Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
10/9/07
971
66
28
RE: Thông báo họp mặt!

Trích đoạn: help

To @Maiphung : Mấy bữa rồi là em bị tay Quất 1 lon gài độ thôi bác à, chứ trình độ ọp ẹp của em cũng chỉ xem xem các bác thôi
Hắn làm em mấy lân xém chét

Hi....ao dám gài bác, tự bác gài thui mờ :D

Ông xecuuhoa là ông lào ta :D nhưng e rất mún diện kiến bác HT ah nha :)

Hạng D
17/3/08
1.251
2
0

Thứ 2 em từ Đà Nẵng vào TP HCM, hy vọng không có việc gì bận để có thể đến vui cùng các bác.

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Em đặt nữa cục gạch he he :D vì không biết có việc đột xuất gì không. Hôm bữa trưa thứ 7 lỗi hẹn với bác xecuhoa rồi :D

Hạng B2
16/3/07
433
3
18

Tiếc quá, mấy hôm nay "bộ lọc" của em đang có vấn đề nên không đi được, thế là mất toi cái đầy tháng roài. :(

Hạng B2
11/10/07
353
2
18
www.otosaigon.com

Các bác tập trung ở SG sướng nhỉ, thông bác off là có mặt đông đủ, em ở xa wá , thấy các bác off mà thèm ghê :D

Hạng D
2/5/07
1.690
25
0

Trích đoạn: mematiz

Các bác tập trung ở SG sướng nhỉ, thông bác off là có mặt đông đủ, em ở xa wá , thấy các bác off mà thèm ghê :D
Hay là bác tập trung mấy bác ở NT lại cà fê cũng được, có cả bác nudoanhnhankhanhhoa cũng muốn diện kiến các bác đó.
Àh, mà sao lâu nay o thấy bác tranvietanhtuan vô nhà nhỉ, lang thang tận nơi mô:)

Hạng F
10/11/07
5.231
404
83

Trích đoạn: tuonglahay

Ah, em cancel cái hẹn ngày thứ 3 rồi. Em đặt 1 cục gạch (cục kia chắc không đâu:D).
Ủa, sao bác lại cầm chân em vậy bác? nếu bác Đi bộ một mình đến thì em cũng đến, để xem mặt bác ý và bác xe-cu-hoa... để xem bác ý Quất 1 lon hay mấy lon...
hôm rồi mới đọc tới cái vụ Đào thoát của bác ý, mới biết bác ý là có thật (chứ k phải ảo) làm em phải thức khuya buồn ngủ muốn chết, vẫn rấng chống măt lên mà đọc thiên ký sự đầy cảm xúc của bác ấy

Hạng C
10/9/07
971
66
28

Trích đoạn: mợ tài

Trích đoạn: tuonglahay

Ah, em cancel cái hẹn ngày thứ 3 rồi. Em đặt 1 cục gạch (cục kia chắc không đâu:D).
Ủa, sao bác lại cầm chân em vậy bác? nếu bác Đi bộ một mình đến thì em cũng đến, để xem mặt bác ý và bác xe-cu-hoa... để xem bác ý Quất 1 lon hay mấy lon...
hôm rồi mới đọc tới cái vụ Đào thoát của bác ý, mới biết bác ý là có thật (chứ k phải ảo) làm em phải thức khuya buồn ngủ muốn chết, vẫn rấng chống măt lên mà đọc thiên ký sự đầy cảm xúc của bác ấy

Dạ e xin tự nguyện bò đến :D

Status
Không mở trả lời sau này.