9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Thôi ông ơi, ko biết ai thì nói ko biết, bày đặt cao thủ ẩn mình. Toàn dân vớ vẫn mới độ mấy thứ lên đời. Ko ai giàu ẩn mình mà đi phô trương sĩ diện độ xe kiểu đó. Cười kháy bác nhé.
Đúng là ếch ngồi đáy giếng, bầu trời chỉ như cái miệng giếng thôi. Thôi, chào nhé! chả ai có tiền mà nói chuyện kiểu của ông đâu ông thần ạ.

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Bác cỏ vẻ vẫn không hiểu nhỉ? Tình yêu, tình cảm người ta dành cho 1 con xe thì với một người bình thường thì khó mà hiểu cho nổi. Nói như bác ấy, mấy ông độ pô chỉ để phá làng phá xóm cho oai? Người ta lên đơn giản là vì người ta thích thế thôi, vẫn giữ lại được con xe mình thích, cái biển số có thể mất 2 con xe đấy lúc mới chẳng hạn? Đừng bao giờ dạy người ta cách tiêu tiền và đừng bao giờ phán xét là "thích thể hiện" khi không biết gia thế chủ xe thế nào.
Bác này toàn nhìn người ta rồi đánh giá, nâng bi. Ở đời chẳng ai biết được đâu, đừng nhìn bề ngoài rồi suy xét, tài sản định giá 100 tỷ nhưng nợ 50 tỷ bán hết tài sản trả vẫn ko đủ nhá. Toàn bộ xe giá trị chục tỷ nhưng lúc túng bán ra chưa tới 5 tỷ ko chừng.

Hạng B2
17/4/17
365
352
63
42
Mổi người có một cách nhìn khác nhau. Bác chủ bỏ ra gần 400 triệu để lên đời, khẳng định rất chất chơi và táo bạo. Những người như thế này khẳng định không phải là nhân vật tầm thường sống nơi ao tù nước đục như ai đó đâu.

Nói cho sang mồm thì ai cũng nói được cả. hehe. Không ai có tiền mà kêu tôi nhiều tiền cả. Tôi đã gặp anh Thắng (bầu Thắng), anh Đức (bầu Đức)... Các anh ấy nói chuyện rất tôn trọng người khác, thậm chí tôn trọng cả những thành tựu nhỏ của những người chập chững như chúng tôi, chứ không phải dìm hàng người này, dè bỉu người kia đâu nhá.
Mới gặp anh Thắng anh Đức thôi, thử làm nhân viên của mấy anh đó đi rồi biết thế nào là tôn trọng, haha.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Mới gặp anh Thắng anh Đức thôi, thử làm nhân viên của mấy anh đó đi rồi biết thế nào là tôn trọng, haha.
Muốn được người khác tôn trọng, trước tiên hãy để người ta thấy được giá trị của bạn và sự tôn trọng của bạn đối với bản thân và người đối diện.

4/3/19
499
282
66
28
Bentley 2008, audi q7, mer C độ lên đời cao. Toàn bọn chủ gara xe hoặc dân cho vay. Người giàu sẽ mua xe mới, còn người yêu xe thì để nguyên zin nhất có thể.
Ý là Bentley 2008 thay quả vô lăng thôi mà cũng bị chửi á hả =]]] người ta không thích vô lăng cổ lỗ sĩ kia thì người ta lên đời thôi chứ có làm sao? Q7 từ 2006-2013 form y hệt nhau nhưng người ta chỉ thích mỗi cụm đèn mới, xe hiện tại vẫn đang đáp ứng đủ nhu cầu thì sao? Tương tự Merc C cũng thế thôi =]]]] và cái tư tưởng yêu xe là phải giữ nguyên zin thế =]]]] nói câu đấy cả cộng đồng độ xe lại vào mỗi người nhổ 1 bãi nước bọt là đủ chết đuối luôn rồi =]]]]

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
Tôi thì chưa gặp ai đi xe cũ lên đời mà giàu cả, toàn bọn làm màu vớ vẩn thôi.
Chiếc xe nhiều khi là cả 1 kỷ niệm cũng như vận may. Nhiều người đổi xe cũng làm ăn ko được như việc đổi nhà vậy.
Nhiều khi người ta muốn giữ kỉ niệm xe cũ nhưng muốn update form mới để làm mới "phương tiện" cho bản thân.

Mình chả thấy ai lại lấy S- class làm màu cả. Làm màu thì có sport, 2 cửa, mui trần. Không ai lại lấy chiếc S-class để làm màu đâu bác! Vì S-class mà độ thuường bán sẽ mất giá! Và người dám xài S đời cũ thì khả năng tài chính cũng như kiến thức chơi xe cũng thuộc lại khá đó!

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Chiếc xe nhiều khi là cả 1 kỷ niệm cũng như vận may. Nhiều người đổi xe cũng làm ăn ko được như việc đổi nhà vậy.
Nhiều khi người ta muốn giữ kỉ niệm xe cũ nhưng muốn update form mới để làm mới "phương tiện" cho bản thân.

Mình chả thấy ai lại lấy S- class làm màu cả. Làm màu thì có sport, 2 cửa, mui trần. Không ai lại lấy chiếc S-class để làm màu đâu bác! Vì S-class mà độ thuường bán sẽ mất giá! Và người dám xài S đời cũ thì khả năng tài chính cũng như kiến thức chơi xe cũng thuộc lại khá đó!
chiếc s class đời 2008 giờ bán chỉ từ 600-700. Bỏ thêm 400 độ lên maybach để người ta tưởng là đi xe 10 tỷ. Ko phải loại thích làm màu nhưng tiếc tiền thì là loại gì bác. Người yêu xe xem xe là kỷ niệm sẽ giữ nguyên bản nhất có thể.

15/12/14
1.954
1.998
113
tphcm
Ý là Bentley 2008 thay quả vô lăng thôi mà cũng bị chửi á hả =]]] người ta không thích vô lăng cổ lỗ sĩ kia thì người ta lên đời thôi chứ có làm sao? Q7 từ 2006-2013 form y hệt nhau nhưng người ta chỉ thích mỗi cụm đèn mới, xe hiện tại vẫn đang đáp ứng đủ nhu cầu thì sao? Tương tự Merc C cũng thế thôi =]]]] và cái tư tưởng yêu xe là phải giữ nguyên zin thế =]]]] nói câu đấy cả cộng đồng độ xe lại vào mỗi người nhổ 1 bãi nước bọt là đủ chết đuối luôn rồi =]]]]
Thì em nói độ lên đời là loại thích thể hiện nhưng tiếc tiền. Phản ánh đúng quá rồi còn gì. Chứ có ai nói mấy bố độ xe là nghèo hoặc ko mê xe đâu.

Hạng D
29/3/17
2.949
9.297
143
chiếc s class đời 2008 giờ bán chỉ từ 600-700. Bỏ thêm 400 độ lên maybach để người ta tưởng là đi xe 10 tỷ. Ko phải loại thích làm màu nhưng tiếc tiền thì là loại gì bác. Người yêu xe xem xe là kỷ niệm sẽ giữ nguyên bản nhất có thể.
Bớt ảo đi bác, chiếc này nhìn nếu hoạ may người ta nghỉ là s450 độ lên maybach thôi. Chỉ có dân chả biết gì mới nói là maybach 10 tỷ! Dân rành xe nhìn là biết.

S450 giờ cũ khoảng 3t5 thôi nhé. Bác đừng suy diễn theo kiểu nghĩ của bác! Nghe vô lý lắm.