Status
Không mở trả lời sau này.
Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.857
113
dawmgoodman ® nói:
350tr có vẻ giá tốt như mèo quay tích phân, đầu tư như vầy chắc k dưới 500tr nhỉ...
Kèo này còn Thơm ở chỗ là hàng bán ở trong nhà bác chủ nhưng lại không phải của bác chủ. Bác nào mua thì qua gặp bác chủ để cùng nhau diễn vở "Lương Sơn Bá Đong Chú Anh Đài".
Sau khi hát hết đoạn " Mèo Khóc Chuột" thế nào cũng có Mít Thơm để ăn.

Bác nào có ăn nhớ chừa cho em cái Sơ Mít cũng được!

bvy
Hạng D
6/1/12
1.163
676
113
Từ xưa tới nay, cái gì mình tự phát hiện ra thì mới thơm. Cái gì được giới thiệu lại thì ko còn thơm vì nếu thơm thì họ đã dành làm rồi (ví dụ 1 trong những cổ đông hay chủ nhà đứng ra gom lại hết). Cái gì đưa lên forum nữa, thì e cảm thấy nó đang bị ế. Đó là suy nghĩ của em nhưng chắc chắn vẫn có trường hợp ngoại lệ.

Đối với e kèo thơm là kèo như sau: ví dụ Mua 1 miéng đất 11 tỏi, tách ra bán thấp hơn giá thị trường 20% được 20 tỏi. Như vậy là thơm =) Với trường hợp này e cảm thấy chủ nhà đứng ra thầu luôn là hay
nhất

P/S: Srry nếu 1 trong những bác cổ đông đọc được bài này của em

Last edited by a moderator:
O.S.P.D
13/1/05
2.869
1.024
113
SG
bvy nói:
Từ xưa tới nay, cái gì mình tự phát hiện ra thì mới thơm. Cái gì được giới thiệu lại thì ko còn thơm vì nếu thơm thì họ đã dành làm rồi (ví dụ 1 trong những cổ đông hay chủ nhà đứng ra gom lại hết). Cái gì đưa lên forum nữa, thì e cảm thấy nó đang bị ế. Đó là suy nghĩ của em nhưng chắc chắn vẫn có trường hợp ngoại lệ.

Đối với e kèo thơm là kèo như sau: ví dụ Mua 1 miéng đất 11 tỏi, tách ra bán thấp hơn giá thị trường 20% được 20 tỏi. Như vậy là thơm =) Với trường hợp này e cảm thấy chủ nhà đứng ra thầu luôn là hay
nhất

P/S: Srry nếu 1 trong những bác cổ đông đọc được bài này của em
Có lý ....
:D

Hạng B2
11/11/12
179
105
43
Cam on cac bac da soi noi thao luan, em thay cang luc cang nhieu cao thu vao thao luan khien em cung duoc khai sang nhieu. De rong duong tranh luan, em xin tra loi nhu sau:
- @ Bac Bvy: ly do tai sao khong co dong nao sang lai thi cac bac cu nhin vao cai ly do tai sao set up 1 business, di PR ram ro, dau tu cung khong nho ma lai chi lam co 2 tuan ...?

- E^' biet dau cung la 1 cai Thom ma bac ... E^' thi gia thanh no duong nhien phai thap roi

@ Ngay tu dau topic em da noi, topic nay em chi muon thong tin den cac bac, ve finance analyst thi chi phi trang thiet bi, chi phi decoration, chi phi mkt material ... deu THOM ca. Con viec cac bac tinh toan P&L de kinh doanh tiep hay khong thi la next step nhe. Dieu do phu thuoc vao cac bac, bac nao hay thi finally no se la THOM con kg thi nguoc lai

@ Bac Quynh Rua: ben em down gia xuong roi, khong con cao nua dau nhoe he he

Sorry cac bac em xai phone nen go khong dau, em se sua lai co dau sau a

Hạng C
14/9/08
724
14
48
62
SG
sunwear.vn
Chổ nầy MB chắc khoản 30$/m2 , không biết bác chủ có được discount không.
350 tr sang lại thì quá rẻ.
Nếu lọt ra được Lê lợi thì quá thơm.
Phải tòa nhà nầy không bác chủ? Nếu là nó có vẻ hơi khó kinh doanh

Last edited by a moderator:
Hạng F
21/12/12
9.923
2.762
113
Bác Sung lát Xẹp ghé xem rồi á? chụp ngoài vào k đẹp bằng ở trong hỉ?

Hạng C
6/12/10
586
15.638
93
Google thì thấy 5-2013 là thời điểm hoạt động thì phải . Thấy PR đầy trên các báo .

Hạng C
21/9/10
841
27.199
93
46
Hôm trước em có đọc đâu đó về kế hoạch của chủ NH này, đại loại là tạo xu hướng ăn uống khoa học cho người Việt mềnh, để to để cao như xứ giãy chết, ko ngờ nó giãy chết sớm thế

Status
Không mở trả lời sau này.