Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/7/09
1.281
36
58
38
Chi hội MAFC & HKMB ^O^
capsslock nói:
e đang uống cafe ở Sài Gòn Phố 125 Trần Quốc Thảo Q3 đây.chổ nàythì rộng rải và phụ ok, đậu xe thì vô tư có bảo vệ coi xe luôn
..e đã trao đổi trực tiếp với Quản Lý và nói chuyện dt  với chủ quán rồi.Nếu mình thống nhất sáng chủ nhật 9---- >...thì họ sẻ đặt cho mình 1 khu riêng biệt ( vì chủ nhật thưởng có nhiều khách ),...bảng giá đậy các bác : Cafe 25k( có thể down xuống nữa vì mình là khách vip mà hehehe
)  và phí đậu xe 10k ......mời các bác ném đá nhé....
Giá cà phê cao quá cụ ạ

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
@ que : e nối giá có thể xuống mà với lại có mấy ngàn àh bobobo tí cũng có sao đâu.mai mốt bác kinh doanh thì sao
?kinh doanh phải cho ngta lời chứ..

Hạng C
28/4/09
993
56
28
50
Nơi Bác ra đi...
quexehoi nói:
capsslock nói:
e đang uống cafe ở Sài Gòn Phố 125 Trần Quốc Thảo Q3 đây.chổ nàythì rộng rải và phụ ok, đậu xe thì vô tư có bảo vệ coi xe luôn
..e đã trao đổi trực tiếp với Quản Lý và nói chuyện dt  với chủ quán rồi.Nếu mình thống nhất sáng chủ nhật 9---- >...thì họ sẻ đặt cho mình 1 khu riêng biệt ( vì chủ nhật thưởng có nhiều khách ),...bảng giá đậy các bác : Cafe 25k( có thể down xuống nữa vì mình là khách vip mà hehehe
)  và phí đậu xe 10k ......mời các bác ném đá nhé....
Giá cà phê cao quá cụ ạ
kakakaka..........
Nè cafe U hồ con rùa đậu xe miễn phí nha, giá cafe thì e kg nhớ, vì uống ở đây mấy lần nhưng kg phải trả tiền, hihih

Hạng D
13/3/08
2.820
6
38
48
www.google.com.vn
cartier M3 nói:
kakakaka..........
Nè cafe U hồ con rùa đậu xe miễn phí nha, giá cafe thì e kg nhớ, vì uống ở đây mấy lần nhưng kg phải trả tiền, hihih

Giá cafe U khá cao, giữ xe miễn phí nhưng các chú bảo vệ cứ kè kè theo mình lúc lấy xe theo kiểu muốn cho nhiều thì cho zậy, chẳng nhẽ ko gửi ít xiền à. E đã ngồi đây mấy lần rồi.

Hạng C
28/4/09
993
56
28
50
Nơi Bác ra đi...
nisibili nói:
cartier M3 nói:
kakakaka..........

Giá cafe U khá cao, giữ xe miễn phí nhưng các chú bảo vệ cứ kè kè theo mình lúc lấy xe theo kiểu muốn cho nhiều thì cho zậy, chẳng nhẽ ko gửi ít xiền à. E đã ngồi đây mấy lần rồi.
Tại nó thấy bác sang, chứ nó thấy e bẩn bẩn nên kg thấy kè theo xin tiền:D

Hạng F
23/12/08
5.072
544
113
43
cartier M3 nói:
nisibili nói:
cartier M3 nói:
kakakaka..........

Tại nó thấy bác sang, chứ nó thấy e bẩn bẩn nên kg thấy kè theo xin tiền:D

COn Pre ghẻ của em cũng bị kè theo nhìn vào đây bác. Cũng 10k phí xe chứ có ít gì đâu.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
MGconstruction nói:
cafe govap thì em dọt lẹ, tính em lười đi xe trong nội thành lắm, thường chơi mui trần cho nhanh. Khu trung tâm em nghĩ khá nan giai chuyện đậu xe lắm, hay là 1 tuần of GV 1 tuần Q7 nhá.

Vụ này hay nè, hôm nào ở GV em hết trốn, hôm nào ở Q7 em … sẽ … cố … gắng.

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
HT có kế hoạch làm nóng rồi các bác cứ yên tâm chờ trong giây lát, chỉ là do có chút trục trặc kỹ thuật thôi

Status
Không mở trả lời sau này.