Hạng B2
17/5/13
406
676
93
Các bác đi ă n uống buổi tối ở tp VT chú ý, đã uống rượu bi thì không cầm tài. Chủ Nhật vừa rồi em gặp nguyên chốt kiểm tra gần như 100% ô tô sau khi ăn tối ở Gành Hào, ngay sau khi xuống dốc về hướng tp.

Hạng D
16/7/13
1.304
14.529
113
Các bác đi ă n uống buổi tối ở tp VT chú ý, đã uống rượu bi thì không cầm tài. Chủ Nhật vừa rồi em gặp nguyên chốt kiểm tra gần như 100% ô tô sau khi ăn tối ở Gành Hào, ngay sau khi xuống dốc về hướng tp.
Vụ này mới à ha....em cung lăn lộn VT nhieu lam...giờ mới nghe....lần sau nhờ gấu lái thui...có thời gian ngắm biển....hehehe..hoặc vào Gành hào 1 đường...và về tp bằng đường khác qua Thích ca phật đài - Nguyen An Ninh...thì mấy chú XXX sao chặn dc....hehehe

• Like
Reactions: ngtatliem
Hạng D
10/8/10
2.610
516
113
Q1 - Tp.HCM
Éc, căng à. Chắc các quán ăn đóng cửa hết. Em thì ít nhậu nhưng cả đống người ngậm có 1 cái ống em sợ lắm. Ghia quá. Lỡ bị ho lao thì kiện ai đây?

Hạng B2
3/1/12
366
153
43
Hình như chiều về SG - bánh canh LH cũng có trạm theo chuyên đề thì phải.
Tuýt bất kỳ, vào bắt thổi kèn. Nếu không gì, thì các XXX vui vẽ cho đi và chúc thượng lộ bình an nữa!
-
Còn trong Tp. Vung Tàu zụ này hơi căng àh! Vì bình thường em xử 5 lon gọi là giải khát! Chắc thay đổi quan điểm!
Cảm ơn Bác chủ cảnh báo!

Hạng B2
17/5/13
406
676
93
Éc, căng à. Chắc các quán ăn đóng cửa hết. Em thì ít nhậu nhưng cả đống người ngậm có 1 cái ống em sợ lắm. Ghia quá. Lỡ bị ho lao thì kiện ai đây?
dùng thiết bị mới, chỉ cần hà hơi là biết có nồng độ cồn trong hơi thở (là đủ phạt lái xe ô tô rồi), sau đó se kiểm tra nằm ở mức nào.

Hạng B2
27/4/11
426
505
93
Chắc Gành Hào đông khách quá bị ghét nên đặt trạm ở đây.

Hạng B2
17/10/14
152
217
43
Thảo nào hôm trước anh xã điện thoại kêu xuống Vũng Tàu đón. Vội vàng phi từ 6h, 8h đến VT hoá ra các ổng nhậu, ổng nói xxx dễ bắt thổi kèn rồi giam xe giam bằng... Chờ đợi gần cả tiếng đồng hồ mới rinh được ổng , về đến nhà gần 11h đêm, an toàn , mà chả gặp xxx gì hết.