Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
chào các bác.
số là em đã thi thử lý thuyết và sa hình hôm wa 30/10/2016
lý thuyết và sa hình đạt.
cố gắng giữ nguyên phong độ cho tới ngày thi 10/11, cảm ơn các bác đã giúp đỡ em.
:3dtanghoa:

Hạng B2
4/5/16
160
124
58
TPHCM
chào các bác.
cố gắng giữ nguyên phong độ cho tới ngày thi 10/11, cảm ơn các bác đã giúp đỡ em.
bác học ở đâu và học mấy tháng được thi rồi bác? chúc bác thi đạt 100% :)

Tập Lái
28/12/15
49
22
8
40
chào các bác.

Bác lưu ý là từ 1/11 có điều chỉnh luật Giao thông. Cụ thể là các câu có biển báo rẽ trái: hiện tại cấm rẽ trái thì không cấm quay đầu nữa nhé.

Chúc bác thi tốt.

Thân,

• Like
Reactions: Thai Luong
Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
Bác lưu ý là từ 1/11 có điều chỉnh luật Giao thông. Cụ thể là các câu có biển báo rẽ trái: hiện tại cấm rẽ trái thì không cấm quay đầu nữa nhé.

Chúc bác thi tốt.

Thân,
cảm ơn bác, em có hỏi trung tâm và được báo lại là cứ học và thi theo giáo trình cũ. thôi thì cứ như vậy, còn nếu máy chấm theo luật mới thì coi như bị... xui, hehe.:(:(

• Like
Reactions: Lê Nguyên Phi
Tập Lái
28/12/15
49
22
8
40
cảm ơn bác, em có hỏi trung tâm và được báo lại là cứ học và thi theo giáo trình cũ. thôi thì cứ như vậy, còn nếu máy chấm theo luật mới thì coi như bị... xui, hehe.:(:(

Kỳ thi 3/11 bạn mình thi hỏi Giám thị áp dụng luật mới chưa, giám thị bảo chắc chưa nhưng khi chấm thì theo luật mới nên sai câu Biển cấm rẽ trái.

Tuy nhiên bác học lý thuyết kỹ thì 29/30 vẫn đậu cao mà. :)

• Like
Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
dạ em mới thi xong hôm qua 10/11, vãi cả mồ hôi mồ kê, tên em vần T nên cái j cũng sau chót :(, 4g sáng thức, 5g30 chạy lên củ chi (nhà em Q4), 7g tới nơi cafe ăn sáng xong đi loanh quanh xem bà con dợt xe, 8g vô ghi danh hồ sơ chờ đọc tên thi lí thuyết, trời ạ, 11g mới tới em thi,:( xong lại xuống chờ thi hình.... càng chờ tâm sinh lý càng bủn rủn vì nghe rớt quá nhiều, 14g chiều còn khoảng chục nghoe được gọi tên thi hình, trên sân chỉ còn 5,6 xe đã chạy rã từ sáng sớm tới giờ, ở đời được cái này thì mất cái khác, thi chót sân rộng ko kẹt xe nhưng xe sát hạch quá nóng máy nên lại có một số em rớt tiếp. ơn trời xe của em hong sao..:):):), xong lại hóng đi đường trường...haizzz...tới 15g chiều mới ký tên đi về, đói rã ruột, ra táp dĩa cơm 30k trong căn tin trường, dở trời thần.
Em cảm ơn các bác đi trước đã tận tình chỉ bảo kinh nghiệm, nói chung qua kỳ thi này cũng là nhờ may mắn chứ thằng nào tâm lý vững, bình tĩnh cỡ nào mà bị hành xác từ sáng sớm tới chiều như em thì cũng bầm như trái chuối dập thoi.:cool::cool:
chiều nay rủ đám thi chung đi nhạo ;);), đứa đậu đứa rớt, coi như mừng cho thằng thi đậu và chia buồn mấy em thi lại. lát em mạo muội đăng bài chia sẻ kinh nghiệm cho ae sắp thi dc ko các bác? lỡ có j chưa đúng các bác chém nhẹ nha nha. :D:D

Hạng C
11/1/16
689
399
63
40
thế à...:(:(:(:( thế là bể tủ em rồi...cảm ơn bác chỉ giáo!!:p:p
bác tin hồi em thi là em ko cần đọc câu hỏi mà vẫn trả lời đúng ko?
kết quả 30/30 mà chỉ mất khoảng 5phut.
cách học của em là ngày nào cũng giải đề.làm đi làm lại riết thuộc luôn câu hỏi và câu trả lời.mất khoảng 2 tuần.

• Like
Hạng B2
18/10/16
207
277
63
Sài gòn
bác tin hồi em thi là em ko cần đọc câu hỏi mà vẫn trả lời đúng ko?
kết quả 30/30 mà chỉ mất khoảng 5phut.
cách học của em là ngày nào cũng giải đề.làm đi làm lại riết thuộc luôn câu hỏi và câu trả lời.mất khoảng 2 tuần.

dạ em kém hơn bác, chỉ dc 29/30 thoi ạ.
ngày nào cũng ngồi gạo lý thuyết, đi toilet cũng ôm theo ;););););)

• Like