Tập Lái
21/9/17
9
0
1
42
2 con này nằm 2 phân khúc khác nhau nhưng giá phiên bản 2018 thì ngang nhau nhau. Phiên bản Kia Sedona 2019 em chưa cập nhật được giá cả.

Tập Lái
21/9/17
9
0
1
34
Xe bác mua để dùng luôn thì KIA okie đấy bác, còn nếu có dự định bán lại sau một thời gian đi thì nên chọn Toyota cho đỡ mất giá.

Tập Lái
21/9/17
9
0
1
30
Mình thấy phần đuôi của Fortuner nhỏ nhỏ sao đó , ngồi thấy nó chật chật sao sao , ko được rộng như mấy con khác

Tập Lái
21/9/17
9
1
3
34
Bác muốn có xe nhanh thì chọn Kia thôi, Fortuner không phải bác có tiền là được, phái kiên nhẫn nữa :v

• Like
Reactions: kenbull2601
Tập Lái
5/10/18
1
1
1
42
Kia Sedona là 1 chiếc xe tốt, và mọi người trong gia đình tôi cũng thích nó.
Alf

• Like
Reactions: TRÍ CB
Tập Lái
21/9/17
9
2
3
33
Bác muốn có xe nhanh thì chọn Kia thôi, Fortuner không phải bác có tiền là được, phái kiên nhẫn nữa :v
Chuẩn rồi bác, chờ mấy con Fortuner nhập hàng về là dài cổ. Đến lúc hư hỏng thì tốn kém và tốn thời gian. Kia được cái chính sách bảo hành của hãng quá ngon

Tập Lái
11/9/17
16
2
3
27
Lựa chọn xe phục vụ cho gia đình em nghĩ tiêu chí về độ an toàn bác nên quan tâm. Về khoản này thì Sedona ăn đứt Fortuner. Phiên bản thấp nhất của Fortuner chỉ trang bị 2 túi khí và không có cả carmera lùi... mà rõ ràng SUV thì độ nhanh nhạy khi di chuyển ở tốc độ cao đã kém rồi. Phiên bản mới nâng cấp của Sedona trang thiết bị an toàn tốt hơn hẳn: hệ thống cảnh báo chú ý người lái, cung cấp cảnh báo bằng hình ảnh và âm thanh nếu hệ thống phát hiện tài xế mất tập trung, cảnh báo va chạm trước, cảnh báo giao thông cắt ngang phía sau, cảnh báo điểm mù hay kiểm soát hành trình thông minh với chức năng Stop & Go.

Tập Lái
11/9/17
12
0
1
31
Lựa chọn xe phục vụ cho gia đình em nghĩ tiêu chí về độ an toàn bác nên quan tâm. Về khoản này thì Sedona ăn đứt Fortuner. Phiên bản thấp nhất của Fortuner chỉ trang bị 2 túi khí và không có cả carmera lùi... mà rõ ràng SUV thì độ nhanh nhạy khi di chuyển ở tốc độ cao đã kém rồi. Phiên bản mới nâng cấp của Sedona trang thiết bị an toàn tốt hơn hẳn: hệ thống cảnh báo chú ý người lái, cung cấp cảnh báo bằng hình ảnh và âm thanh nếu hệ thống phát hiện tài xế mất tập trung, cảnh báo va chạm trước, cảnh báo giao thông cắt ngang phía sau, cảnh báo điểm mù hay kiểm soát hành trình thông minh với chức năng Stop & Go.
Bác là nhân viên bán hàng của Kia đấy à