Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
30/10/08
5.192
40
48
53
Thiết bị này tbi cũng bình thuờng, không phải 5 sao đâunha bác. Chỉ có điều là quán này dám đầu tư còn chổ khác thi không có mà thôi.
Thks

Hạng D
8/3/13
1.289
212
63
Trong tình hình hiện nay,bác cứ nói toạc móng heo ra nghĩ cũng khó kiếm đối tác...cái để cho giới KD quan tâm ngành ăn uống là địa điểm tốt,giá thuê nhà rẻ so với diện tích,sau đó mới đến yếu tố con người(hợp tác,nhân sự,quản lý,cách thực hiện và kinh doanh),chứ không sang lại được mớ đồ dùng rẻ,nên bác cân nhắc mà đăng thêm thông tin nha...mong bác thành công...

Bò Hóng
22/1/13
1.554
33.181
113
Cam Vo nói:
Trong tình hình hiện nay,bác cứ nói toạc móng heo ra nghĩ cũng khó kiếm đối tác...cái để cho giới KD quan tâm ngành ăn uống là địa điểm tốt,giá thuê nhà rẻ so với diện tích,sau đó mới đến yếu tố con người(hợp tác,nhân sự,quản lý,cách thực hiện và kinh doanh),chứ không sang lại được mớ đồ dùng rẻ,nên bác cân nhắc mà đăng thêm thông tin nha...mong bác thành công...

Cái này bác đúng! thôi em tóm tắt tạm như thế này.
Vị trí thì là Mặt tiền NKKN ( Tầng trệt và tầng Lửng của 1 toà nhà) gần ngã tư NKKN và Lê Lợi.
Việc mở nhà hàng này có sự tính toán, nghiên cứu và hoạt động trong 1 thời gian ngắn rồi, chứng tỏ là hoạt động được.
Tuy nhiên do vấn đề bất đồng trong nội bộ các thành viên ( do một thành viên điều hành có ý đồ) nên rã đám, dừng hoạt động và buộc phải thanh lý ngay nếu không muốn bị tổn thất kéo dài.

Việc setup một nhà hàng ra hình ra hài là không phải RẺ, tuy nhiên nếu nắm được "hoàn cảnh" này thì coi như mình hưởng trọn cái này.
Trang thiết bị coi như là Mua Rẻ tuy nhiên Rẻ cũng chưa chắc là một lợi thế. Tuy nhiên nếu tận dụng lại được thì Thời Gian để setup được cả một đống linh tinh này mới là Lợi Thế.

Thơm ở đây chỉ có 2 trường hợp:
- Đang có nhu cầu mở nhà hàng thì thanh lý được 1 mớ đồ RẺ ( Ép giá do hoàn cảnh) xài được cái nào hay cái đó - May mắn là toàn bộ thiết bị này lại mang tính đặc thù cho nên khả năng tận dụng được là tương đối CAO.
- Ai đó đang có hơi hướng muốn tìm 1 cơ hội chuyển đổi nghề nghiệp hay tập tành vào 1 ngành mới thì đây là cơ hội trải nghiệm, mà học phí sẽ ít tốn kém nếu như Thất Bại.
- Còn nhu cầu mở rộng kinh doanh thì có chăng cần khảo sát coi có tận dụng được cái gì hay không thì cứ việc đàm phán với chủ thớt để lên kế hoạch. Vị trí thì có sẵn rồi đó, nếu có nhu cầu cứ khảo sát thôi.

Hạng C
6/5/08
805
978
93
45
chipheo.top1.vn
Cái này em nghĩ bác nào lâu nay ấp ủ ý tưởng kinh doanh ngành ăn uống thì đây là cơ hội tốt. Nhìn sơ qua em thấy quán được setup khá kỹ. Bác nào sang lại chỉ điều chỉnh sơ sơ theo ý tưởng mong muốn là có thể kinh doanh được rồi.

Hạng C
6/1/07
626
2.816
93
Em mới chạy ra xem nhưng tìm mãi không thấy đâu kể cả bảng hiệu thì làm sao khách biết mà vô

Hạng B2
11/11/12
179
105
43
ncb152 nói:
Em mới chạy ra xem nhưng tìm mãi không thấy đâu kể cả bảng hiệu thì làm sao khách biết mà vô
Nó không trả tiền nhà lấy gì em cho nó để bảng hiệu hả bác
. Em gỡ bảng của nó xuống rầu bác nhé

Hạng B2
11/11/12
179
105
43
Super HB nói:
Em chủ quán nghe báo nói là tham gia giảng dạy cho lãnh đạo các Bộ, Sở chuyên ngành trong nước về khởi nghiệp, thế mà khởi nghiệp vẫn vấp đau nhỉ. Âu là có thêm kinh nghiệm thực tế để đi giảng dạy về khởi nghiệp tiếp......Em này còn rất trẻ và thơm như mít thì phải. bác chủ dùng ẩn dụ kinh quá....
Cám ơn bác Super HB đã khai sáng cho em cái vụ thơm như mít này

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Azera nói:
ncb152 nói:
Nó không trả tiền nhà lấy gì em cho nó để bảng hiệu hả bác
. Em gỡ bảng của nó xuống rầu bác nhé

Bác chủ PM giúp E tiền cọc nhà, và tiền nhà hàng tháng xem có thơm không! :D

Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
350tr có vẻ giá tốt như mèo quay tích phân, đầu tư như vầy chắc k dưới 500tr nhỉ...

Hạng B2
11/11/12
179
105
43
dawmgoodman ® nói:
350tr có vẻ giá tốt như mèo quay tích phân, đầu tư như vầy chắc k dưới 500tr nhỉ...
Em phỏng đoán chi phí đầu tư ban đầu trước khi sang khoảng tầm 1toi 3 tớii 1 toi 5

Status
Không mở trả lời sau này.