Thảo Luật Chung Thôi rồi... Lượm ơi...

Hạng D
28/2/16
1.263
9.924
113
Hạng B1
23/8/16
72
881
83
Lộn đề rồi. Tui đang nói cách bán hàng dìm nhau thôi chớ không phải phủ nhận chuyện mùi ô nhiễm khu Nam.
-Người VN mình hay thích dìm hàng nhau để đạt dc mục đích, mà họ quên rằng chúng ta đang ở cùng 1 con thuyền, chỗ nào bị lủng nếu ko cùng nhau vá lại thì cả con thuyền sẽ chìm, khu Nam có hôi thật thì nếu mọi chuyện ko dc giải quyết thì sẽ hôi cả thành phố, tương tự như SG mà bị ngập lụt, hôi hám thì GDP cả nước sẽ tăng chậm ngay. Những vấn đề của khu Nam hay Đông ai cũng đã biết cả, bài báo trên cũng là dc thuê để dìm thôi.

Hạng D
28/2/16
1.263
9.924
113
-Người VN mình hay thích dìm hàng nhau để đạt dc mục đích, mà họ quên rằng chúng ta đang ở cùng 1 con thuyền, chỗ nào bị lủng nếu ko cùng nhau vá lại thì cả con thuyền sẽ chìm, khu Nam có hôi thật thì nếu mọi chuyện ko dc giải quyết thì sẽ hôi cả thành phố, tương tự như SG mà bị ngập lụt, hôi hám thì GDP cả nước sẽ tăng chậm ngay. Những vấn đề của khu Nam hay Đông ai cũng đã biết cả, bài báo trên cũng là dc thuê để dìm thôi.
Đấy. Cho nên thấy rất buồn cười cái kiểu hả hê bên khu Nam.

Chuyện mùi hôi thật sự tới giờ tui cũng chưa từng bị. Bị theo kiểu mô tả của những người bị ảnh hưởng thật là nó sốc tới não gây choáng váng. Chắc do tui đi suốt và ngủ sớm nên không phát hiện.

Vấn đề ở chỗ cái xứ thiên đàn này, nhờ những quan chức chỉ biết học tập theo gương Lãnh Tụ quản lí mà tui tin chắc là không có 1 nơi nào lí tưởng tuyệt đối để sống cả. Vậy nên, đừng có dìm nhau theo cái kiểu này.

Cá nhân tui, sống ở đâu mà bước chân ra khỏi cửa là thấy công trình, là nghe tiếng ồn, là chịu khói bụi, là chìm trong ngập lục, là hít mùi rác thì tui chịu. Tui đi chỗ khác sống.

Thôi rồi... Lượm ơi...
Thôi rồi... Lượm ơi...

Tập Lái
23/1/13
31
637
83
View attachment 546612

Dạo này Mập tui hay nhận được email tiếp thị khu Đông bằng cách dìm hàng khu Nam bác Phèo ạ.

Phải nói là chiêu thức bán hàng bẩn thiểu vô cùng. Số 1 thì dẫn chứng đầu tư hạ tầng quận 9, số 2 là nếu vấn đề môi trường khu Nam.

Dạng Sale lợi này Mập nghĩ chắc chưa từng đặt chân vào PMH hay qua khu Nam bao giờ. Kiểu như dân bên PMH sắp dọn hết nhà đi sang khu Đông ở tránh mùi í.

Mịa!

Dìm mà được à
http://dantri.com.vn/kinh-doanh/bat...nam-sai-gon-van-soi-dong-2016100515035684.htm

Đáng đời mấy anh thích dìm
http://cafef.vn/ong-david-duong-tra-lai-tphcm-2000-tan-rac-20161006071456121.chn

cho mài ôm bom luôn

:3dcuoi:

Hạng B2
3/10/14
165
1.464
93
Đấy. Cho nên thấy rất buồn cười cái kiểu hả hê bên khu Nam.

Chuyện mùi hôi thật sự tới giờ tui cũng chưa từng bị. Bị theo kiểu mô tả của những người bị ảnh hưởng thật là nó sốc tới não gây choáng váng. Chắc do tui đi suốt và ngủ sớm nên không phát hiện.

Vấn đề ở chỗ cái xứ thiên đàn này, nhờ những quan chức chỉ biết học tập theo gương Lãnh Tụ quản lí mà tui tin chắc là không có 1 nơi nào lí tưởng tuyệt đối để sống cả. Vậy nên, đừng có dìm nhau theo cái kiểu này.

Cá nhân tui, sống ở đâu mà bước chân ra khỏi cửa là thấy công trình, là nghe tiếng ồn, là chịu khói bụi, là chìm trong ngập lục, là hít mùi rác thì tui chịu. Tui đi chỗ khác sống.

View attachment 546624 View attachment 546625
Bác @Bé Mập là áo vàng hả? Đừng nói bữa giờ đi Thái Lan à nhen!!!:3dcuoi::3dnhinyeu3:

Joo confirmed
Hạng B2
11/12/15
241
6.864
93
Hạng D
28/2/16
1.263
9.924
113