Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Ồ vậy là của bác 7321 chạy được rồi, của nhà em 720 chạy là báo lỗi liền. Hôm qua download lại bản của bác rồi cop sang thẻ chạy vẫn báo lỗi memory... Thôi, chờ cố đến khi gặp bác xem có cứu vãn dc ko, nếu ko chắc là 720 ko chạy dc. IGO8 thì vẫn chạy được bác ạ

Hạng B2
6/10/14
107
32
28
31
Biên Hoà Đồng Nai
ở đây có hai chuyên gia đầu ngành Ravine và Harry Giang, nếu được tối Chủ nhật 8/2/ 2015 Vcc có tổ chức Tất niên đến giao lưu và hướng dẫn cái Sygic và IGO luôn , nhưng bác Harry Giang đang ở HN em nghĩ cận Tết bác ý mới về được,..... gặp được 2 bác này em xin file luôn.... sau này ai cần em chép luôn cho nó tiện
ung ho a B^^ em xin 1 xuat chep' hehe

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Ồ vậy là của bác 7321 chạy được rồi, của nhà em 720 chạy là báo lỗi liền. Hôm qua download lại bản của bác rồi cop sang thẻ chạy vẫn báo lỗi memory... Thôi, chờ cố đến khi gặp bác xem có cứu vãn dc ko, nếu ko chắc là 720 ko chạy dc. IGO8 thì vẫn chạy được bác ạ
Còn có cả IGO 8 nữa hả bác, hic em thì ko còn Cruze nên ko hỗ trợ được, nên chờ Giang về ,em chép sẵn vào các màn hình trước cho anh em,sau đó tới tay anh em là đã có GPS luôn rùi

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
Dear Bác Ravine
Em ko biết màn hình SV 720 chạy ko được IGO 9 Primo..Nhưng nghe bác nói SV720 của bác chạy được IGO8 vẫn chạy được bình thường.. Như vậy đó là tin vui cho các màn hình SV720
Thực ra Igo là phần mềm dẫn đường nổi tiếng toàn thế giới, được sử dụng rộng rãi ở các nước Châu Âu và một vài nước châu Á. Để tìm hiểu thêm về phần mềm này các cụ tham khảo giáo sư Google.
Và Các con số build ở IGO (VD: Igo Primo V2.4 build 9.6.13.351648 ....hay Igo Primo V2.4 build 9.6.5.306142 ......IGO Primo V2.4 b9.6.13.405512............IGO 8.3.....) không hẳn nói rằng bản nào số lớn hơn là mới hơn, mà nó đơn giản là IGo được phát triển cho nhiều dòng ô tô cũng như máy dẫn đường khác nhau nên số build nó khác. Sau khi bị bẻ khóa nó trở thành chạy trên mọi thiết bị.
Như vậy IGO 8 và IGO 9 Primo.. nó cũng giống nhau và chỉ là bản nâng cấp hay nói cách khác là các bản version sau này ko khác nhau mấy..
Quan trọng là Map Việt Nam được cập nhập...mới nhất quý 3, 4/2014
Nếu như vậy chỉ cần cập nhập hay update thêm bản đồ thì nó sử dụng được thui..Thưc sự Giang ko biết sự khác biệt là mấy chẳng qua bản của Giang lại vô tình tương thích vơi SV7321 hjhj...với lại đây là bản rút gọn..nên khá nhẹ.. load nhanh so với Vietmap khi mình thiết lập điểm đến nếu như mình đi ko theo lộ trình.. VIệt map cập nhập khá chậm và thiết lập lộ trình mới theo như đương đi của mình ko nhanh cho mấy.. Như đối với IGO nó thiết lập lộ trình mới khá nhanh..
Bác Ravine có thể mở folder trong Igo 8.0 và copy file trong content của trong file em up len load ban đồ mới về và thử sử dụng xem sao..
Nếu ok thì xem như bản IGO của Bác chạy ok rùi.. Thực ra xài NAVI quan trọng là MAP mới nhất.. còn các úng dụng khác em thấy khong cần thiết mấy...hjhj..chủ yếu là đề xài các chức năng khác như video hay nghe nhac j đó sẽ hay hơn...kaka
Thân Ái..

Hạng B2
23/10/14
170
184
43
44
Hanoi, Vietnam
Hôm qua em có cơ hội được sử dụng 7321 thì em rút thẻ nhớ của em ra cắm vào 7321, load Primo là chạy liền. Tuy nhiên Sygic thì lại bị mất chữ, mất tên đường chỉ hiện ô vuông màu đen. Đồng thời em thấy Sygic load nhanh hơn nhiều so với IGO, và khi Sygic load thì ko bị ảnh hưởng tới việc nghe nhạc trong khi IGO load là nghe nhạc bị ảnh hưởng.

Cơ bản chạy loanh quanh thì Sygic được nhưng nếu cẩn thận thì vẫn cứ phải google maps trước kiểm tra. Ngay cả google maps đã có lần chỉ đường cho em toàn vào con đường đau khổ ở Ninh Bình hôm đi Bái đính, Tràng An nên em rất choáng :D

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
39
Nói Chung tập thể anh em Cruze của chúng ta trước giờ vẫn ổn.. hjhj.. share và cập nhập thêm cho anh em hội Cruze là em vui rùi...
Bác letien1357 ở hà nội ak.. bữa nào cafe giao lưu nhé..
Bác Ravine cũng ở Phía Bắc ak...

Tập Lái
9/2/15
3
1
1
46
Hanoi, Vietnam
Bác Ravine cũng ở Phía Bắc ak...[/QUOTE]
Vầng, em ở HN-khu Bách Khoa, hnao rảnh mời Cụ ly cafe Tạ Quang Bửu(em hay ngồi đấy).hic

Hạng D
28/9/14
1.195
1.024
113
Nhà Trắng
Hội cruze nay đông nhể.ra đường gặp 10 chiếc cruze là thấy 8 chiếc độ rồi.xe cruze đông như quân nguyên.

Hạng D
24/2/08
3.609
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn
Bác Ravine cũng ở Phía Bắc ak...
Vầng, em ở HN-khu Bách Khoa, hnao rảnh mời Cụ ly cafe Tạ Quang Bửu(em hay ngồi đấy).hic[/QUOTE]
không biết mình có biết anh letien này kông nhỉ, tại ship ấy cái ra cho HN rùi,