Hạng B1
22/4/09
74
0
0
Bác mua Picanto AT hay MT ? Giá nhiêu ?
lqkhoi nói:
cpkhanhhung nói:
Bác ldkhoi chưa coi xe mà sao đã ra giá nhỉ? Bác nên đến xem tận mắt rồi hãy quyết định cho chính xác. Trả 160 mà ko ưng ý thì cũng mắc, 180 mà được xe tốt thì vẫn rẻ. Chúc bác tìm được xe ưng ý.<span style=""color: #ffffff;""> Xe em 2001 có giá 182 đới</span>:D

Dạ cám ơn bác. Tại em muốn biết chính xác cái range để dự tính trước khi đi cho nó dễ. Chứ em đến đó coi xong quăng giá 160 chẳng hạn thì vừa không vui bác mà cũng kẹt cho em mắc công đi.

Hôm CN vừa rồi, bác hoangtuden sms cho em giá của bác ấy hạ xuống thêm 5t. Thế là em bay đến chỗ bác ấy ngay, xem xe vì nó nằm trong cái range em thấy là hợp lý. Và em ok với bác ấy ngay không cò ke thêm 1 xu. Vậy mà lúc em nói để em đi rút tiền đặt cọc cho bác ấy thì bác ấy nói phải chở vợ đi công chuyện xí rồi sẽ gọi cho em vào buổi chiều. Chờ đến tối không thấy bác ấy gọi là thì em biết là em không có duyên với hội Su rồi. Sáng mai bác ấy gửi em cái sms nói là "đã bán cho bạn bác ấy với cái giá em chịu :D"

Nên hôm qua em lượm luôn chiếc Picanto 2006 rồi. Nó mắc hơn chiếc Wagon nhiều nhưng biết sao được coi như em không có duyên với hội Su. Nhưng nếu các bác vui lòng cho em chơi chung thì em không dám từ chối đâu ạ.

Hạng B1
22/4/09
74
0
0
Bác hungvnpt đi Đà Lạt cuối tuần thì làm sao em thử được V2 bác đây ?
chauhungvnpt nói:
choixongxu nói:
chauhungvnpt nói:
lamtan nói:
Xe bác này bán chưa mà sao im hơi lặng tiếng thế
Chưa em, đang định đẩy qua topic muaban cho em nó đi nhanh.:)

Từ từ để đi một chuyến Đà Lạt đã Hùng ơi
Đúng rồi bác, phải sau chuyến đi ĐL về nếu vẫn chưa gả đc thì em mới đẩy qua muaban.:D

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Safety first nói:
chauhungvnpt nói:
choixongxu nói:
chauhungvnpt nói:
lamtan nói:
Xe bác này bán chưa mà sao im hơi lặng tiếng thế
Chưa em, đang định đẩy qua topic muaban cho em nó đi nhanh.:)

Từ từ để đi một chuyến Đà Lạt đã Hùng ơi
Đúng rồi bác, phải sau chuyến đi ĐL về nếu vẫn chưa gả đc thì em mới đẩy qua muaban.:D

Bác mà không thử xe liền là coi chừng V2 bác Hùng được em cho hồi hương về lại Đà Lạt đấy nha.

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Safety first nói:
Dạ cuối tuần em có hẹn với bác Xù và bác Nhím ở Dalat, nếu chiều mai bác rảnh chịu khó chạy sang khu PMH - Q7 sau giờ hành chính, em tranh thủ về sớm đánh xe ra cho bác thử luôn, chổ em đường rộng, vắng và lúc đó trời cũng chưa tối dễ xem, chứ em về đánh xe sang chổ bác thì lại thành tối mà kẹt xe miên man em kg đón F1 kịp cũng ngại.

Hạng B1
22/4/09
74
0
0
Em sẽ thu xếp và alo bác.

chauhungvnpt nói:
Safety first nói:
Dạ cuối tuần em có hẹn với bác Xù và bác Nhím ở Dalat, nếu chiều mai bác rảnh chịu khó chạy sang khu PMH - Q7 sau giờ hành chính, em tranh thủ về sớm đánh xe ra cho bác thử luôn, chổ em đường rộng, vắng và lúc đó trời cũng chưa tối dễ xem, chứ em về đánh xe sang chổ bác thì lại thành tối mà kẹt xe miên man em kg đón F1 kịp cũng ngại.

Hạng B1
19/1/08
64
5
8
Cưới vợ thì cưới liền tay bác First ơi, bữa bác gọi tới gọi lui em hoài mà không xem xe, cuối cùng người khác dớt rồi đó!

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
hoangtuden nói:
Cưới vợ thì cưới liền tay bác First ơi, bữa bác gọi tới gọi lui em hoài mà không xem xe, cuối cùng người khác dớt rồi đó!
Dạ cũng có thể bác First chưa có duyên với hội Su. :)

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Bác còn lăn tăn cái gì nữa, nếu không đủ $$$ lấy xe em, <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">em bù lấy xe bác Hùng...:D (Do bà cả còn quá yêu bà hai quá nên em còn lăn tăn chưa quyết, với lại chỗ AE em cũng nói rõ luôn)</span>
Hồi trưa nay ăn cơm, em có bàn về V2 bác Hùng, cô em <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">vợ [style="color: #000000;"]có nói là thứ 7 này em nó mà lọt mắt xanh của mấy bà thì xem như thớt này chấm hết đấy :):):)</span>[/style]

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
choixongxu nói:
Bác còn lăn tăn cái gì nữa, nếu không đủ $$$ lấy xe em, <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">e[style="color: #ff0000;"]m bù lấy xe bác Hùng...:D (Do bà cả còn quá yêu bà hai quá nên em còn lăn tăn chưa quyết, với lại chỗ AE em cũng nói rõ luôn)</span>[/style]
Hồi trưa nay ăn cơm, em có bàn về V2 bác Hùng, cô em <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">vợ [style="color: #000000;"]có nói là thứ 7 này em nó mà lọt mắt xanh của mấy bà thì xem như thớt này chấm hết đấy :):):)</span>[/style]
Coi kỹ lại mới thấy chổ này:D

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Lên Đà Lạt em ở bên Thanh Thế (Phan Đình Phùng) bác Nhím ở resort nào em chả biết luôn, bác Nhím lên trước em 1 hôm, bác Xù canh hốt trọn ổ nhé.:D