Hạng B2
15/8/16
236
242
43
tonyhao nói:
Từ tháng 10/2016 đến nay chổ này đã được kẻ thẳng liên tục, bác nào cố gắng vượt chổ này 'CHẾT LÀ PHẢI"
Chuẩn, rõ như ban ngày, vượt chỗ này chết là phải.

Hạng D
8/5/16
2.226
5.955
113
Sẵn cam đẹp của bác XaGan, ae cho hỏi có cam hành trình nào hay soft trên mobile có khả năng nhận dạng các biển báo ko? Nhớ lúc trước có đọc đâu đó có loại cam nhận dạng đc biển báo tốc độ. Ae nào biết share với!

Hạng B1
17/3/16
79
84
18
Sao các bác lạ vậy !?
Cứ chạy quá tốc độ, vượt nơi cấm vượt, dừng đậu ko đúng nơi, vượt đèn đỏ, xong lại chửi xxx ?
Ko có bọn bắn tốc độ thì loạn mất, đến bây giờ núp bắn mà còn đạp ga lút cán, thì nếu ko có, sẽ tới đâu ?

EM KO THÍCH XXX BẮT LÁO, TỪ KO NÓI CÓ, TỪ NHẸ THÀNH NẶNG NHƯNG EM RẤT TÁN THÀNH CÁC ANH CSGT GIANG NẮNG BẮT ĐÚNG LUẬT ! Nhờ các anh mà dân số VN lên trên 92tr người, nếu ko có thì giờ chắc 100tr là ít :))
Bác chưa gặp trường hợp ngay đoạn cấm vượt mà xe tải chạy rề rề 20km/h chặn đầu?
Rồi xe nó cứ quay vòng tua đi tua lại đoạn đó mồi cho xe khác vượt?
Có đáng chửi thể loại tạo bẫy vậy không bác?

Hạng B2
16/4/09
181
155
43
Bác chưa gặp trường hợp ngay đoạn cấm vượt mà xe tải chạy rề rề 20km/h chặn đầu?
nếu chim mồi thế thì chửi đúng! một bộ phận kiếm cơm!
Còn trường hợp bị bắt đúng mắc gì chửi người ta.
e bị tuýt mấy lần, toàn lỗi do mình, vô chả cãi, chả chửi, cũng chả tức!

Hạng B2
15/8/16
236
242
43
Đang nói cái vụ thấy bắn speed thì giảm về đúng biển báo CÒN KO THÌ ĐẠP GA LÚT CÁN KÌA bạn. Tôi nói A bạn đi nghĩ B !

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Không có cái QL20 chắc 1,2 tháng lại đi chơi Đà Lạt 1 lần.

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Một lần mình cũng phải rề rề rất lâu sau một anh xe tải (do có mấy xe ngược chiều đá đèn) mà không nghĩ là chim mồi.
Lâu quá sốt ruột, tấp vào quán ven đường vô tình lại ở gần chốt của mấy ảnh. Vừa ngồi được chút thấy mấy ảnh rút quân. Chưa uống hết ly cà phê mình cũng bỏ đó trả tiền, đề pa đi tiếp.

Hạng B1
17/3/16
79
84
18
Đang nói cái vụ thấy bắn speed thì giảm về đúng biển báo CÒN KO THÌ ĐẠP GA LÚT CÁN KÌA bạn. Tôi nói A bạn đi nghĩ B !
Xin lỗi hiểu lầm ý bác.
Mà topic đang nói về xe tải chạy rề rề ko nhường cho vượt, rồi ý đồ tạm tâm lý ức chế làm ae vượt nơi cấm vượt, mà bác nói chi tới vụ tốc độ để phản bác ae vậy?