Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Chốt này trước khi tới Trạm Thu Phí nha bác.
QUa khỏi chốt này, qua trạm thu phí là chuẩn bị vào địa phận Lâm đồng
Tưởng qua trạm thu phí là thoát mấy anh đây hả? Đừng cmn hòng nhé...kkk

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Chốt này trước khi tới Trạm Thu Phí nha bác.
QUa khỏi chốt này, qua trạm thu phí là chuẩn bị vào địa phận Lâm đồng
E biết. Thường tâm lý ỷ y là sắp tới trạm rồi, qua trạm sẽ thoát nhưng ...30 chưa phải Tết...kkk

Hạng D
9/7/12
2.268
5.489
113
Nhớ năm rồi có lần đóng góp ở đoạn nét đứt mà cấm vượt đâu gần Phương Lâm thì phải

Hạng D
2/6/14
1.356
901
113
30
Mấy lần em đi QL 20 mấy đoạn dốc xe tải nó chạy lết lên ko nổi ì à ì ạch mà gặp đoạn vạch liền kèm biển cấm... Nguyên nùi xe xếp hàng phía sau. Lúc đó bác tài tải đó chòm ng ra vẫy tay ra hiều là vượt lên đi xe ì ạch... Em chả dám vượt cứ đu bám sau một nùi xe kia thì vèo vèo vèo.. Xong tới lúc còn mỗi em em vẫy tay bác tài ngụ ý nói ko sao đâu... Rồi khi qua dc bác ấy chạy tới SG chả thấy chốt công an nào. Mà thôi kệ vậy cho lành ^^

Hạng C
13/10/09
664
302
63
QL20 đoạn Lâm Đồng chạy thong thả bao nhiêu thì tới đoạn Đồng Nai căng thẳng hơn bấy nhiêu :(

Chuẩn Bác!
Có bữa e về gần tới Phú Túc còn gặp 2 chốt đứng cách nhau có vài km thôi, dính nhiều lắm, vì vừa thoát chốt này tuởng hết đạp lút sàn ai dè gặp tiếp. Đồng hươu có cháy nhà chết hết xxx cũng chả ai thương. Đi Dầu Giây - Phan Thiết bảng cấm vượt-hết cấm vượt hoa cả mắt, khỏi vượt cho lành.

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Sao các bác lạ vậy !?
Cứ chạy quá tốc độ, vượt nơi cấm vượt, dừng đậu ko đúng nơi, vượt đèn đỏ, xong lại chửi xxx ?
Ko có bọn bắn tốc độ thì loạn mất, đến bây giờ núp bắn mà còn đạp ga lút cán, thì nếu ko có, sẽ tới đâu ?

EM KO THÍCH XXX BẮT LÁO, TỪ KO NÓI CÓ, TỪ NHẸ THÀNH NẶNG NHƯNG EM RẤT TÁN THÀNH CÁC ANH CSGT GIANG NẮNG BẮT ĐÚNG LUẬT ! Nhờ các anh mà dân số VN lên trên 92tr người, nếu ko có thì giờ chắc 100tr là ít :))

• Like
Reactions: tidus1250