Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/5/08
198
22
0
48
Re:Thị trường căn hộ chung cư tại TPHCM: Cơn bĩ cực còn kéo dài

Trời, chuyện không có gì, vì cách nói chuyện mà nên nông nỗi này.
Tiếc quá, tiếc nhất là bác Himlam, bác này ăn nói không màu mè nhưng đầy kinh nghiệm.
Mà em thấy chuyện bác emdangtaplai làm ra tiền như vậy thì có gì đâu mà bác phải del bài và phản ứng gay gắt lên như thế nhỉ ?

Chủ Tịch OSFI
27/3/06
9.360
149.600
113
www.phindeli.com

Những chuyện mới xảy ra thật là đáng tiếc, không có gì mà trở nên ... ầm ĩ :mad: thế mới biết, không phải cứ có khả năng làm ra tiền là cũng có khả năng post bài :)

Em xin nhắc lại tinh thần của Box OSFI:
OSFI : Kết Nối - Tôn Trọng - Chia sẻ. (để cùng nhau phát tài)

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

Chung quy tại "chồng" mợ Luyen đi công tác, nên mợ Luyen tham gia chém gió :D, mà chém ai không chém "dưng' chém em là - quan điểm "thừa nước đục thả câu của bác minhpham" chả liên quan gì đến thới bên này, mợ đọc đâu thớt Lãi xuất của bác Tuân Đô
. Em cũng "bình mực" lắm, nhưng mợ là phụ nữ nên 'comment' dzui dzẻ lại

@ Himlam em chưa bao giờ gặp bác ngoài đời, nhưng những thông tin của bác và các bác khác như Tuando, Barvia, Khánh... rất hữu ích, đặc biệt về BĐS và các dự án... em thì mù tịt về mấy vụ này. Nên lên OS tầm sư học đạo, xem có gia nhập môn phái OSFI được không. Em nghĩ không nhất thiết bác chia tay OSFI khi "vẫn chưa" chính thức ra mắt...

Bác dân kỹ thuật chắc cùng trường em (em HC90), nếu đúng bác bên DT thì em mời bác ly "beer tươi ướp lạnh" thay cho trà "quạo" hạ hỏa
.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Đừng đi bác Himlam ơi, sao lại vì 1 hạt sạn mà đổ cả nồi cơm đi trong khi BĐH đã nhặt sạn rồi. Em cũng BK DD88 đây bác ơi

Last edited by a moderator:
Bò Hóng
13/12/06
8.381
73.073
113

Thị trường căn hộ chung cư tại TPHCM: Cơn bĩ cực còn kéo dài

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

pigeon nói:
Đừng đi bác Himlam ơi, sao lại vì 1 hạt sạn mà đổ cả nồi cơm đi trong khi BĐH đã nhặt sạn rồi. Em cũng BK DD88 đây bác ơi
bác Chim, em chào đàn anh ạ :D. Vậy Bác Himlam DD chứ không phải DT.

Hạng D
18/7/04
2.265
17
0
54

Hì, hơn có 2 niên mà đàn anh gì bác....lạng quạng là "giết nó" luôn ấy chứ nể nang gì bác nhể

Bò Hóng
13/12/06
8.381
73.073
113

Bác Himlam không bỏ cuộc giữa đường đâu các bác ạ :D

Hạng D
2/6/10
1.597
11
38
32

pigeon nói:
Hì, hơn có 2 niên mà đàn anh gì bác....lạng quạng là "giết nó" luôn ấy chứ nể nang gì bác nhể
Bác làm em té ghế vụ "giết nó"... không biết tinh thần "giết nó" mấy khóa sau này còn không :D; bữa nào bác rảnh em mời bác ly cà phê nghe

Hạng D
24/10/10
3.410
13.631
113

Em mong bác Himlam không bỏ đi. Một ngưòi như bác mà đi thì thiệt hại của OSFI thật đáng kể. Nếu em đã có gì lỡ lời, em xin lỗi. Tại vì hôm off em thấy bác emdangtaplai cũng vui vẻ, nhìn phong cách có vẻ phủi nên em cứ nghĩ bài đầu tiên của bác ấy là nói đùa tí thôi. Nhưng đến bài sau thì em nghi ngờ nick bị ai đó cầm nhầm... thôi, nói chung là chuyện nhỏ xíu mà, đàn anh đừng nên để bụng nhé. Bác đừng đi nhé, em năn nỉ bác, em chưa được hân hạnh diện kiến bác để học hỏi nữa.

Status
Không mở trả lời sau này.