..nhưng cơ bản đây là phần mềm dẫn đường trên win CE ..
Igo Primo chạy được trên tất cả các hệ điều hành windows di động từ WinCE 5.0, Wince 6.0, Windows Mobile 5, Windows Mobile 6, các máy dẫn đường cầm tay, DVD xe hơi chạy win CE. Tìm được bản đồ của Việt nam cho cái phần mềm này đã không dễ dàng gì , tuy nhiên cuối cùng thì cũng có. [BCOLOR=#ffff00]Phần mềm nghe nhạc tích hợp trên Igo Primo hỗ trợ chơi nhạc Lossless WAV (loại nhạc chưa nén, chất lượng ý hệt đĩa CD) cái này bác nào test rùi cho ý kiến nhé.. nó chơi Lossless luôn..kaka... Chính vì vậy [/BCOLOR]Giang nghĩ tất cả các đầu nào chạy win CE đầu ok hết muh... kaka.. Các Bác check lại nhé..cuối năm thêm 1 or 2 cái map khác nhau thấy cũng ok muh..hoho

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: yeu xe hoi
Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Vâng bác, cám ơn bác Giang. Nhà em cũng download, giải nén, cho vào thẻ. Set lại đường dẫn, bấm chạy là nó báo cái lỗi khỉ gió kia nên cũng hơi có chút bất bình :D

Chúc bác chịu đựng cái lạnh rồi về với anh em sớm. Mong gặp bác để còn thử lại, toàn SV720 một nguồn từ bác Bách ra mà sao lại ng được ng không được.

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
bữa xe minh chép vào cứ thế mà chạy ầm ầm mà... Bác thử tắt nguồn cái màn hình..khởi động lại rùi dẩn đương dẫn tới link.. xem thế nào.. Xe mình Ok lắm...

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
Bác Ravine
Xem thêm nhé..không biết Sv720 và Sv7321 có khác nhau về bộ vi xử lý ko nhé..

1.4. Phần mềm dẫn đường IGO 8.3 cho các máy sử dụng bộ vi xử lý MIPS
(loại này chủ yếu trên xe Hàn nội địa nhập nguyên chiếc, còn các dòng khác hay sử dụng chíp AMR)
Các DVD nội địa Hàn Quốc có thể không chạy được các phần mềm dẫn đường thông dụng do khác vi sử lý. Khi các cụ chạy mà nó báo đây không phải là phần mềm dành cho wince nghĩa là DVD của cụ chip AMR chứ không phải MIPS nên bản này không dành cho xe cụ.

- Link tải:
* Bản gốc: https://drive.google.com/file/d/0B3qhdJuRuw4HTC1QcjA2QUN2SFU/edit?usp=sharing
Password giải nén là tranhchuthap.vn
* Bản đã xóa các thứ không cần thiết: https://drive.google.com/file/d/0B3qhdJuRuw4HcGlxN0I0S3RoNWs/edit?usp=sharing
- Cài đặt thì cũng như những phần mềm phía trên
+ Cập nhật bản đồ Vietnam Quý 3 năm 2014 cho IGO mỗi cái có cái hay riêng, các cụ mợ tự tìm hiểu và lựa chọn nhé, tải về thay vào đúng cái thư mục bên trong content của IGO:
- Bản đồ Vietnam do Here map làm cho IGO
- Bản đồ Vietnam do Tom Tom map làm cho IGO
1.5. Phần mềm dẫn đường IGO 8.3 cho các máy sử dụng bộ vi xử lý AMR
Cái này đã được fix độ phân giải màn hình 800x480 nên dù có chạy trên các DVD của hàn quốc bị lỗi độ phân giải 1600x480 thì IGO 8.3 vẫn chạy đúng bình thường. Cụ nào có độ phân giải màn hình khác thì cứ mở cái file sys.txt trong thư mục IGO ra mà sửa.

Các cụ tải về tại đây:
* Bản gốc:https://drive.google.com/file/d/0B3qhdJuRuw4HbjlZLWY0cVZ0OUE/edit?usp=sharing
* Bản đã xóa các thứ không cần thiết: https://drive.google.com/file/d/0B3qhdJuRuw4HLVBHRmk1dWpkQXM/edit?usp=sharing
Cài đặt cũng như những cái trên.
+ Cập nhật bản đồ Vietnam Quý 3 năm 2014 cho IGO mỗi cái có cái hay riêng, các cụ mợ tự tìm hiểu và lựa chọn nhé, tải về thay vào đúng cái thư mục bên trong content của IGO:
- Bản đồ Vietnam do Here map làm cho IGO
- Bản đồ Vietnam do Tom Tom map làm cho IGO