Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Mê - chô đã chạy chưa anh? In- tơ-nây-sừn-nờ e-phọt Long Thành san lấp xong chưa anh? Không thấp tốc triển khai đến đâu dồi? Tiền bỏ vào cái chỗ “có thể không lời, nhưng sẽ không lỗ” là bị chôn vốn đấy. Đồng tiền không quay vòng là đồng tiền chết. Nhiều người bị “kẹo trym” ở những vùng đất khỉ ho cò gáy đấy anh ạ.
Nghe đại gia khoe mua đất x2 3 trong thời gian ngắn, nhưng người ta vô đúng thời điểm giá còn bèo , giờ mình đụng vô giá đã x2 3 rồi tiềm năng tăng giá đã gần về mo mà lại nơi xa vắng nữa nên dễ kẹp chim , ai nói cũng có cái lý hết chứ không sai đâu

Hạng B2
31/7/19
120
177
43
38
Nghe đại gia khoe mua đất x2 3 trong thời gian ngắn, nhưng người ta vô đúng thời điểm giá còn bèo , giờ mình đụng vô giá đã x2 3 rồi tiềm năng tăng giá đã gần về mo mà lại nơi xa vắng nữa nên dễ kẹp chim , ai nói cũng có cái lý hết chứ không sai đâu
Bác hàng xóm cạnh nhà (P. Mỹ Xuân) có mảnh đất bán 45 tỷ hồi tháng 4, do dịch Covid giao dịch không thành, tuần rồi mảnh này chốt 70 tỷ. Bác hàng xóm không áp lực trả nợ tiền ngân hàng thì giá bán phải 80-90 tỷ.

Hạng B1
15/4/21
75
55
18
33
Em đang có 2 tỷ muốn quan tâm đất nền Bình Châu ạ, chắc tìm miếng lớn lớn 500-1000m2 đất trồng cây lâu năm có 1 ít thổ cư trong đó ạ?
Ai đã từng tìm hiểu thị trường ở đây cho em ít kinh nghiệm ạ
Bạn mua đầu tư hay để sau này làm nhà vườn?

Đất nền dự án mà full thổ cư; ngang 7m dài 17m; mặt tiền đường lộ giới 12m - vỉa hè lát đá 2,5m; điện nước đi âm chờ sẵn; hạ tầng đẹp - hệ thống chiếu sáng bằng năng lượng mặt trời; dân cư xung quanh ổn; ngay xã Hoà Long, TP. Bà Rịa thông ra đường Mô Xoài thì giá 2 tỷ / lô có ổn không các bác. Em mới đi xem dự án về thấy đẹp mà không biết giá có cao không, mong các bác chỉ giáo giúp em với :(

Hạng B2
8/4/20
129
111
43
Đất nền dự án mà full thổ cư; ngang 7m dài 17m; mặt tiền đường lộ giới 12m - vỉa hè lát đá 2,5m; điện nước đi âm chờ sẵn; hạ tầng đẹp - hệ thống chiếu sáng bằng năng lượng mặt trời; dân cư xung quanh ổn; ngay xã Hoà Long, TP. Bà Rịa thông ra đường Mô Xoài thì giá 2 tỷ / lô có ổn không các bác. Em mới đi xem dự án về thấy đẹp mà không biết giá có cao không, mong các bác chỉ giáo giúp em với :(
Mắc đó bác. Giá đó bác tìm đất thị trấn Long Điền sát nách Bà Rịa ngon hơn.

Hạng B2
8/9/15
275
249
48
43
Mình đang tìm mua đất sào ở khu vực đất đỏ, láng dài, lộc an ...loanh quanh đấy , giá tốt , mua để dành, ngân sách 4 tỷ bạn sale nào mua bán chuyên khu này gọi mình nhé , 091 4 bốn 55 66 năm

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hoangphugroup
Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
Đất Bà rịa trên đà cất cánh nhờ mấy anh sales bơm đẩy
mấy tay đầu tư cũng ngộ , năm này tháng nọ cứ cắm vào, săn lùng sale đưa mình cho bơm đẩy chi thế ko biết :rolleyes:
1 mình cắm vào đã đành , về còn lôi kéo anh em bạn bè bakon theo cho sale bơm đẩy nữa

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
8/6/16
281
284
73
35
mấy tay đầu tư cũng ngộ , năm này tháng nọ cứ cắm vào, săn lùng sale đưa mình cho bơm đẩy chi thế ko biết :rolleyes:
1 mình cắm vào đã đành , về còn lôi kéo anh em bạn bè bakon theo cho sale bơm đẩy nữa
câu dân gian mà bác cứ đầu tư thì muốn sale cò bơm giá cho cao rồi bán lấy lời xong quay lại chửi cò cò sale sale bơm vá chi cho cao thế, nghĩ cũng ngộ he, ai cũng muốn đất mình bán giá cao, mua vào thì mong hạ giá, toàn giả dối trong tâm ko thôi . haha