13/7/12
1.268
112
63
Kính các bác,mợ FFC!
Thời gian qua sức khỏe em không được tốt,không tham gia các hoạt động cùng các bác,mợ được.Em xin phép được thôi nhiệm vụ chi hội phó và xin được đề cử bác Josep Nguyen thay em phụ giúp bác Rồng ạ.
Rất mong được sự thông cảm của các bác,mợ.
Xin chân thành cảm ơn!
Chúc các bác,mợ sức khỏe !

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
Thay mặt FFC em cũng xin cảm ơn sự nhiệt tình cũng như đóng góp của bác Người Xây Dựng đối với FFC của chúng ta! Bác là một người anh cả đối với tất cả thành viên của chi hội. Sự dí dỏm, vui vẻ của bác cũng đã làm xốc lên liên bao cuộc vui. Kinh nghiệm sống của bác cũng đã huấn chỉnh một số việc đầy ý nghĩa cho anh em cũng như cho cộng đồng.
Vì lý do sức khỏe mà bác không vác tù và cùng em nhưng mong bác cũng luôn theo sát và nếu được vẫn tham gia những chuyến đi cùng FFC bác nhé!
Chúc bác sức khỏe thật dồi dào và tinh thần luôn tươi trẻ để vẫn tiếp tục thực hiện những hành trình còn dài ở phía trước!
:3dhungio2::3dhungio2::3dhungio2:

P/s: Anh em FFC sẽ tổ chức một buổi tiệc thân mật cùng bác vào một ngày gần đây nhé bác!

Hạng C
10/7/14
718
511
93
Can Giuoc
E nhớ bác và những chuyến đi từ thiện của ae chi hội FFC và nhất là được cùng chí hướng với bác 1 người Nhân văn và rất nghệ sĩ trong chuyến từ thiện ở xã đảo BÌNH BA .1 người chân chính và tốt bụng hết lòng với người nghèo và khó khăn( giúp đỡ và cho chút quà cụ bà ở Cà Ná nơi đoàn dừng chân dùng bữa ) và luôn mong có dịp bác cháu ta cùng đi chung trên con đường thiên lí , được khám phá vẻ đẹp của đất nước và giúp đỡ những hoàn cảnh khó khăn .Cám ơn vì có dịp bác cháu ta đồng hành với nhau .Tạm biệt người Hội phó năng nổ và tốt bụng , người nghệ sĩ của FFC.Chúc bác được nhiều sức khoẻ .Thân mến
Thông báo từ nhiệm.

Chỉnh sửa cuối:
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
Chúc bác NXD luôn khỏe và bác sẽ là chổ dựa tinh thần cho anh em FFC mỗi khi có thể. Cám ơn bác đã cũng bác Rồng gánh vánh cái tù và to tổ bố trong suốt thời gian vừa qua.

hẹn gặp lại bác trên bất kỳ nẽo đường nào mà FFC đi qua!!!

Hạng B1
27/9/12
87
98
33
em chỉ đi off đúng 1 lần với anh. Nhưng em khá ấn tượng, có lẽ anh có nhiều trải nghiệm nên hiểu cuộc đời. Chúc anh và gia đình luôn hạnh phúc. Dù hoàn cảnh mình không tham gia nhiều với FFC được (giống em nè) nhưng mình vẫn lướt wed xem các sự kiện của FFC, khi nào thời gian cho phép thì mình lại off với FFC. Lại trốn vợ, trốn việc, trốn em út ... đi cafe, di nghỉ ngơi với anh em trong FFC là cũng vui lắm rồi.

em nhỏ hơn anh. nhưng em thấy cuộc đời trôi qua nhanh lắm nên em quan niệm "cứ sống ngày nào làm được cái gì tốt thì cứ ráng hết sức mà làm, sống làm sao không làm hại đến ai mà mình thấy vui là được".

Chúc cụ chiến binh nghĩ hưu vui vẽ.