Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53
Chào các bác,
Ngày tổ chức SN OS9Y cũng cận kề. Theo kinh nghiệm đã thực hiện từ năm trước, GMFC sẽ tổ chức 1 buổi tập luyện cho các trò chơi như sau:
-------------
Chương trình Game Show năm nay sẽ bắt đầu tầm 1:30 và kết thúc lúc 5:00 chiều sẽ như sau:
1-Game 1:Zig-Zag - tính thời gian
Zig Zag lùi như mọi năm, mỗi đội sẽ có 1 nam và 1 nữ tham gia chương trình.

2-Game 2: Kỹ năng đỗ xe: tính thời gian
-Người lái chạy vào địa điểm đỗ xe (điểm sẽ được tính bắt đấu người lái chạy đến xe, và chạy đến điểm đổ xe, sau đó thời gian tính điểm sẽ kết thúc khi nguời lái đóng lại cửa xe sau khi bước ra khỏi xe). Sau khi dừng lại xe, người lái phải chuyển xe về chế độ P, nếu không sẽ trừ 10 giây.

4-Game 3: Kỹ năng thay lốp xe: tính giời gian
-Xe sẽ chạy khoảng cách từ A-B sau đó dừng lại thay lốp xe, sau đó chạy ngược lại điểm A ( không phải lăn bánh như mọi năm mà giống như đội đua F1.

5-Game 4: nhét người lên xe: tính số lương
-Phần này cũng như mọi năm, tuy nhiên thời gian bắt đầu từ 1:30 đến 5:00, nếu trễ quá thì có thể bỏ đi phần này.

Sau khi tổng kết số điểm trên, BTC sẽ cộng thêm điểm chi hội nào tham gia đông nhất (chỉ áp dụng cho số lượng thành viên tham gia cho full tour)
------
Địa điểm và thời gian dự kiến cho việc luyện tập này là: từ 15h00 ngày Chủ Nhật (04/12/2011) tại khu vực Trung Tâm Triển Lãm Quận 7 (khu thương mại Paragon). Bác nào chưa biết chỗ thì liên lạc bác GM-DDT hoặc bác 4W nhé.

Việc tổ chức cho AE luyện tập sẽ do bác Bình- GM DTT và bác Chiến-4W sắp xếp. Các bác có tên trong danh sách tham dự OS9Y cố gắng sắp xếp thời gian để dự buổi luyện tập cùng mọi người. Bác nào có kết quả luyện tập tốt nhất sẽ đại diện chi hội GMFC tham gia thi đấu! Hiiii
Ngoài ra, các bác ko đăng ký tham dự OS9Y nhưng sắp xếp được thời gian thì chung vui luyện tập luôn nhé.
Sau buổi luyện tập (dự kiến khoảng từ 3pm- 5pm), mọi người cùng nhau nâng ly chúc sức khoẻ!

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Bác Hội trưởng đã lên chương trình tập dượt cho các cuộc thi đấu tại SNOS 9 năm , các bác nào đăng ký tham gia thi đấu thì vào đăng ký để bác GM-DDT sắp xếp nha.
Em lên danh sách cho các bác đăng ký nha:
1-Thi chạy zic zac
Thí sinh nam 1 : badboyvn
Thí sinh nam 2 : ông dui ga -muoi
Thí sinh nữ 1 : mợ Baby
2-Thi lùi chuồng :

-Thí sinh nữ : Mợ MU

2-Thi thay vỏ xe :
Thí sinh 1 : bonbanhxequay
Thí sinh 2: Xetrau 1973

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Nhiều môn , nhiều đội nên anh em phải cố gắng hoàn thành càng nhanh càng đạt yêu cầu .
Do đã có chút kinh nghiệm về việc thay vỏ xe ( trong chuyến đi tiền trạm Đà Lạt ) nên em đăng ký tham gia môn thi : Thay vỏ xe . Và em cũng đề nghị mời bác Poorguy tham gia quay con đội với em .. hi hi

Về phần thi quan trọng nhất là game Zic - Zac tính thời gian thì các bác vào đăng ký nhanh để chủ nhật bác GM-DDT tổ chức tập dợt , chọn ra thành viên đạt yêu cầu nhất để đăng ký tham gia dự thi nha.

Hạng B2
4/5/11
179
0
16
45
Vậy chủ nhật này ai tham gia thì phải mang xe theo hở bác Chiến?

MU
Hạng B2
31/5/11
242
2
18
Trời ơi! Có cần sỉ vả nhau dzậy ko nè trời?;););)
bonbanhxequay nói:
thangtnl nói:
Nhiều môn thi thế các bác ?!?!

:D
Bác nhiều thịt lắm không có đăng ký thi nhét người vô xe nha

MU
Hạng B2
31/5/11
242
2
18
Bác HT cho em hỏi thi bằng xe AT hay là số sàn vậy bác? em đăng ký đi dợt với bà con nhưng nếu thi số sàn thì hơi mệt cho em tí.
bonbanhxequay nói:
Bác Hội trưởng đã lên chương trình tập dượt cho các cuộc thi đấu tại SNOS 9 năm , các bác nào đăng ký tham gia thi đấu thì vào đăng ký để bác GM-DDT sắp xếp nha.
Em lên danh sách cho các bác đăng ký nha:
1-Thi chạy zic zac
Thí sinh 1 : badboyvn

2-Thi thay vỏ xe :
Thí sinh 1 : bonbanhxequay