9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Sản phẩm này khẳng định tay nghề thợ ở Việt Nam rất khéo léo. Nhìn chiếc xe khá đẹp, đẳng cấp. Bộ da ghế bên trong chỉ cần bọc lại ở một xưởng chuyên bọc da ghế nữa là long lanh như mới luôn.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Bentley 2008, audi q7, mer C độ lên đời cao. Toàn bọn chủ gara xe hoặc dân cho vay. Người giàu sẽ mua xe mới, còn người yêu xe thì để nguyên zin nhất có thể.
Mổi người có một cách nhìn khác nhau. Bác chủ bỏ ra gần 400 triệu để lên đời, khẳng định rất chất chơi và táo bạo. Những người như thế này khẳng định không phải là nhân vật tầm thường sống nơi ao tù nước đục như ai đó đâu.
Ko biết bác nói ai chứ cỡ em mua xe 10 tỷ đổ lại thì ko thành vấn đề. Vấn đề là thích hay ko thôi.
Nói cho sang mồm thì ai cũng nói được cả. hehe. Không ai có tiền mà kêu tôi nhiều tiền cả. Tôi đã gặp anh Thắng (bầu Thắng), anh Đức (bầu Đức)... Các anh ấy nói chuyện rất tôn trọng người khác, thậm chí tôn trọng cả những thành tựu nhỏ của những người chập chững như chúng tôi, chứ không phải dìm hàng người này, dè bỉu người kia đâu nhá.

Chỉnh sửa cuối:
15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Mổi người có một cách nhìn khác nhau. Bác chủ bỏ ra gần 400 triệu để lên đời, khẳng định rất chất chơi và táo bạo. Những người như thế này khẳng định không phải là nhân vật tầm thường sống nơi ao tù nước đục như ai đó đâu.

Nói cho sang mồm thì ai cũng nói được cả. hehe. Không ai có tiền mà kêu tôi nhiều tiền cả. Tôi đã gặp anh Thắng (bầu Thắng), anh Đức (bầu Đức)... Các anh ấy nói chuyện rất tôn trọng người khác, thậm chí tôn trọng cả những thành tựu nhỏ của những người chập chững như chúng tôi, chứ không phải dìm hàng người này, dè bỉu người kia đâu nhá.
Tôi thì chưa gặp ai đi xe cũ lên đời mà giàu cả, toàn bọn làm màu vớ vẩn thôi.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Tôi thì chưa gặp ai đi xe cũ lên đời mà giàu cả, toàn bọn làm màu vớ vẩn thôi.
Haha, đầy cả ra, chẳng qua bác ở cái giếng khác với cái giếng của mọi người thôi. Nên không gặp là bình thường. Cho nên đừng có phán bừa. Mình từng gặp những người tiền của cả hàng trăm tỉ, vẫn đi xe cũ, vẫn tân trang lên đời, chạy chán lại bán. họ coi đó là một thú vui. giống như giải trí vậy. Xe của họ đời 2004, 2005 đi chăng nữa nhưng cực kỳ chỉn chu, sạch sẽ và long lanh. Đừng tưởng họ giàu là cái gì cũng phải xài hàng mới, mua hàng thời thượng. Nhà giàu họ có cách nghĩ khác lắm, không như ai đó mở mồm là mua xe mới chục tỷ vân vân và mây mây đâu.

15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
Haha, đầy cả ra, chẳng qua bác ở cái giếng khác với cái giếng của mọi người thôi. Nên không gặp là bình thường. Cho nên đừng có phán bừa. Mình từng gặp những người tiền của cả hàng trăm tỉ, vẫn đi xe cũ, vẫn tân trang lên đời, chạy chán lại bán. họ coi đó là một thú vui. giống như giải trí vậy. Xe của họ đời 2004, 2005 đi chăng nữa nhưng cực kỳ chỉn chu, sạch sẽ và long lanh. Đừng tưởng họ giàu là cái gì cũng phải xài hàng mới, mua hàng thời thượng. Nhà giàu họ có cách nghĩ khác lắm, không như ai đó mở mồm là mua xe mới chục tỷ vân vân và mây mây đâu.
bác cho tên tuổi địa chỉ chủ xe nào độ lên đời cho em gặp là biết thực hư ngay. Toàn bọn sĩ diện hảo mới làm mấy trò lên đời vớ vẩn ấy.

Hạng B2
3/5/06
211
99
28
ở vn mình lạ, người bỏ ra 400tr để độ cũng là dân chơi rồi, ở mỹ mình thấy việc độ lên đời rất nhiều mà có ai chê bai họ gì đâu, xét ở góc độ khác thì mình sẽ thấy cái hay của nó.

• Like
Reactions: trác đông lai
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
ở vn mình lạ, người bỏ ra 400tr để độ cũng là dân chơi rồi, ở mỹ mình thấy việc độ lên đời rất nhiều mà có ai chê bai họ gì đâu, xét ở góc độ khác thì mình sẽ thấy cái hay của nó.
Cả đời có dám làm và làm được cái gì cho đời đâu mà không đi chê bai người khác bác ơi. Những người chê bai người khác thường là những thèn vô dụng cả.

15/12/14
1.955
1.998
113
tphcm
muốn biết info của người nổi tiếng thì dễ, chứ những cao thủ ẩn mình thì khó đó nha. Trò này xưa rồi.
Thôi ông ơi, ko biết ai thì nói ko biết, bày đặt cao thủ ẩn mình. Toàn dân vớ vẫn mới độ mấy thứ lên đời. Ko ai giàu ẩn mình mà đi phô trương sĩ diện độ xe kiểu đó. Cười kháy bác nhé.