Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Quá ẩu. 1 bác hội Santa Fe chơi em 1 quả ở Phương Lâm QL22 đợt tết 2016 này y chang ( clip đã ko còn sau khi thấy thái độ bác ấy kém quá). Em xử lý ko kịp hoặc là cố tình ủn ga lên thì khả năng bác ấy nằm viện cao. Em có nhắc nhở bác ấy xem như làm lơ. Thật tình kể cả Oser cũng đầy nhóc người như vậy, cho nên thấy tháo hết logo roài, chỉ dán khi bán xe hay sao í:3dcuoi:
Chiếc áo k làm nên thầy tu bác ơi....
dán cái logo ô ếch để làm ra cái loại chứ đâu có hiểu đc đâu...

• Like
Reactions: Mustafa
Hạng C
6/4/13
565
826
93
shinary.com
Mấy thằng miền nam biển 51 hướng củ chi tây ninh là chuyên chạy như vậy, già trẻ nam nữ đều láo vậy cả. Người sg gốc đàng hoàng có tri thức hơn nhiều.
Bác lại mắc bệnh ở "ngoải", như bác trên nói, chiếc áo không làm nên thầy tu, vùng miền không quan trọng bằng văn hoá, ý thức bác à :)

• Like
Reactions: sting9154
Hạng C
7/3/07
559
1.744
93
HCM
Vậy bác nên về ngoải sống để tận hưởng cái "văn minh giao thông" cho sướng.

Hạng D
5/4/15
4.070
3.511
113
Rất đồng suy nghĩ với bác. Camera hành trình của em thì đầy những cảnh như vậy, kể cả lúc xếp hàng vào trạm thu phí. Em tưởng chắc giờ thành phổ biến và bình thường quá rồi nên thôi không cần up chia sẻ với các bác nữa mà thôi.

Youtuber Otosaigon
16/4/14
882
1.343
93
Sài Gòn
Với đặc thù giao thông Việt Nam thì tình huống như trên hết sức bình thường rồi, lái riết gặp mấy ca này cũng quen rồi nên không có gì quá bỡ ngỡ, còn nhiều tình huống chửi thề hơn nhiều. Nhưng vượt trong HẦM thì coi như về ăn biên bản ngụi là cái chắc nha, đừng tưởng vậy mà ngon

Hạng C
7/6/14
918
1.508
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Ối, chuyện này bình thường giống như chuyện nhường đường cho người đi bộ đấy mà. Có lần em đi với thằng bạn chạy 2 chiếc xe. Em chạy đúng là ko chen lấn còn anh kia chen lấn ào ào. Cuối cùng anh đó đến trước em hơn 1 giờ.

Hạng B2
2/10/15
303
444
63
51
Xứ Vịt này văn hoá giao thông cực kỳ kém, nên xào chẻ trở thành bình thường mặc dù đó là hành vi vô văn hoá