Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
hê hê...em cũng đồng ý nè. PMH of cafe đâu xe vô tư, off chai nhiều đậu xe cũng good, hứng lên ra Thành Long câu cá lai rai voi LL cũng vui.

Hạng D
4/1/06
2.303
11
38
46
Nhị Quận
Em ở APAK-quận 2 chạy qua cầu PHú Mỹ là tới PMH, tương đương ra quận 1. Em vote 1 phiếu cho PMH và Quận 1 .
Nhưng mà PMH off chai mắc không ta? chưa dám nhậu ở PMH bao giờ? heheh

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/8/09
313
1
18
Ai cha.....Thot nay Em thay cac Bac muon thu tai "thao luot" cua Bac Hoi Truong nha ta roi pk....?hihihihi..
..(Em xin loi vi tu dung mat font tieng viet:cool:

Hạng D
13/10/09
2.220
19
38
HCM
deepest nói:
Em thấy cafe mà chổ đậu xe thoải mái thì em vote cho cafe Phú Mỹ Hưng, các bác có thể đậu thoải mái và kg bị tính phí đậu xe. Cafe Dinh phục vụ trời ơi quá... và bọn bảo vệ và phục vụ làm mặt như đưa đám.
Về giao thông cũng kg xa lắm so với Q1, nhưng ngược lại không gian quá thoải mái kg ngột ngạt, đồ ăn cũng có đủ loại cho mình chọn từ Cơm, Phở, Hủ tíu mì, Hủ tíu nam vang ... vui vui thì mình off Heineken gần đó cũng ok... hehe. (Bảo đảm bác HP và bác Long sẽ đồng ý với em nè ....)
Bác chỉ được cái hiểu ý người khác

Q7 thì nhiều bác đồng ý chỉ lo bác HT lại quên đường về thì khổ mợ cả

Hạng B1
6/8/10
66
0
0
36
HN-HCM
khi còn off bên cafe dinh bác HT đã ra muộn nhiều vì bận, mà giờ chuyển sang Q7 off thì em e rằng bác HT nghỉ off quá.em chạy đây..he he:D:D:D

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
Em xin thông báo là chiều nay em đã cưỡi mui trần khảo sát Hoa Cúc Đậu rồi. Kết quả ko như mong muốn nhé: Từ Nguyễn Văn Trỗi rẽ vào N.T.Huỳnh khá nhỏ, nếu rẽ từ Nguyễn Đình Chính thì OK hơn. Đường Nguyễn Thị Huỳnh thì đúng là ít người qua lại, nhưng lòng đường khá nhỏ và ko có vỉa hè. Nếu chúng ta đi xe hơi nhiều thì khá bất tiện cho bác nào về trước mà xe lại để giữa (lòng đường ko đủ cho 02 xe né nhau).
Tóm lại, địa điểm off tạm thời vẫn là cafe 30/4 cho đến khi em có thông báo mới nghen các bác.

Mong các bác thông cảm đợi thêm tí nữa, vì em còn phải cày ạ.:D

P/s: Các bác nào có địa điểm off OK, post lên phụ em nghen, vì em cũng chẳng biết hết hén. Tks.

Hạng D
11/10/09
1.520
7
38
47
Sài Gòn
nisibili nói:
<br><br>Em xin thông báo là chiều nay em đã cưỡi mui trần khảo sát Hoa Cúc Đậu rồi. Kết quả ko như mong muốn nhé: Từ Nguyễn Văn Trỗi rẽ vào N.T.Huỳnh khá nhỏ, nếu rẽ từ Nguyễn Đình Chính thì OK hơn. Đường Nguyễn Thị Huỳnh thì đúng là ít người qua lại, nhưng lòng đường khá nhỏ và ko có vỉa hè. Nếu chúng ta đi xe hơi nhiều thì khá bất tiện cho bác nào về trước mà xe lại để giữa (lòng đường ko đủ cho 02 xe né nhau).<br>Tóm lại, địa điểm off tạm thời vẫn là cafe 30/4 cho đến khi em có thông báo mới nghen các bác.<br> <br>Mong các bác thông cảm đợi thêm tí nữa, vì em còn phải cày ạ.:D<br> <br>P/s: Các bác nào có địa điểm off OK, post lên phụ em nghen, vì em cũng chẳng biết hết hén. Tks.<br>

Theo e thi neu tam thoi chua tim ra diem nao thi tam thoi chon cafe Rose tren 3/2 di cac pak!!
Chu off o cf Dinh nua thi e xin kiu vay!!

Sorry cac pak e vao = iPad nen kg co TV. E dang ngoi cf The Myth tren duong DBP, wan thi qua dep luon, cho dau xe duoc khoang 100 chiec (xe 2banh thoi nha), con 4banh thi duoc khoang 10 xe thoi, but ket cai la duong Dbp 1 chieu nen hoi kho re vao quan.

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
e đang uống cafe ở Sài Gòn Phố 125 Trần Quốc Thảo Q3 đây.chổ nàythì rộng rải và phụ ok, đậu xe thì vô tư có bảo vệ coi xe luôn
..e đã trao đổi trực tiếp với Quản Lý và nói chuyện dt  với chủ quán rồi.Nếu mình thống nhất sáng chủ nhật 9---- >...thì họ sẻ đặt cho mình 1 khu riêng biệt ( vì chủ nhật thưởng có nhiều khách ),...bảng giá đậy các bác : Cafe 25k( có thể down xuống nữa vì mình là khách vip mà hehehe
)  và phí đậu xe 10k ......mời các bác ném đá nhé....

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.