Hạng B1
1/6/05
90
0
6
43
RE: Thời sự nón BH !

em thấy dán logo OS lên nón bảo hiểm cũng hay hay đó chứ các bác:D

Hạng B2
22/9/04
316
1
0

Trích đoạn: mini2006

Cái tin có từ lâu rồi sao không mua từ sớm cứ đợi giờ này đi mua chi cho chen chút nhau vậy nhỉ ?

Nhỡ đến sát giờ diễn lại hủy sô thì khó trả lại vé !~

Tập Lái
2/8/07
45
0
0
autopart.vn

em đồng tình quan điểm này,sô thì không hủy vì hủy thì người ta sẽ kêu oai oái,nhưng mà sau vài tháng thì vẫn phải hủy vì số lượng tai nạn tăng lên đáng kể.Ý thức giao thông kém,thêm bịt tai và 1 phần mắt.....không tăng mới lạ.Cái làm sai sửa bao giờ cũng đáng hoan nghênh:D:D:D
Em đang chờ coi hình thiếu nữ VN áo dài trắng đội nón màu đen để xem có đẹp không?:D:D:D
Bản thân em phản đối mũ bảo hiểm ,nên em sẽ đi xe đạp[8|]
ps:ai biết nếu không đội mũ bảo hiểm xử phạt gì không vây?Xử tử hình?10 năm tù?20 năm cải tạo?giam xe 1 tháng?thu xe luôn?Nếu phạt nhẹ nhẹ chắc em để bà xã chịu phạt,phạt nặng em còn bắt bà tập đi 4 bánh để em đi xe đạp[:eek:]

Hạng B2
28/3/07
107
0
16
RH

kiểu này hàng phụ kiện nuôi mũ bảo hiểm lại rộ lên rồi,em mua cái mũ phải lắp thêm cài thùng để chứa ko thì nó bốc hơi mất,còn chị em ko khéo vài hôm nữa lại chả gắn đá vẽ với lên cho mà xem chỉ có mấy bác 4 bánh là sướng

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

Trích đoạn: sontrang210

kiểu này hàng phụ kiện nuôi mũ bảo hiểm lại rộ lên rồi,em mua cái mũ phải lắp thêm cài thùng để chứa ko thì nó bốc hơi mất,còn chị em ko khéo vài hôm nữa lại chả gắn đá vẽ với lên cho mà xem chỉ có mấy bác 4 bánh là sướng
cái này có rồi đấy bác, nghe đâu thùng xe cũng ăn theo lên giá bán rồi .

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

Trích đoạn: autoparts

em đồng tình quan điểm này,sô thì không hủy vì hủy thì người ta sẽ kêu oai oái,nhưng mà sau vài tháng thì vẫn phải hủy vì số lượng tai nạn tăng lên đáng kể.Ý thức giao thông kém,thêm bịt tai và 1 phần mắt.....không tăng mới lạ.Cái làm sai sửa bao giờ cũng đáng hoan nghênh:D:D:D
một mình bác phản đối thì nhằm nhò gì bác ơi, còn chuyện bịt mắt bịt tai chắc mấy bác ngồi xe 4B cũng như xe 2B lái sao được, hèn chi tai nạn 4B nhiều hơn 2B thì phải?:D:D

Hạng B2
14/9/06
182
0
0
VNN.VN

[/quote]

[/quote]

luật vn mà

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

hahhaha
.em buồn cười quá ....tự nhiên nghĩ đến cảnh cả trăm nghìn người trang phục đủ các kiểu, tràn đầy ra đường , ai cũng như robot , cà thành phố như thành phố robot ...!!....

May
VIP CARD MEMBER
24/7/07
3
0
0

Không biết các rạp hát, vũ trường, công viên , siêu thị đã chuẩn bị xong chỗ để mũ cho khách hàng chưa nhỉ????

Hạng C
9/1/06
822
11
18
53

Trích đoạn: May

Không biết các rạp hát, vũ trường, công viên , siêu thị đã chuẩn bị xong chỗ để mũ cho khách hàng chưa nhỉ????
bác cứ móc vào xe, khi đó ai cũng có thì ai thèm lấy làm gì, trừ phi mũ bác xịn quá:D