Luật Giao Thông Thi bằng lái xe điện

Hạng F
29/10/16
11.616
22.417
113
Pháp
Em chưa hiểu bác Osin sao biết bạn này ở Pháp?
Em đọc đầu bài ....thì hiểu là bạn í ở Pháp ....nhưng chỉ là đoán ..mà thôi ...còn thực tế em không biết
Nhưng em nghĩ là em sai .... có thể là em í đang kiểm tra vào 13H00 chăng ?

Hạng F
4/1/08
8.300
111.709
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Em đọc đầu bài ....thì hiểu là bạn í ở Pháp ....nhưng chỉ là đoán ..mà thôi ...còn thực tế em không biết
Nhưng em nghĩ là em sai ....
Tội anh Ô xin :)
Em đọc thấy chữ “bạn con ở pháp” chứ đâu phải Con ở Pháp. À mà vô tình “con ở” đồng nghĩa với Osin :D ( chưa chắc bác đã hiểu).

• Like
Reactions: Osin
Hạng F
29/10/16
11.616
22.417
113
Pháp
Tội anh Ô xin :)
Em đọc thấy chữ “bạn con ở pháp” chứ đâu phải Con ở Pháp. À mà vô tình “con ở” đồng nghĩa với Osin :D ( chưa chắc bác đã hiểu).
Uh, có thể là em còn dở ..do đó phải học họi các anh em chú bác trong OS ...vì về VN mà lớ quớ như em là hiểu sai bét hết.
Do đó em hỏi là hỏi thật vì không biết chứ không phải cà khịa đâu ....mong các bác trong OS thông cảm nha
Em đọc cũng thấy khá nhiều anh em cũng dính chưỡng ...mà ...do đó em có đồng minh hiểu lầm gùi :):)
Bác phân tích đúng ....

• Love
Reactions: thietbiloc
Hạng F
6/9/18
7.371
16.337
113
35
Bị dắt mũi là sao mấy a
Nãy ra đường thấy mấy đứa cấp 3 nói vậy
mà ko hiểu

• Haha
Hạng B2
14/2/17
484
748
93
Cũng không hiểu tuốt ...lở em không biết thì em hỏi, chịu khó giải thích dùm ...thông nảo cho em một tí ...
các bác nào hỏi em về kỹ thuật thì em chỉ dẩn tường tận từ A-Z cho xem hìn, thậm chí cho xem vidéo ...
Thôi thì mình vì người ...thì người vì mình đi pác ..em về VN mà lóng ngóng kiểu nầy là mệt nha ...
Thôi thì "Viet sub" ngắn gọn thế này cho bác hiểu : một tấm chiếu mà chưa TỪNG một lần được TRẢI ra thì nó là TẤM CHIẾU MỚI nguyên, chưa dính bụi bẩn. Một người mà chưa TỪNG TRẢI qua chuyện này chuyện kia thì là một người non kinh nghiệm sống.
Tóm lại đây chỉ là cách chơi chữ, ý nói về một ai đó còn ngây thơ trong sáng về một lãnh vực nào đó bác ạ :D

Trong chủ đề này, có vẻ chủ thớt còn non trẻ mà khi lên hỏi thấy nhiều bác trả lời "lắt léo" quá nên em sợ cháu nó không hiểu được nên nhắc vui các bác thôi :D

• Like
Hạng F
29/10/16
11.616
22.417
113
Pháp
Thôi thì "Viet sub" ngắn gọn thế này cho bác hiểu : một tấm chiếu mà chưa TỪNG một lần được TRẢI ra thì nó là TẤM CHIẾU MỚI nguyên, chưa dính bụi bẩn. Một người mà chưa TỪNG TRẢI qua chuyện này chuyện kia thì là một người non kinh nghiệm sống.
Tóm lại đây chỉ là cách chơi chữ, ý nói về một ai đó còn ngây thơ trong sáng về một lãnh vực nào đó bác ạ :D

Trong chủ đề này, có vẻ chủ thớt còn non trẻ mà khi lên hỏi thấy nhiều bác trả lời "lắt léo" quá nên em sợ cháu nó không hiểu được nên nhắc vui các bác thôi :D
Thôi cho là vậy đi, giống em nó còn non, chưa hiểu sự đời ...

Bị dắt mũi là sao mấy a
Nãy ra đường thấy mấy đứa cấp 3 nói vậy
mà ko hiểu

Em thì trã lời thật tình phải không các bác ..còn dẩn chứng, dẩn link ...do đó em cũng bị lùa gà, bị dắt mũi

Tập Lái
29/11/22
70
2.256
83
22
Quận 7
Xin chào các chú và các bác ạ

Con đang tính đăng ký học thi bằng lái. Các trường họ nói chờ khoảng 6 tháng.
Bạn con ở Pháp nó nhỏ hơn con, nó khuyên nen mua xe điện tự lái sẽ không cần bằng.
Hiện tại nó có chiếc xe điện dành cho trẻ 16 tuổi cũng không cần bằng lái.

Các chú các bác cho hỏi. VN mình mà lái xe điện thì dùng bằng lái loại nào ạ?

View attachment 2834259*Ảnh minh họa
Oh, chú nào chèn hình vô bài vậy nhỉ? Con đã mua xe đâu. Cha con nói khi nào con có bằng lái mới mua cho con.

• Haha
Reactions: thietbiloc
Hạng C
18/5/20
714
1.028
93
Bữa mình trung tâm thương mại bị thằng như thế này nó đâm trúng, trẹo cả cổ chân.

Tai nạn là vẫn có nhé.
Thằng cháu của đứa bạn, vừa xuống xe bị đứa khác tông phát gãy cả 2 chân