Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
bác lái ô tô bao giờ chưa? Tất nhiên cửa nào cũng có chỉnh điện, vấn đề là nút hạ kính bên tay phải thì sẽ bất tiện khi cần dừng trả tiền vé cầu đường, lúc này cả 2 tay sẽ phải buông tay lái ra
B có vẻ cay cú với kia nhỉ
Ngta cmt rất bình thường mà quay ra hỏi đểu lái xe bao giờ chưa?
Và xin hỏi bác nói phải buông 2 tay khi trả vé là ý gì?
Vì 100% các xe thì hộc để đồ đều nằm ở vị trí giữa, vé + tiền tôi cũng toàn để ở hộc để đồ, nên dù xe tôi nút chỉnh kính ở bên trái thì t vẫn đều phải chuyển từ tay phải qua tay trái. Đâu có ai bắt phải bỏ cả 2 tay ra?
Hơn nữa khi trả vé thì chỉ cần mở kính lái,mà trên cửa lái thì cũng có nút mở kính rồi (cái giữa chỉ là thêm chứ ko phải duy nhất). Vậy lý do gì bác bắt bẻ phải bỏ 2 tay.
Hay ghét thì mình bắt bẻ thôi, chứ thực ra đã dùng quái đâu mà bắt bẻ

Tập Lái
30/8/19
8
4
3
41
Bác nào mua xe rồi đi cũng sẽ quen thôi. Cũng chẳng có gì ghê ghớm cả. Đơn giản thôi mà :) hơi tiếc là cửa kính bên tài không có Auto ( trang bị cơ bản nhất của các xe bây giờ)

Tập Lái
15/8/19
5
3
0
34
Nhìn mấy chữ front, rear thì còn hiểu
Nhưng nhìn mấy cái ký hiệu thì loạn luôn @@
Lại sắp xếp thành hàng ngang rất khó hiểu
Như các xe khác nó xếp thành hàng dọc tương tự cách bố trí 4 cửa kính nên ko nhìn cũng hình dung ra
Chứ kiểu này chắc chắn sẽ bấm nhầm kính rất nhiều
chắc não rùa

Hạng F
3/10/15
9.840
12.109
113
Giống Vios đời nào ấy mà để màn hình đồng hồ vận tốc ở giữa taplo.
Cho 2 thằng cùng nhìn.
Thằng lái nhanh quá thì thằng kế bên thấy la lên.

• Like
Reactions: xlive
Hạng C
15/6/16
844
1.119
93
40
Tiện cho người ngồi bên cạnh có thể điều chỉnh đc kính của các cửa như vị trí tài xế.

Hạng B2
18/4/16
204
151
58
32
Lại ế thôi, giá rẻ ko hẳn là lợi thế. Trang bị, thiết kế có hơn con i10 là mấy đâu. Nội thất thì ngớ ngẩn hơn

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Mình chỉ nói đùa thôi bác, mình bảo là để ở giữa như con này thì người ngồi ghế bên phụ cũng có thể chỉnh hết các cửa kính được á.
haha sorry vì đã ko hiểu ý bác
công nhận đây là thiết kế của tương lai rùi :D

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
B có vẻ cay cú với kia nhỉ
Ngta cmt rất bình thường mà quay ra hỏi đểu lái xe bao giờ chưa?
Và xin hỏi bác nói phải buông 2 tay khi trả vé là ý gì?
Vì 100% các xe thì hộc để đồ đều nằm ở vị trí giữa, vé + tiền tôi cũng toàn để ở hộc để đồ, nên dù xe tôi nút chỉnh kính ở bên trái thì t vẫn đều phải chuyển từ tay phải qua tay trái. Đâu có ai bắt phải bỏ cả 2 tay ra?
Hơn nữa khi trả vé thì chỉ cần mở kính lái,mà trên cửa lái thì cũng có nút mở kính rồi (cái giữa chỉ là thêm chứ ko phải duy nhất). Vậy lý do gì bác bắt bẻ phải bỏ 2 tay.
Hay ghét thì mình bắt bẻ thôi, chứ thực ra đã dùng quái đâu mà bắt bẻ
ko, em ko hề cay cú KIA, vẫn thích con Optima và sẽ đổi nếu có điều kiện
chỉ có điều thiết kế cụm này nó lạc hậu, em chạy từ morning đến GLS cũng chưa gặp kiểu này bao giờ, với lại em hiểu lầm ý bác ấy thôi