Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46
RE: Thôi nhé ! Em không về nữa !

thua rồi ... tan nát giấc mơ Z4 second - hand .... :mad::mad:

:D:DEm làm công thức ,đúc giút thế này
Khi VAMA lo lắng,và kiến nghị về vụ nhập xe ,người tiêu dùng thì mừng ra mặt
Còn khi VAMA mừng ra mặt thì người tiêu dùng lại thấy mất vui,mà tự an ủi
Vậy xin hỏi khi nào cả 2 cùng vui được nhỉ???

Hạng D
27/5/05
1.058
14
38
somewhere

tuần qua chính phủ mã lai đã ra tuyên bố chấm dứt sự bảo hộ mà hãng xe Proton được nhận từ hơn 20 năm nay

họ đã nhận thấy sai lầm để mà sửa, dù rằng để có được kinh nghiệm này họ đã mất bao nhiêu thời gian, tiền bạc và nay Thái lan đã vượt xa và trở thành nhà xuất khẩu Ô tô lớn của thế giới

chả nhẽ, cứ khi nào mình ngã thì mới tin là đường trơn hay sao ... :mad:

Tập Lái
28/3/06
26
0
0

Anh em ơi, xe cũ nhập từ Mỹ về có toàn xe ngập nước bão Katrina, xướng gì mà mong với đợi. Tôi có mấy anh em cũng nhập xe cộ nói là hiện giờ có mấy trăm nghìn chiếc ngập nước Katrina đang chờ để xuất về Việt Nam cho anh em mình xài. hú vía. hehe

Hạng B2
3/1/06
156
0
0
53
zin1999

Ngập nước nhưng bán rẻ em vẫn mua . Thợ xe VN ta Number one.

Ngập nước nhưng bán rẻ em vẫn mua . Thợ xe VN ta Number one.
Xe ngập nước nó khác hẳn xe cũ đó bác, khi bị ngập nước mặn, xe thường bị hỏng hóc nặng và khó phục hồi. :mad:

Bên Mỹ các hãng dịch vụ mua bán xe cũ AutoTrader đã khuyến cáo khách hàng nên cảnh giác để không mua phải những chiếc xe trên đó. Ước tính có khoảng 600.000 xe bị liệt vào danh sách. Tuy nhiên, chúng vẫn được nhiều đại lý chỉnh sửa lại và tung ra thị trường,dưới mác xe cũ.Cái này mà về VN mình là lại thêm phức tạp đấy[:-]

Hạng D
1/10/04
3.741
2.945
113
46

bác lưu quang cứ lo bò trắng răng nhỉ ? :mad:

Bên Mỹ các hãng dịch vụ mua bán xe cũ AutoTrader đã khuyến cáo khách hàng nên cảnh giác để không mua phải những chiếc xe trên đó. Ước tính có khoảng 600.000 xe bị liệt vào danh sách. Tuy nhiên, chúng vẫn được nhiều đại lý chỉnh sửa lại và tung ra thị trường,dưới mác xe cũ.Cái này mà về VN mình là lại thêm phức tạp đấy

Hạng B2
14/9/04
195
0
0
Sì Gòn.

Có một câu nói như thế này :.." Người Mỹ sợ nhất người Nhật vì người Nhật không nói mà làm; Người Nhật sợ nhất người TQ vì người TQ đã nói là làm; Người TQ sợ nhất người Việt Nam vì người VN "nói một đằng làm một nẻo.... :mad::mad::(:( ..... hix..hixxx..... xin các bác bỏ quá cho em..... :(:(

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Vậy người VN sợ ai nhất bác?
Trích đoạn: car_is_girl
Có một câu nói như thế này :.." Người Mỹ sợ nhất người Nhật vì người Nhật không nói mà làm; Người Nhật sợ nhất người TQ vì người TQ đã nói là làm; Người TQ sợ nhất người Việt Nam vì người VN "nói một đằng làm một nẻo.... :mad::mad::(:( ..... hix..hixxx..... xin các bác bỏ quá cho em..... :(:(

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/12/04
304
0
16
Ha noi

Người Việt Nam sợ nhất người Mỹ vì người Mỹ nói gì làm nấy, người Mỹ sợ nhất người Nhật vì.....