Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
Em kéo cái thớt này lên tí,cũng đang hóng mua xe tải đây
Cảm ơn bác!
Gắng đợi thời gian nữa nguội nguội chút anh nhé!
Đang nợ 1 xe của chị Diệu bạn anh Th, thấy khó xử quá

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang
Giai cho mình xin cái giá tốt để tham khảo nhe Giai 3,95 và 5,5 nhé.Giá fix hết cỡ đi vì mình có đem bảo hành bảo dưỡng đâu hihihi

Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
Giai cho mình xin cái giá tốt để tham khảo nhe Giai 3,95 và 5,5 nhé.Giá fix hết cỡ đi vì mình có đem bảo hành bảo dưỡng đâu hihihi
Anh làm con xe NQR75M- thùng dài lọt lòng 6,1 mét luôn đi, chở VLXD cực kỳ thích hợp.
Mắc hơn 3,95T kia khoảng 100 triệu

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Trong lúc khó khăn thế này (giá xe tăng cao) mà Isuzu vẫn giữ được mức giá hấp dẫn (thấp hơn 10.000USD) so với các thương hiệu khác như Hyundai, Hino. Muội được biết là trong thời gian vừa qua, số lượng xe này bán ra là rất ít ỏi. Liệu nay có phải là thời kỳ hoàng kim của ISUZU đối với dòng xe tải 5 tấn này?
Các huynh, tỷ thấy thế nào?
Mình đang quan tâm đến tải 3.4 tấn cơ, 5 tấn vẫn bất tiện nhiều nơi, đa phần bản cấm là cấm 3.5T với 1.5T à, nên đang tính thanh lý 4 em Mit Canter 1.7T chuyển sang tải 3.4T và tải 1.4T

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Re:Thời kỳ lên ngôi xe tải ISUZU 5 tấn?

hom nay mình xin chỉ cho cac bạn chúc bí quyết mua xe tải hàn quốc. hyundai giửa xe nhập khẩu mới 100% và xe tiêu chuẩn nội địa
gold) HD 65.72 là xe chuẩn để bán sang các nước nghèo. glod là vip. máy lớn hon kí hiệu HD. trang trí nội thất đẹp và đầy đủ hơn xe chuẩn HD.từ láp đít dí đều lớn hơn máy êm hơn. vì thế giửa xe chuẩn HD và xe gold nội địa korea ĐẢ QUA SỬ DỤNG chênh lệc giá khong nhiều.vì thế các bạn nào muốn mua xe tải hyundai để kinh danh. nếu chở hàng nhẹ đúng tải thì nên mua xe chuẩn HD mới 100%. còn nếu muốn mua xe để bừa chở quá tải thì nên mua xe nội địa đả qua sử dụng mặc dù củ hơi uống dầu nhưng lợi chân cẳng cứng hơn. và đảm bảo đồ 100% chính hảng korea. còn xe mới 100% hoặc hàng 3 cục việt nam thì có vẻ không an tâm. vửa rồi báo chí có phanh phui vụ xe hyundai nhập mới 100 % từ nam hàn . nhưng xài một thời gian chủ xe mới kêu trời vì đổ bệnh.mở ra mới biếc. có một số chi tiết như thùng nước làm mát . toàn bộ cầu sau là hàng china
Cảm ơn bác đã chia sẻ những thông tin quý giá này. Kiểu này thì em phải tìm xe nhập chuẩn nội địa thôi, ớn mấy ông HD quá.

Hạng D
20/12/13
1.864
1.715
113
Re:Thời kỳ lên ngôi xe tải ISUZU 5 tấn?

mình thấy ở việt nam có 2 đại gia sản xuất xe tải có tiếng là hino và isuzu. nhưng mình thấy vì sao xe tải nặng của hino và isuzu có vẻ thua hyundai . mấy em tải nặng hyundai cabin họ thiết kế 4 ống giảm chấn lò so ở 4 trụ chân của cabin. khi vào đường xấu gồ ghề hệ thống cabin nhún rất khẻo và ko bị sóc cho người lái rất êm ái và thêm một cái ghế hơi tự động cho tài xế. kính bấm điện rất tiện lợi cho tài xế khi đi một mình gặp trời mưa. nhưng ngược lai ISUZU và HINO . nhửng thương hiệu nổi tiếng lâu đời mà họ không làm điều đó. mình có đi xem và định mua xe tải hino và ISUZU nhưng sau khi xem xe mình thất vọng vô cùng. những chiếc xe tải nặng nhíp xe nhiều và cứng vô cùng. mà đường xá việt nam thì ko tốt gồ ghề. thử hỏi tài xế khi chạy nhửng chiếc xe như thế có đáng thương không . theo mình nghỉ tài xế xe tải đi đường dài ít nhất ca bin xe tải phải trang bị tốt. ít bị anh hưởng sức khỏe của tài xế. thì lưu thông mới an toàn.
Em thấy bọn Hino với Isuzu cũng xem thường KH VN mình như Toyota thần thánh làm với xe du lịch, toàn cho dân mình xài đồ lạc hậu, chỉ design bắt mắt tí là lấy tiền dân mình như giỡn chơi. Xe của Hyundai từ xe du lịch tới xe tải đều rất hướng đến chăm sóc người dùng.

Hạng B1
5/7/12
70
21
8
HCM
fordsaigonvn.com
chiếc 3,95T thùng cũng đc 5,5M mà phải không Giai.PM cho anh xin giá 2 loại để ngâm cứu từ từ nhe,giá tốt tốt nhe,đang eo hẹp mà vẫn thích ISUZU
Con ISUZU 3T5 thùng chỉ dài 5m20 thôi bác ạh, còn 5T5 thì dài lọt lòng 6m1. bác tham khảo giá thì alo em nha: 0909 669 661

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
Em thấy bọn Hino với Isuzu cũng xem thường KH VN mình như Toyota thần thánh làm với xe du lịch, toàn cho dân mình xài đồ lạc hậu, chỉ design bắt mắt tí là lấy tiền dân mình như giỡn chơi. Xe của Hyundai từ xe du lịch tới xe tải đều rất hướng đến chăm sóc người dùng.
Ặc, bác nói Isuzu cho dùng đồ lạc hậu là căn cứ vào đâu vậy?