Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/1/12
122
0
18
36
nông thôn
sieuthihatgiong.com
Re:Thời và Vận mệnh .

con đã nhận được tin nhắn của cô nhưng do chưa đủ điện kiện nên ko reply tin nhắn cho cô được. sorry cô!

đây là lá số của con (con chọn ngày dương lịch thông qua lịch vạn niên và dùng ngày sinh âm lịch làm chuẩn để đối chiếu, như vậy chắc là đúng phải ko cô?)
về giờ sinh thì mẹ chỉ biết vào khoảng "2 giờ mấy", chính xác thì ko nhớ, ko biết có ảnh hưởng độ chính xác ko ạ?

Tập Lái
1/4/10
40
1
8
46

gata nói:
Năm sau mình sẽ khép chuyên đề này . Không xem tử vi nữa và xem hùn hạp làm ăn , ngày tốt ngày xấu .. Bởi không bao giờ có một ngày tốt cho tất cả mọi người như trên web hay tính . Mỗi một người khác nhau , giờ ngày sinh khác nhau ngũ hành khác nhau sẽ có ngày tốt xấu khác nhau lắm .
Sắp kẹt đường truyền vì tiêu chí mới của chị gata! :)
Ngày nhận xe mới, nhập trạch, cưới hỏi, sinh con theo giờ... chắc chắn không chỉ hùn hạp làm ăn... Vui đây

Hạng B2
11/11/11
207
1
0
Re:Thời Vận không thông , mưu cầu vô ích .

Ebanking nói:
bác xem giúp dùm em 1 quẻ với :( em sinh 31/08/1986 11h30 sáng (ngày Bính Ngọ, tháng Bính Thân, năm Bính Dần 25/07/1986 AL). Thanks bác nhiều
chi chẳng biết em làm cái gì nhưng tháng 11 . tháng 12 xấu lắm , cố giữ qua 2 tháng này tiền bac , làm ăn , vận mệnh .. vv . Thiên tướng nằm tại hợi mà chiếu hạn lại gặp tuần nên năm nay tiền cát hậu hung .

Hạng C
1/12/04
554
2
18
Việt Nam :)

gata nói:
Natakha . 32 33 34 sẽ là 3 năm biến động nhất trong cuộc dời của bạn , Nhiều thứ trong tay bỗng mất , nhiều cái tưởng giữ dc bên mình lại đi nhưng cái tốt lành sau 34 tuổi sẽ tới rất nhanh , số giàu nhanh . Bạo phát bạo tàn và nếu bạn vượt qua những năm này sau này bạn sẽ rất tốt . cái ngưỡng khó khăn lắm rơi vào liền 3 năm .. rất nhiều chuyện buồn khổ chia ly , mất mát cả người và của xay ra tromg 3 năm liên tiếp . ( cũng tùy vào phúc để thấy mực dộ nặng nhẹ ) , nhưng sau 34 bạn sẽ vượng phát triễn vững .
Em cảm ơn chị nhiều! Vậy là từ đây cho đến hết 34t em chỉ làm công ăn lương, cố gắng cày cuốc nhè nhẹ để nuôi vợ con qua 3 năm sau hiccc... tiếp tục tu tâm tích phúc.

Hạng B2
11/11/11
207
1
0

natakha nói:
gata nói:
Natakha . 32 33 34 sẽ là 3 năm biến động nhất trong cuộc dời của bạn , Nhiều thứ trong tay bỗng mất , nhiều cái tưởng giữ dc bên mình lại đi nhưng cái tốt lành sau 34 tuổi sẽ tới rất nhanh , số giàu nhanh . Bạo phát bạo tàn và nếu bạn vượt qua những năm này sau này bạn sẽ rất tốt . cái ngưỡng khó khăn lắm rơi vào liền 3 năm .. rất nhiều chuyện buồn khổ chia ly , mất mát cả người và của xay ra tromg 3 năm liên tiếp . ( cũng tùy vào phúc để thấy mực dộ nặng nhẹ ) , nhưng sau 34 bạn sẽ vượng phát triễn vững .
Em cảm ơn chị nhiều! Vậy là từ đây cho đến hết 34t em chỉ làm công ăn lương, cố gắng cày cuốc nhè nhẹ để nuôi vợ con qua 3 năm sau hiccc... tiếp tục tu tâm tích phúc.
Uhm ,. như đi qua đường vòng , dường dốc xoắn thì giảm tốc .. đi thăm dò đúng không em . Tử vi như các biển báo giao thông trên dọc đường mình đi , nhưng vẫn rất nhiều người có cảnh báo nhưng vẫn bị .
Học suy nghĩ đơn giản thật là khó .

Hạng B2
21/4/11
277
3
18

gata nói:
Ebanking nói:
bác xem giúp dùm em 1 quẻ với :( em sinh 31/08/1986 11h30 sáng (ngày Bính Ngọ, tháng Bính Thân, năm Bính Dần 25/07/1986 AL). Thanks bác nhiều
chi chẳng biết em làm cái gì nhưng tháng 11 . tháng 12 xấu lắm , cố giữ qua 2 tháng này tiền bac , làm ăn , vận mệnh .. vv . Thiên tướng nằm tại hợi mà chiếu hạn lại gặp tuần nên năm nay tiền cát hậu hung .
em làm bên bank đó bác :(nghe bác nói em lo mà, những lời bác nói đúng thật

Hạng B2
11/11/11
207
1
0

cứ lo lắng bình an 2 tháng cuối năm . đầu năm chi xem cho ,.nhưng 28 vào cung Thê Thiên lương tốt là ok rồi . Ebanking ạ .

Hạng B2
6/11/12
455
6.131
93
37
Nghệ An

Chị Gata ưu tiên xem hộ em cái ạ. Cái chuyện công việc của em sao mà nó vẫn chưa có kết quả gì. Xem hộ em năm 2013 liệu em có khá lên được không??

Hạng B2
11/11/11
207
1
0

thodia nói:
Chị Gata ưu tiên xem hộ em cái ạ. Cái chuyện công việc của em sao mà nó vẫn chưa có kết quả gì. Xem hộ em năm 2013 liệu em có khá lên được không??

Nói cho em kg vui , 24 em ok
25 26 27 mắc cung triệt .. năm sau Triệt cung quan Tử vi thiên phủ là miếu nhưng gặp triệt thành hãm đia rồi . Có làm cũng thành ít bại nhiều .
28 em vào điền trach gặp thiên cơ đấy mời là thời của em
Ngay Tháng 1/2013 ( âm , đã gặp chuyện kg may rồi ) , cẩn thận nhé .

Hạng B2
11/11/11
207
1
0

goldkey nói:
gata nói:
Năm sau mình sẽ khép chuyên đề này . Không xem tử vi nữa và xem hùn hạp làm ăn , ngày tốt ngày xấu .. Bởi không bao giờ có một ngày tốt cho tất cả mọi người như trên web hay tính . Mỗi một người khác nhau , giờ ngày sinh khác nhau ngũ hành khác nhau sẽ có ngày tốt xấu khác nhau lắm .
Sắp kẹt đường truyền vì tiêu chí mới của chị gata! :)
Ngày nhận xe mới, nhập trạch, cưới hỏi, sinh con theo giờ... chắc chắn không chỉ hùn hạp làm ăn... Vui đây
Kg vui em ui , ví du năm nay là trường lưu thủy những người mạng thành đầu thổ hay bích thượng thổ ( canh Tý ) chẳng thể nào tìm dc ngày tốt .. Vì nguyên cả năm trường Lưu thủy ngâm cho Mục nát ruỗng ra , sụp bại thì còn gì nói
lại phải căn theo tháng nào có Hỏa , mà hỏa vượng , ngày Ất mới dc , mà phải ất tam hợp Tý .. nên tìm cả năm mới dc có 4 ngày .. :( . nếu năm nay là năm kg tốt cho mình để khỏi khởi sự làm ăn tránh mất mát hoặc có mất thì mất in ít thôi ).
Nhưng nếu trên thiên bàn tử vi năm nay nhập vào cung tốt thì có ngũ hành xấu thì mình vẫn tốt .. chẳng lo .

Status
Không mở trả lời sau này.