Hạng B1
10/8/07
57
0
0
TP.HCM
RE: Thời sự nón BH !

Trích đoạn: mitsubishi_evo

vậy đi xe máy ! đội nón bảo hiễm dán chữ OS lên !! là anh em nhận ra nhau rồi !!:D
Hề..hê...Cái này mình ủng hộ 2 tay, 2 chân liền. Vì em chưa có vợ 2.:mad::mad:

Hạng C
17/3/04
922
25
18
Vietnam

thời sự nóng hổi: giá mũ bảo hiểm second hand còn có 15k/1 chiếc loại xịn.Có thể mua tại các cửa hàng bán hàng rong và bán mũ vào ngày 20-12:D:D:D:D:D:D

Trích đoạn: GAZ69

thời sự nóng hổi: giá mũ bảo hiểm second hand còn có 15k/1 chiếc loại xịn.Có thể mua tại các cửa hàng bán hàng rong và bán mũ vào ngày 20-12:D:D:D:D:D:D
hix !! nhưng cái này chỉ dùng để đối phó ,còn lúc xảy ra ......... rồi mới biết tiết vì không mua loại tốt ,xịn đúng nghĩa:D

Hạng C
27/6/07
889
1
18

Trích đoạn: sontrang210

kiểu này hàng phụ kiện nuôi mũ bảo hiểm lại rộ lên rồi,em mua cái mũ phải lắp thêm cài thùng để chứa ko thì nó bốc hơi mất,còn chị em ko khéo vài hôm nữa lại chả gắn đá vẽ với lên cho mà xem chỉ có mấy bác 4 bánh là sướng

bác nói thế nào chứ 5-6 năm nay em đi xe lúc nào cũng để ngoaì xe, kể cả lúc đi làm, đi siêu thị, đi coi phim, đi khám bệnh có bị ma nào lấy đâu, chỉ 2 năm nay ít đi thôi

Tập Lái
30/8/07
16
1
3
HCMc
www.kute.kool.com

em thích cái mũ trong hình ^^ hehe mà sợ k0 đảm bảo chất lượng thôi . Thật - giả bây giờ khó lường lắm ;)) k0 khéo có ngày ngã u đầu =)) =))

Hạng B2
27/5/07
245
19
18

các bác vui lòng cho em xin địa chỉ mua nón BH hàng nhái (càng rẻ càng tốt, chủ yếu là đối phó). Em định mua 1 cái hàng xịn để đi ngoài xa lộ + dán logo OS và 1 cái hàng nhái để đối phó + sơn phết vẽ vời.