Tập Lái
26/11/12
6
3
0
theo chương trình thì gói khuyến mãi tặng đèn LED chỉ áp dụng hết tháng 11/2012, tuy nhiên do nhận được phản hồi khá tích cực từ phía khách hàng nên gói khuyến mãi này sẽ có thể tiếp tục áp dụng. Khi nào có quyết định chính thức em sẽ thông báo các bro ngay!

Hạng D
21/6/10
1.661
758
113
Em tưởng mấy cái đèn LED này ra tiệm gắn mất chừng 1 chai chứ nhiêu, nhưng mà Carens là xe hiền nên gắng LED daylight có vẻ không hạp.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh
Đèn Carens giống như mắt lộ phải không bác ?

mumutant nói:
Em tưởng mấy cái đèn LED này ra tiệm gắn mất chừng 1 chai chứ nhiêu, nhưng mà Carens là xe hiền nên gắng LED daylight có vẻ không hạp.

Hạng D
21/6/10
1.661
758
113
4runner nói:
Đèn Carens giống như mắt lộ phải không bác ?
mumutant nói:
Đúng rồi, mắt chữ nhật thì mí dưới đẹp, mắt xếch thì mí trên, còn mắt lộ như Carens thì càng làm càng xấu.

Hạng C
2/8/12
624
3
0
52
www.otosaigon.com
4everYoung nói:
Bác muốn có chắc phải mua 1 con Picanto mới rồi tháo Led ra lắp vào KM 2010 của mình.:D:D

Có nhiều người hài rất vui, còn bác hài em đọc thấy vô duyên . [>:p]

Hạng B2
26/11/11
180
50
28
Em đến Showroom nghe nói là kể cả Sorento và Forte cũng có đèn led, áp dụng từ tháng 11, không bán rời. Nghe xong em muốn té ngửa vì lỡ mua xe từ tháng 3 rồi. Các bác, chúng ta thử hè nhau yêu cầu Thaco đặt hàng rời được không? Biết đâu số lượng nhiều thì hãng chịu nhập.

Hạng C
16/4/12
988
50.272
93
Trái đất
www.chemgiotaolao.com
Fantasio nói:
Em đến Showroom nghe nói là kể cả Sorento và Forte cũng có đèn led, áp dụng từ tháng 11, không bán rời. Nghe xong em muốn té ngửa vì lỡ mua xe từ tháng 3 rồi. Các bác, chúng ta thử hè nhau yêu cầu Thaco đặt hàng rời được không? Biết đâu số lượng nhiều thì hãng chịu nhập.

Chính xác.
Hôm qua mình đến Kia Phú Mỹ Hưng thấy Forte và Sorento đều gắn Led tuyệt đẹp!