Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
1/8/12
107
3
0
43
Re:Thời Vận không thông , mưu cầu vô ích .

Oh tại e k để ý kĩ, bác ấy sinh vào rạng sáng ngày 16 chứ k phải rạng sáng ngày 15. Bộp chộp nhỉ! Bác Huy xác nhận lại sinh vào rạng sáng ngày 16 giờ tý phải không nào. E thích lá số rang sáng ngày 15 hơn chị gata ah! Tử phủ lộc mã đẹp toàn diện. Hihi...

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: NắngSG
Hạng C
10/11/12
512
90
28

Nếu biết trước lá số ngày 15 đẹp vậy ,hồi đó bảo mẹ sinh sớm 1 ngày thì hay quá

• Like
Hạng B2
11/11/11
207
1
0

Huyphanvanhon nói:
mai bác vào bài 1372 mình sẽ luận giải nhé , mình thường luận vào sáng sớm .. đầu óc minh mẫn giờ mệt rồi . Bác xem mình và Bác Super HB luận nhé . vui lắm

Hạng B2
1/8/12
107
3
0
43

..

Đảng viên
18/5/10
2.293
77.664
113

Huyphanvanhon nói:

Bác sinh ngày 15 thì chưa chắc được như bây giờ....

" Bùn nhuyễn mềm muốn chất thành vách phải tựa vào kèo cột phiên, thiếu chổ tựa khó thành vách tường. Bởi thế người mang nạp âm Bích Thượng Thổ phải tựa vào người mà thành sự, làm quản lý hoặc kẻ thừa hành thì tốt, nếu đứng vào ngôi chủ dể thất bại. Tuy nhiên cũng có những loại đất chất dính mạnh, khi phơi nắng trở thành cứng cáp không dựa vào kèo cột cũng đứng vững được. <span style=""color: #ff0000;"">Bởi thế người mang nạp âm Bích Thượng Thổ cần phải trải qua nhiều kinh nghiệm đời mới hay</span>."

Hạng B2
8/3/11
225
487
63

bác mợ nào xem cho em với đc không? Không biết cuộc đời tương lai đi về đâu đây!

• Like
Hạng C
10/11/12
512
90
28

Bác quỳnh rua cũng biết cả tử vi nữa à , trong fi mình nhiều cao nhân ẩn dật quá , tôi sinh như vậy có phải là tam tý không bác ,tôi không rành tử vi nhưng lúc nhỏ gia đình thường đùa rằng , mầy chỉ tam tý thôi nếu mà tứ tý thì giống như tổng thống thiệu rồi

Hạng B2
11/11/11
207
1
0

Em xem cho bác Huyvan nhon rồi nhé . 1372 đó
Tham lang là sao đào hoa , và có đào hoa tử vi lànguoi đẹp trai lãng tử , thu hút .. , Thời vận của bác rơi vào sắc sắc không không là hư ảo , chăng có gì nhửng cái gì cũng có , như cái bác mong chờ sẽ kg bao giờ về , kg bao giờ có mà sẽ cho bác nhiều bất ngờ khi bác không mưu cầu mà có . Thiên không hư không đào hoa hội . Người già trơ thành trẻ con , muốn thực hiện những ước mơ trẻ con .
La lúc lg nên phiêu lãng nhiều nghề quá thì mệt thân bác ạ nên quay về với gia đình bác nhé .Nhiều đam mê thì khổ mình thôi ạ . Phiếm thủy đào hoa sẽ như thuyền trên sông , nương sóng để đi thì hay hơn là gắng vì sẽ bị gãy .

Lưu ý Năm nay vào hạn triệt . Mưu sự khó thành . Vài lời chia sẻ với bác .
chúc các bạn một ngày chủ nhật tốt lành

Hạng C
10/11/12
512
90
28

Rất cảm ơn mợ gât và các bác đã lấy tử vi giúp ,cám ơn nhé
Đoc bản giải của mợ ngồi ngẫm nghĩ lại cuộc đời mình thấy nhiều điểm tương đồng lắm ,lòng cảm thấy bâng khuâng , thú thật xưa nay tôi không hề tin vào xem bói xem tướng ,chỉ tin và bản thân mình thôi .thành công sớm ,khó khăn nào cũng vượt qua cứ tưởng bản thân mình là giỏi lắm ,nhưng bây giờ ngồi ngẩm nghĩ lại hình như là may mắn ,như có ân huệ của bề trên ,luôn tìm thấy được sinh lộ trong bế tắt ,nhưng có lẽ thời vận đã qua nhưng không luyến tiết , công danh sự nghiệp đạt được như vậy cũng đã thoả nguyện không hổ thẹn phận nam nhi ,giờ chị còn bâng khuâng một một điều ,sao giờ này lomhf vẫn luyến ái trần đời , muốn dành thời gian còn lại ngao du tứ hải ,sống một đời ung dung tự tại

Status
Không mở trả lời sau này.