Tập Lái
9/2/15
14
14
4
36
Tầm 1 tỷ hoặc hơn chút đầu tư lô đất thị trấn Long Điền cỡ 3 năm có triển vọng không các bác.

Hạng B2
14/3/16
267
486
63
Em thấy Long Điền khá ngược đường, cũng không có hạ tầng hay KCN nào đột biến mấy năm tới.
Tầm 1 tỷ hoặc hơn chút đầu tư lô đất thị trấn Long Điền cỡ 3 năm có triển vọng không các bác.

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: ngocquang19877
8/8/16
1.734
2.891
113
Châu Đức -BRVT có 1 ng nhập cư mà đi nơi khác làm nông rồi .Bán cafe ngã 3 cũng dc + làm nông + cò mà ko nhiều khách.
Cò tốt ko đắt mối = cò loại đểu vì ng ta thích nghe êm tai thế mới vui

Hạng B1
26/2/19
68
23
11
38
mua nhà xây sẵn đi mấy bác, đường ven biển Long Điền, ngay cầu cửa lấp chơi được ko :D

Tập Lái
17/2/20
45
22
8
29
Em đang có 2 tỷ muốn quan tâm đất nền Bình Châu ạ, chắc tìm miếng lớn lớn 500-1000m2 đất trồng cây lâu năm có 1 ít thổ cư trong đó ạ?
Ai đã từng tìm hiểu thị trường ở đây cho em ít kinh nghiệm ạ

Hạng D
28/10/19
1.233
4.329
113
Tiềm năng Bà Rịa Vũng Tàu hoàn toàn có thể tăng trưởng ổn định 5 năm tới, trừ trường hợp bị thổi giá. Khi các tuyến cao tốc, kết nối và mở rộng đường hình thành (khả năng không quá 5 năm), song hành cùng sân bay Long Thành sẽ giúp Bà Rịa Vũng Tàu chỉ đi lên chứ không chỉ đứng yên.
Trên cơ sở đó, những khu vực có hệ thống cơ sở hạ tầng tương đối (chưa phát triển nhiều), hoặc sẽ tăng giá nếu được đầu tư, hoặc ăn theo ít nhiều những nơi tăng giá. Chỉ cần không phải nơi khỉ ho cò gáy/ đồng không mông quạnh, nơi chưa sốt nóng...hoàn toàn có thể yên tâm đầu tư không bị rủi ro (có thể ko lời, nhưng chắc chắn sẽ không lỗ).

Hạng B2
16/9/17
194
751
93
Tiềm năng Bà Rịa Vũng Tàu hoàn toàn có thể tăng trưởng ổn định 5 năm tới, trừ trường hợp bị thổi giá. Khi các tuyến cao tốc, kết nối và mở rộng đường hình thành (khả năng không quá 5 năm), song hành cùng sân bay Long Thành sẽ giúp Bà Rịa Vũng Tàu chỉ đi lên chứ không chỉ đứng yên.
Trên cơ sở đó, những khu vực có hệ thống cơ sở hạ tầng tương đối (chưa phát triển nhiều), hoặc sẽ tăng giá nếu được đầu tư, hoặc ăn theo ít nhiều những nơi tăng giá. Chỉ cần không phải nơi khỉ ho cò gáy/ đồng không mông quạnh, nơi chưa sốt nóng...hoàn toàn có thể yên tâm đầu tư không bị rủi ro (có thể ko lời, nhưng chắc chắn sẽ không lỗ).
Mê - chô đã chạy chưa anh? In- tơ-nây-sừn-nờ e-phọt Long Thành san lấp xong chưa anh? Không thấp tốc triển khai đến đâu dồi? Tiền bỏ vào cái chỗ “có thể không lời, nhưng sẽ không lỗ” là bị chôn vốn đấy. Đồng tiền không quay vòng là đồng tiền chết. Nhiều người bị “kẹo trym” ở những vùng đất khỉ ho cò gáy đấy anh ạ.