Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
chauhungvnpt nói:
choixongxu nói:
Bác còn lăn tăn cái gì nữa, nếu không đủ $$$ lấy xe em, <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">e[style="color: #ff0000;"]m bù lấy xe bác Hùng...:D (Do bà cả còn quá yêu bà hai quá nên em còn lăn tăn chưa quyết, với lại chỗ AE em cũng nói rõ luôn)</span>[/style]
Hồi trưa nay ăn cơm, em có bàn về V2 bác Hùng, cô em <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">vợ [style="color: #000000;"]có nói là thứ 7 này em nó mà lọt mắt xanh của mấy bà thì xem như thớt này chấm hết đấy :):):)</span>[/style]
Coi kỹ lại mới thấy chổ này:D

Còn một chỗ hơi độc bác chưa thấy đấy :)

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
choixongxu nói:
chauhungvnpt nói:
choixongxu nói:
Bác còn lăn tăn cái gì nữa, nếu không đủ $$$ lấy xe em, <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">e[style="color: #ff0000;"]m bù lấy xe bác Hùng...:D (Do bà cả còn quá yêu bà hai quá nên em còn lăn tăn chưa quyết, với lại chỗ AE em cũng nói rõ luôn)</span>[/style]
Hồi trưa nay ăn cơm, em có bàn về V2 bác Hùng, cô em <span style=""background-color: #ffffff; color: #ffffff;"">vợ [style="color: #000000;"]có nói là thứ 7 này em nó mà lọt mắt xanh của mấy bà thì xem như thớt này chấm hết đấy :):):)</span>[/style]

Chổ trống nhỏ xíu đó thì ngược lại em thấy ngay từ đầu:D

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
chauhungvnpt nói:
Lên Đà Lạt em ở bên Thanh Thế (Phan Đình Phùng) bác Nhím ở resort nào em chả biết luôn, bác Nhím lên trước em 1 hôm, bác Xù canh hốt trọn ổ nhé.:D

Xem ra phi vụ này có vẻ hấp dẫn lắm đấy:D

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
chauhungvnpt nói:
choixongxu nói:
chauhungvnpt nói:
choixongxu nói:

Chổ trống nhỏ xíu đó thì ngược lại em thấy ngay từ đầu:D

Cái hay ở chỗ là để cho anh rể sử dụng mới chết chứ

Hạng F
8/10/10
6.364
2.031
113
Q7 - Sài Gòn
Buratino10 nói:
T7 này cho em đu theo với xem nhà anh Xù thích coi em nào thì coi, bắt ai thì bắt. a.Hung T7 đi mấy giờ?
T7 chắc đi sớm, anh đi cùng gia đình, bác Nhím cũng vậy, em rủ bà cả đi luôn đi. Anh định 4h xuất phát, né Trị An.

Hạng D
9/3/10
2.182
371
83
Nghe hấp dẫn quá mà em không đua theo được, các F1 học nguyên ngày, nguyên tuần, hết đi đâu được cả.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Cập nhật thời tiết Đà Lạt: bắt đầu vào mùa lạnh mưa phùn cả ngày, bác nào đi Đà Lạt nhớ đem theo áo lạnh. Em thì ra đường phải 4 lớp áo đấy ;)